Đầu tư kiếm tiền nhanh với Etoro, Nhanh tang đăng kí nhận ngay 20$ miễn phí

Khi bạn Sign up bạn có thấy chữ connect with facbook không ? Bấm vào đó và làm theo hướng dẫn sẽ có ngay 50 $ free để mua cổ phiếu ha!

Nếu bạn nào có ý định Copy của các Turu thì mình xin giới thiệu cho các bạn những Turu nay các bạn vào search trong Etoro sẽ thấy. Dellos, asife59, bordi77,.... các bạn nếu muốn vào people và có thể tìm thêm. Các bạn vào Porfolio và vào Open trades là những lệnh đang giao dịch chưa đóng vaf History để xem những lệnh đã đóng. Nếu có ý định copy ai thì nhớ xem history của người đó để biết tỉ lệ thắng thua để mà copy toàn màu xanh là tốt còn thấy đó nhiều quá thì bỏ qua. Đơn giản các bạn cứ copy theo hình thức Practice trước nhưng mình cũng nói là Practice thì tâm lý mình khác so với chơi thực.Nếu muốn tìm hiểu và muốn kiếm tiền thì phải chịu hy sinh mới có bài học được !!! Chúc các bạn thành công.

có thấy 50$ mà vào mua cổ phiếu của fb thì nó bắt verify thông tin. sau đó nó còn bắt add credit card vào nữa @@ thất bại :(

Đương nhiên nếu bạn mua cổ phiếu thì họ cần phải biết thông tin của bạn rồi. Còn credit card thì trước sau gì chẳng phải add, đúng không? bna dine thông tin vào là mua được mà

Hi các bạn.
Khi đăng ký 1 nickname rồi thì bạn connect với facebook của bạn. Nếu Facebook của bạn duyệt là ok ( ví dụ về thời gian hoạt động, số friend, số post...) thì bạn sẽ được 50usd để mua 3 loại cổ phiếu : APPL, Google, Facebook. bạn chọn cái gì cũng được. Sau đó , bạn vào phần trading thì có lệnh pending buy , sau 24h thì lệnh buy sẽ thành công , khi đó bạn có % cổ phiếu mà bạn mua. Bạn có thể thực hiện lệnh sell để bán cổ phiếu đó lấy tiền chơi forex, cũng pending 24h mới chốt lệnh nhé.

KHông hiểu gì pm mình nhé. Etoro ngoài là trang chơi forex còn giống như mạng xã hội twister thu nhỏ vậy. Mình thấy rất hay.

Nhờ bạn Giangalu hoặc ai rành về Etoro hướng dẫn giúp: tôi dùng $20 tiền Gift mua $16 CP của ADBE từ sáng sớm đến giờ mà lệnh nó vẫn báo Pending thế này, dù giá CP vẫn đang chạy.

tinh
bạn ngủ 1 giấc đến ngày mai là tại khoản của bạn sẽ được mở thôi .

trong tài khoản có 50$ rồi vào mua cổ phiếu nó bắt điền card. điền rồi nó bảo không đủ tiền là sao????????????????

sao mình không thể gửi xác minh sđt . ai giúp với
Một số điện thoại chỉ được xác minh một tài khoản, nếu số của bạn đã xác minh tài khoản khác thì bạn không thể xác minh. Bạn có thể thử dùng số khác để xác minh lại xem nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
419,909
171,951
Latest member
win55dance

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back