Davidken????????????????????

Status
Not open for further replies.
KU này trước hình như có tổ chức Event cờ tướng rồi không trao giải cho mình thì phải!?:binhsua08:

Bác ken đăng kí tham gia event ko fai tổ chức bạn ;)

Hot trên từng km :) có lẽ nào đẳng cấp vụ này ngang ngửa với DaiGai .......To be continue

Nếu là bạn bè thì ko nên đề cập đến vấn đề tiền nông,phức tạp lắm,thà cho lun,chứ mượn rồi ko trả phiền phức lắm, bởi vậy nên mềnh chẳng cho ai mượn $ và cũng chằn mượn của ai cả, bạn bè khó khăn quá thì cho 1 ít thôi, người ta có tay có chân như mình hết cả mà

Nếu là bạn bè thì ko nên đề cập đến vấn đề tiền nông,phức tạp lắm,thà cho lun,chứ mượn rồi ko trả phiền phức lắm, bởi vậy nên mềnh chẳng cho ai mượn $ và cũng chằn mượn của ai cả, bạn bè khó khăn quá thì cho 1 ít thôi, người ta có tay có chân như mình hết cả mà
bố này lên Master roi vãi quá :binhsua04:

Lên master nhanh thế :| xxx

sao lúc nay forum SCAM lộng hành còn Xin $ thì mọc lên như nấm ! :binhsua10:

đm report đi thằng này thiếu nợ như chúa chổm lập 1 hội sang tận nhà nó chứ bàn luận chi rách việc !

Mình viết bài này không có ý xấu gì với cậu cả, nhưng mình không hiểu cậu đau ốm vậy còn bet, còn Hyip đc à? đầu tiên anh em xem topic này:
http://mmo4me.com/showthread.php?52805-Davidken-Can-su-giup-do-cua-moi-nguoi

trước đó lúc 12h cậu ấy pm mình vay $ nói là Dep vào 1 site Hyip và hẹn 3 ngày sau sẽ trả lại:

Tóm lại, AE vào cho ý kiến, nếu thực sự bác ấy bị bệnh thì em tặng bác ấy 12AP bác ấy đã vay. 12$ không to nhưng mình rất bực khi đọc đc topic Xin $ của cậu.

Muốn 1 câu trả lời không lẽ hắn lừa tềnh mình, lừa tiền thì đc chứ không chơi lừa tềnh
ủa mà cho mình hỏi.vụ ken bị scam empar là từ trước khi ken lập topic ra đảo chữa bệnh vài tuần lận mà.z thì k thể nói là bị bệnh mà vẫn hyip dc.
còn bet thì là logchat có ghi đó.h chỉ bet vài $ cho vui thui. :-s
đôi lời nói giúp ken tí. mong các bạn bình tĩnh.chờ ken onl nhé

---------- Post added at 10:27 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

ủa chưa ra đâu vào đâu à? bác Proserlong bảo vào thăm rồi mà, đứng ra bảo lãnh đi
mình vs habuon có ghé nhà ken.thấy ken bị bệnh nên mình nói là bị bệnh. :-s
mình bik lấy gì ra bảo lãnh đây.mình đâu có giấy khám sức khỏe của ken đâu :-ss

ủa mà cho mình hỏi.vụ ken bị scam empar là từ trước khi ken lập topic ra đảo chữa bệnh vài tuần lận mà.z thì k thể nói là bị bệnh mà vẫn hyip dc.
ừ có lẽ vậy! thế bác ấy nói vay $ mình để chơi Hyip tiếp thì sao hả bác? và có $ rồi sao không trả cho bạn animax đi? Vì cậu ấy nợ animax cũng 2 tháng rồi mà.

---------- Post added at 10:27 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

mình vs habuon có ghé nhà ken.thấy ken bị bệnh nên mình nói là bị bệnh. :-s
mình bik lấy gì ra bảo lãnh đây.mình đâu có giấy khám sức khỏe của ken đâu :-ss

có vẻ như ku ken thiếu nợ đầm đìa mọi người trên forum rùi, ko biết khi về có trả hết nổi ko nữa

:m040: đai ka Ken thiếu Rùa 3tr nhưng chưa hề report hay nói nặng 1 lời ! cứ bình tĩnh đi mọi người , nếu ai ko tin thì hỏi lee88dung và mọi người khác ! từ từ đợi a Ken hồi phục về giải quyết , giờ cũng chẳng giải quyết được gì đâu vì hiện giờ anh ấy đang ở bệnh viện mà !

ừ có lẽ vậy! thế bác ấy nói vay $ mình để chơi Hyip tiếp thì sao hả bác? và có $ rồi sao không trả cho bạn animax đi? Vì cậu ấy nợ animax cũng 2 tháng rồi mà.
logchat cậu đưa mình k thấy có khúc vay tiền hyip tiếp :-s
vụ animax thì mình k bik :-s
nãy có sms ken rùi.ken bảo trưa mai sẽ onl để giải thích.mong các bạn thông cảm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,647
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week