Matrix Đầu tư hiệu quả ra sao với AdsProfitRewards !

Status
Not open for further replies.
bài viết của anh rất là có ích. Up cho hội nào :D

- - - Updated - - -

Khi chiến free mà upgrade sớm và muộn thì có cái lợi và hại sau:

Lợi là được cộng point cao hơn mỗi ngày so với free member

Free: 1 ~ 3,5point/daily
Silver: 1,4 ~ 4,7 point/daily
Gold: 1,9 ~ 5,4 point/daily
Diamond: 2,5 ~ 6,8 point/daily

Nếu tính bình quân thì ta thấy được nếu upgrade lên ta sẽ dc 1 lượng VIP lớn rất nhiều ở từng mức khi point chuyển vip
Free: 120 ~ 145 VIP
Silver: 140 ~ 190 VIP
Gold: 160 ~ 240 VIP
Diamond 200 ~ 400 VIP

Tại sao lại có vấn đề xảy ra như vậy, vì khi ở free member thì mức lãi point thấp hơn so với mức lãi point dành cho member upgrade. Và đăc biệt mức lãi này sẽ giử cố định nếu upgrade ở tháng đầu và tháng thứ 2 không upgrade. Đây là 1 điểm mới hơn so với zick ngày xưa!

Hại là ta tốn 1 khoảng tiền phiêu lưu ban đầu, và bạn nào ít vốn hoặc sinh viên nghèo sẽ đau tim hơn :binhsua146:

Lưu ý: Vẫn đang trong quá trình ngâm cứu nên các bạn chỉ tham khảo là chính, hãy xem xét kỷ và xin history của các bác upgrade khi còn point về xem rồi hãy quyết định có nên làm theo hay không :m020:

"Tại sao lại có vấn đề xảy ra như vậy, vì khi ở free member thì mức lãi point thấp hơn so với mức lãi point dành cho member upgrade. Và đăc biệt mức lãi này sẽ giử cố định nếu upgrade ở tháng đầu và tháng thứ 2 không upgrade. Đây là 1 điểm mới hơn so với zick ngày xưa!"
Điều này có đúng không? cậu đã thử tính chưa? Mình cũng chưa tính thử vì nghĩ là tỉ lệ chia lãi ngày là chung với tất cả các memship

Thank sự góp ý của e.
A chưa chơi thử Free nên ko biết là nó có tăng VIP hay tăng Bonus.
Để giúp a bổ sung vào bảng thống kê, nếu có tk nào chiến theo kiểu đó thì copy dùm anh cái lịch sử giao dịch của VIP và Bonus nhé.
Ủa Free có được mua bid đâu anh? Ý của bạn ý là upgrade chỉ để lấy điểm bonus xuất phát cao hơn (150 với Gold và 200 với Diamond) sau 2 tháng thì nó được chuyển thành vip, vip thì bị hết hạn trong 90 ngày chứ bonus point thì ko bị hết hạn khi mà chưa được chuyển thành vip point, ý cậu ấy là vậy anh, em không có vốn phải chiến vậy nè :)

chủ thớt tính dùm cho mình cách chơi free 2 tháng đầu rồi up sliver để hưởng lãi ( số vip 140)
cách chơi 1 : chơi thêm 1 tháng 100% và 2 tháng còn lại thu hồi để 50% thì được bao nhiêu $ ?
cách chơi 2 : nếu để 50% ngay sau khi up sliver thì lãi được bao nhiêu ?

tính xong inbox cho mình cái cho dễ tìm nhé :D
tks nhiều

Đầu tiên Em chơi Free, hết 30 ngày thì úp Silver, sau 30 ngày thì úp Silver và mới hôm qua là hết 60 ngày và được chuyển thành VIP, hiện tại là được : VIP: 147.43 Point, em chơi solo, vậy thì bao nhiêu lâu mới được cái Proof đầu tiên vậy anh ?

thứ 1: bạn up silver sau 30 ngày là 1 sai lầm
thứ 2: không nên nôn nóng cái proof đầu tiên, với số vip như vậy và ko đầu tư thêm thì bạn nên nuôi nó 100% ít nhất 1 tháng, phải có chiến thuật nuôi/ rút sao cho hợp lý để có thể thu mãi tới khi site die

- - - Updated - - -

chủ thớt tính dùm cho mình cách chơi free 2 tháng đầu rồi up sliver để hưởng lãi ( số vip 140)
cách chơi 1 : chơi thêm 1 tháng 100% và 2 tháng còn lại thu hồi để 50% thì được bao nhiêu $ ?

tks nhiều

Cái này thì ko bình luận................

theo như bác eagle nói
em có tính toán :D

và kết luận thế này: nếu vốn chỉ có 100$, up tháng đầu tiên đc thêm 50 point, tháng 2 ko up, tháng 3 up silver (up silver trước khi chuyển point thành vip) + dep 40$ mua VIP
thì cơ bản có vốn rất lớn, rút lãi rất nhanh, chỉ cần chơi chiến thuật theo tuần hơn là theo tháng ;))

Đúng là nhiều chiến lược gia quá thôi !
Xin bái phục các bạn trẻ.

