Matrix Đầu tư hiệu quả ra sao với AdsProfitRewards !

Status
Not open for further replies.
Sr _ _! Ta ko mở yh thì lấy gì mà biết mi pm :m098:
mà yh mi là gì @@! Giửa rừng yh buzz chẵng biết ai là ai :m098:

bác nam nói sao trúng ghê
tuần này lãi xuống rồi :))

Có ai đang đợi tiền = payza ở site ads không sao bữa nay lâu quá à

thứ 2 lãi 1.52%
thứ 3 lãi 1.48%

2 ngày lãi cao nhất còn nhiêu đây :))

:m131: có tuần lên thì phải có tuần xuống mà :m131: nói chung cũng còn nằm trong dao động 1% - 2% :m131: Không có gì phải lo!

thứ 2 lãi 1.52%
thứ 3 lãi 1.48%

2 ngày lãi cao nhất còn nhiêu đây :))

sao hôm nay mình được cộng 2.37vip luôn nhỉ (đang có trước 136 vip) :(((

E it vốn nên theo bác chương trình I dep 50$
id: mylove1987

mình chơi solo từ free đi lên ko có ref thì phải đặt chế độ tái đầu tư như thế nào để có lãi đều và ko cụt vốn nhỉ ?

Có nên chiến thằng này vào lúc này ko?
Muốn dep up silver liền thì có nên hay ko và mức DEP + Up Silver là bao nhiu ?

Chiến lúc này không sớm cũng không muộn
Solo thì nên chiến silver mức dep tối thiểu 100VIP Và nên chiến từ lúc vừa tạo acc :m021:

cho mình hỏi chưa biết chút gì về cái này có chơi được không ? nó khác với ptc thế nào ? Sr vì ko tìm thấy thread nào nói về khái niệm ... Có tầm 110$ Định ném vào probux mà thấy scam dữ quá nên tìm chân trời mới :binhsua96:

cho mình hỏi chưa biết chút gì về cái này có chơi được không ? nó khác với ptc thế nào ? Sr vì ko tìm thấy thread nào nói về khái niệm ... Có tầm 110$ Định ném vào probux mà thấy scam dữ quá nên tìm chân trời mới :binhsua96:

Clone nick. Bỏ cái suy nghĩ ptc cậu ah. Có tầm đó chơi apr là chuẩn nhất.
:binhsua119::binhsua119:

Nếu có khoảng 110$ thì có thể chơi được nhiều site invest trung hạn lắm, còn AdsprofitReward là site dài hạn cần có vốn lớn mới có ăn nếu bạn bắt đầu từ hôm nay ! Ví dụ như site HourlyChicPay.com mà Hội đầu tư UNIT- UspNam Investment Team mới nâng tổng mức đầu tư lên $4.500.
Bạn có thể tham khảo và quyết định nhé !

http://mmo4me.com/showthread.php?11...estment-RCB-100-Event-6-giai-thuong-hang-tuan

Last edited by a moderator:
mình cũng vừa tham gia vàoUspNam Investment Team và dep hơn 200 vào hourlychicpay :D , site mới hi vọng sẽ sống tốt

- - - Updated - - -

đừng cậu ơi,ref probux bây h toàn bot thôi,đầu tư vào là lỗ sặc máu đấy,tiền đấy thà invest
mình cũng vừa tham gia vàoUspNam Investment Team và dep hơn 200 vào hourlychicpay :D , site mới hi vọng sẽ sống tốt

muốn up selver liền thì dep 200$ (10$up+190$) , bang của anh úpnam o #1
ko chiến lúc này thì lúc nào chiến . site dc vai tháng rui nhung diễm hiện tại la bat đầu nên cực kỳ hot
theo minh nen dep vào chiu dam ăn xôi , 2 tháng đầu 100% , thang sau 50-50 , hồi vốn

hôm qua post ads rùi (vô back office thấy reset time rùi) mà hôm nay vô chẳng thấy + point cho ngày 10, vậy là mất 1 ngày rùi, còn 1/2 tháng là up, có ai bị giống mình ko vậy!!

Nếu có khoảng 110$ thì có thể chơi được nhiều site invest trung hạn lắm, còn AdsprofitReward là site dài hạn cần có vốn lớn mới có ăn nếu bạn bắt đầu từ hôm nay ! Ví dụ như site HourlyChicPay.com mà Hội đầu tư UNIT- UspNam Investment Team mới nâng tổng mức đầu tư lên $4.500.
Bạn có thể tham khảo và quyết định nhé !

http://mmo4me.com/showthread.php?11...estment-RCB-100-Event-6-giai-thuong-hang-tuan

Có site mới nào ngon pm tớ tham gia hội với upsnam nhé. Vốn cá nhân tầm $100-$200 tùy vào lúc tham gia.
Yahoo: profits2013

Các pro ơi post ads vào thời điểm nào trong ngày là được cộng point cao nhất?

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week