Đầu tư kiếm tiền nhanh với Etoro, Nhanh tang đăng kí nhận ngay 20$ miễn phí

hiện nay do có bonus 50usd nên anh em có thể tạo nhiều níck lấy bonus nhé. để dành bữa sau chơi . nhưng 1 acccout facebook chỉ cho đăng ký 1 lần thôi nhé. và acc facebook cũng phải có đủ điều kiện về thời gian hoạt động, số friend.. thì mới được bonus.

đăng ký được 50$ mua chứng khoán lời được 0.85$ rồi, giờ vào đâu để bán đây thớt?
bạn nhấn vào manage, sau đó đăng nhập tài khoản của bạn vào, nhìn bên trái bạn thấy chữ investing, bạn nhấn vào thanh đó, bạn sẽ thấy chữ Sell. chỉ cần nhấn vào sell, sau đó sell stock là OK, chờ đến ngày mai là được .

Cho mình hỏi Etoro này giờ đóng và giờ mở cửa giao dịch lúc mấy h ?! ?! ?! Để biết mà khớp lệnh ấy mà @@

bạn nhấn vào manage, sau đó đăng nhập tài khoản của bạn vào, nhìn bên trái bạn thấy chữ investing, bạn nhấn vào thanh đó, bạn sẽ thấy chữ Sell. chỉ cần nhấn vào sell, sau đó sell stock là OK, chờ đến ngày mai là được .

cảm ơn bạn, mình đã đặt lệnh bán, cho mình hỏi giá bán nó áp dụng tại thời điểm mình bán hay tại thời điểm khớp lệnh vậy bác?

Cả 2 đi bạn mình mới đc BN 50$ mới mua FB nhưng cũng tính trade nữa ^^ !!!

Còn cách bán Stock nữa nhé !!!
cách bán stock thì mình đã chỉ bạn Quyetkiemtien trên kia rồi, bạn xem thử nhé. bạn phải bán cái stock đó, sau đó bạn mới trade được, ở trong etoro.com có phần trading đó bạn,bạn vào đó tham khảo nhé, hoặc là bạn vào forextoancau.vn nhé.

cách bán stock thì mình đã chỉ bạn Quyetkiemtien trên kia rồi, bạn xem thử nhé. bạn phải bán cái stock đó, sau đó bạn mới trade được, ở trong etoro.com có phần trading đó bạn,bạn vào đó tham khảo nhé, hoặc là bạn vào forextoancau.vn nhé.
mình đang hỏi thời gian khớp lệnh stock đó còn trading thì chỉ cần close là khớp lệnh or Buy là nhận lệnh liền thời gian mở và đóng sàn stock kìa !!!

sa
mình đang hỏi thời gian khớp lệnh stock đó còn trading thì chỉ cần close là khớp lệnh or Buy là nhận lệnh liền thời gian mở và đóng sàn stock kìa !!!
cái đó thì mình cũng không biết chính xác lắm, mình chỉ biết là trong buổi sáng sớm ,giờ của VN thôi . chúc bạn trade thành công nhé !

cho hỏi phát nào T_T !!! làm sao chuyển tiền từ Accoutblance vào tài khoản trade vậy ... còn k thì chỉ chơi stock với copy thôi hả mình tự trading k đc àh

cái này có tiền rồi làm cách nào để rút được tiền về nhĩ?
Chủ thớt nên làm thêm một toppic hướng dẫn chơi nữa đi, chứ cái này mới chỉ hướng dẫn lấy tiền khuyến mãi thôi.
Cảm ơn nhiều!

Với tài khoản bonus bạn chỉ copy trading hoặc mua stock. Muốn dùng nó giao dịch thì bạn phải nạp thêm tiền. Nên nhớ là hãy trading tốt với tài khoản demo trước khi chơi với tài khoản thật nhé.

Về vấn đề rút tiền, các bạn kg thể rút ngay 50usd bonus về đc. Ban phải chơi lời thì mới rút được. việc gửi và nhận tiền thực hiện dễ dàng bằng credit card.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,450
Latest member
mintin
Back
Top Bottom