Mình chơi solo nên chọn free 60 ngày cho chắc, dạo này nhiều scam quá nên ko còn nhiều $ để mạo hiểm, xem thông tin các bạn nghiên cứu mà mình có thêm kiến thức để chơi site này. Cảm ơn các bạn

Đầu tiên Em chơi Free, hết 30 ngày thì úp Silver, sau 30 ngày thì úp Silver và mới hôm qua là hết 60 ngày và được chuyển thành VIP, hiện tại là được : VIP: 147.43 Point, em chơi solo, vậy thì bao nhiêu lâu mới được cái Proof đầu tiên vậy anh ?

Tuy là ko hiệu quả lắm, nhưng e an tâm vẫn ok mà !
Dưới đây là kết quả tính toán của a (làm bài toán ngược nên có sai số 1-3 ngày nhé)

Theo kết quả trên thì ngày đầu tiên e có proof là ngày Lễ Quốc tế Thiếu Nhi :)

- - - Updated - - -

tks nhiều

Đây là kết quả tính toán dành cho bạn !

Attachments

48.1 KB · Views: 34
Last edited by a moderator:
CHƯƠNG TRÌNH HỖ TRỢ VỐN CHO CÁC BẠN ĐÂY ! MIN INVESTMENT 50$.
CÁC BẠN SẼ ĐƯỢC BỔ SUNG THÊM ĐẾN
30% TRÊN TỔNG SỐ ĐẦU TƯ CỦA BẠN !

TT
Nhóm Thành viên
Số BID được hưởng
Bonus Event
1
Upgrade Silver 10$ + Buy 40$ BID10 BID05 BID
2Upgrade Silver 10$ + Buy >= 50$ BID
(20% Total) BID
(10% Total) BID
3
Upgrade Gold 50$ + Buy 40$ BID
20 BID
10 BID
4Upgrade Gold 50$ + Buy >= 50$ BID
(20% Total) BID
(10% Total) BID
5
Upgrade Diamond 100$ + Buy 40$ BID
30 BID
15 BID
6
Upgrade Diamond 100$ + Buy >= 50$ BID
(20% Total) BID
(10% Total) BID

theo như bác eagle nói
em có tính toán :D

và kết luận thế này: nếu vốn chỉ có 100$, up tháng đầu tiên đc thêm 50 point, tháng 2 ko up, tháng 3 up silver (up silver trước khi chuyển point thành vip) + dep 40$ mua VIP
thì cơ bản có vốn rất lớn, rút lãi rất nhanh, chỉ cần chơi chiến thuật theo tuần hơn là theo tháng ;))

Mình nghĩ thế này thì ko bằng bỏ 100$ up diamond, tháng 2 ko up và tháng 3 lên silver vì bonus point ko bị tính hạn, sau 60 ngày thì thế nào tổng số vip của kiểu up diamond sẽ nhiều hơn kiểu up của cậu, tính kể cả 10$ kia

của mình ban đầu mua 185 vip và up luôn silver thì khi nào thu được vốn đây bác thớt, giúp mình tính với

Tuy là ko hiệu quả lắm, nhưng e an tâm vẫn ok mà !
Dưới đây là kết quả tính toán của a (làm bài toán ngược nên có sai số 1-3 ngày nhé)

View attachment 24512
Theo kết quả trên thì ngày đầu tiên e có proof là ngày Lễ Quốc tế Thiếu Nhi :)
Cám ơn Anh nhiều nhé ! Vậy là phải chiến đấu đến 1/6/2013 nhỉ !!!! :binhsua163:

của mình ban đầu mua 185 vip và up luôn silver thì khi nào thu được vốn đây bác thớt, giúp mình tính với
Bạn bắt đầu mua VIP và up silver bao giờ vậy ?

Các bạn chuẩn bị tham gia mà muốn đạt được lợi nhuận tốt nhất từ APR thì phải chú ý những điều sau
1) Nên chọn ngày tham gia sáng và upgrade vào buổi tối. Canh làm sao mà tham gia vào trước 8 giờ sáng ngày thứ 2
2) Nên upgrade từ ban đầu để đạt được số VIP cao nhất
3) Nên upgrade trước khi đủ 60 ngày từ 1 - 2 ngày để đảm bảo không bị mất lãi và tăng point
4) Nên tham khảo các chiến thuật và xem xét toàn bộ để không phải lâm vào tình trạng chiến acc 1 thời gian rồi bỏ vì hết vip :m020:

Ai hốt không nào with thôi anh em ơi

nếu đầu tư 600$ thì như thế nào anh :)

P/S : ai có ego bán pm mình nhà.Y!m : sell_market

nếu đầu tư 600$ thì như thế nào anh :)

P/S : ai có ego bán pm mình nhà.Y!m : sell_market

Tháng 1 up diamon 100$ + mua 500 Vip, tái đầu tư 100%
Tháng 2 up silver : tái đầu tư 100%
Tháng 3,4......up silver , đặt 50% tới khi thu hồi vốn, sau đó đặt lại 80%

Theo ngu ý của mình thì chơi vậy cũng ok

Status
Not open for further replies.

Announcements