Đầu tư kiếm tiền nhanh với Etoro, Nhanh tang đăng kí nhận ngay 20$ miễn phí

tới h đóng mở của sàn ck thì lệnh của bạn mới đc khớp thì phải, lúc đó giá bạn mua sẽ là giá lúc đóng hoặc mở, nếu tớ nhớ ko nhầm :D
Đúng như bạn nói, tới h mở cửa, lệnh đã khớp. Cám ơn bạn.

Làm theo thớt hd, mà sao vô tới phần nhập số cp, mình nhập 20$ thì nó báo thế này
"Please note: The deposit amount for new accounts is between $50-$5000"

Làm theo thớt hd, mà sao vô tới phần nhập số cp, mình nhập 20$ thì nó báo thế này
"Please note: The deposit amount for new accounts is between $50-$5000"
Mình đăng ký xong sau 1 ngày tự nhiên còn có 19,99$ mà mua cung không được cứ bị như bác này.

Đàu tư kiếm tiền với Etoro.com nè các bạn @ Etoro là một trang giao dịch ngoại hối không chỉ vậy mà nó còn là một trang mạng xã hội. Điểm khác biệt và cũng chính là lí do để mình giới thiệu với các bạn là mình có thể “Copy” các Guru (Những người chới xuất sắc), đã có rất nhiều người kiếm được nhiều tiền mà chưa bao giờ tự thực hiện một giao dịch nào cả. Khi mình sao chép họ thì họ thực hiện bao nhiêu giao dịch thì mình cũng sao chép được bấy nhiêu và hưởng phần trăm của họ. Bây giờ đang có khuyến mãi, bạn đang kí một tài khoản và liên kết với tài khoản Facebook thì sẽ có ngay 20$ gift card để mua chứng khoán để giao dịch. Hơn nữa nếu bạn giới thiệu được 1 người và người đó Deposit 100$ thì bạn sẽ được thưởng 50$. Nếu băn khoan bạn có thể mở tài khoản và chơi thử nhé ! Mình nghĩ là nếu các bạn bỏ tiền ra đầu tư vào các trang PTC hoặc trang khác thì thì nên đầu tư vào Etoro thì hơn. Các bạn cứ chơi thử xem nhé.

http://www.etoro.com/refferal.aspx?RID=36830&RAF=2410646&SubAffiliateID=facebook
giúp đỡ tớ với
yh; mmobossvip

Hi các nhà đầu tư forex tương lai,

Sàn chơi forex thì nhiều, trong diễn đàn có rất nhiều người giới thiêu về các nơi chơi forex với nhiều ưu điểm vượt trội. Hôm nay mình muốn giới thiệu cho các bạn một sàn chơi mà mình đang chơi từ lâu nay. Đó là ETORO.com . Đặc biệt , nhân dịp Noel và năm mới, sàn đang có chương trình tặng giftcard trị giá lên 50usd cho người chơi mới qua email giới thiệu.

Chương trình này hấp dẫn cho ai??? -----> những người mới tập chơi , muốn có một ít usd để tập tành và trải nghiệm.Tất nhiên không ai dễ làm giàu với 50usd

Bạn làm gì với 50USD này------> bạn sẽ lựa chọn mua một cổ phiếu ( facebook, google, cocacola...có cả ManUnited nữa các bạn ạ). Sau ngày sau, bạn bán lại và có khoảng 50usd trong tài khoản( tùy mã cổ phiếu lên hay xuống so với ngày hôm trước, có thể bạn có 49.98 usd hay 50.15usd chẳng hạn). Bạn sẽ không rút ngay về tài khoản của bạn được đâu nhé. Bạn dùng nó để đầu tư, chơi thử. nếu tăng lên trên 50usd thì có thể rút về tài khoản của mình.

Tại sao tôi giới thiệu cho bạn??? Tôi sẽ không có % nào từ 50usd giftcard của bạn cả. Chỉ vì tôi muốn các bạn có một trải nghiệm nhỏ và bắt đầu thành công với việc quản lý số tiền nhỏ như thế nào???

-------> Đăng ký ngay để có bonus 50USD

Click here:

Chào mừng các bạn đến với thế giới của tiền và tiền...

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,224
172,266
Latest member
tuiniemphonggh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week