SCAM Đào Nguyễn Duy Khang - 0975151231 - facebook.com/PiBanh96

ông khang này là cò code ;)
cò à? t cũng thấy giao diện kiểu này rồi, nhớ code cũng khá pro và do một ông tên Tuấn ở HN code

Góp ý riêng chốt lại 1 câu cuối cùng nhé
- Tool phải chạy được theo đúng yêu cầu của khách hàng đặt ra, ko chạy được là refund đủ tiền, nếu khách dễ tính có thể change qua tool khác hay gì đó thỏa thuận riêng, khách ko chịu thì refund đủ.

@khang, ko biết tag nick nào luôn vì bạn clone quá nhiều ko thể đếm hết. Riêng cái việc clone dô đây tự diễn biến tự chuyển hóa đủ để thấy tính cách của bạn này như thế nào rồi. Warning ko có gì là ko đúng hết. Bạn ko cần trình bày dài dòng, tất cả những lời bạn nói kể từ bây giờ đều ko có giá trị :popo_tire: Lâu lắm rồi forum mới có 1 đợt thảm sát như vầy :popo_big_smile:

@dinokulz ra đảo 7 ngày vì pr dịch vụ code tool khi chưa đóng bảo hiểm + pr trong box report.

Last edited:
Report cả facebook của em các bác ạ =)), mới lấy lại dc
Làm ăn thì vớ vẩn còn giở thêm trò đàn bà này, không biết sao mà khá lên được :D Đen cho bác

Chuẩn đấy bác, trên group đó tthách em ddos nhưng lại để cloudflare check 5s, còn site ko check thì *** phải site của nó, hôm nọ em ddos cho sập cả server xong ko dám hó hé gì luôn.
Nhìn mặt thằng khang này búng ra sữa, đm gặp ngoài đường em táng cho 2 phát ngã xuống cống
Thách nó bật cloudflare =))
IP forum nó: 42.112.30.39
/home/glavnenfwmz7/public_html/

Cũng đang thuê bên kia làm cái web gần 1 tuần rồi chưa thấy demo gì chắc cũng chuẩn bị report như chủ thớt

Cũng đang thuê bên kia làm cái web gần 1 tuần rồi chưa thấy demo gì chắc cũng chuẩn bị report như chủ thớt
Nói chung nó dạng là chơi liều ăn may bác ạ =)) nên bác may mắn ít hơn rủi ro nhé, mình xin chia buồn trước!

Ở trong topic này nó là thằng cò - đứng giữa ăn tiền của kh và công sức của ông dev kia. Coi chừng bạn cũng được bán cho cái giá cao vì nó là thằng cò chuyên nghiệp - ko hơn ko kém.

p/s: ghét nhất cái thể loại ba xàm ba láp này! Hài khi dám tạo clone 1 đống để nâng bị cho bản thân!!!

:D hi em mới tham gia diễn đàn vì bài post này. Em có làm việc với anh khang nhiều lần rồi. Và cũng thanh toán tiền xong phẳng đôi lúc kì kèo giảm xíu tiền cho vui thôi chứ chưa thấy scam. Chắc Anh khang cũng bị bên kia ôm tiền không trả nên hẹn để trả anh thôi. chỗ người lớn nói chuyện từ từ nhẫn nại chờ hết tháng xem sao. khi nào qua tháng người ta nhận lương còn không trã nữa hãy đăng lên. :D có vài triệu chắc không ai muốn mất uy tín để anh post info lên đây đâu ^^

:D hi em mới tham gia diễn đàn vì bài post này. Em có làm việc với anh khang nhiều lần rồi. Và cũng thanh toán tiền xong phẳng đôi lúc kì kèo giảm xíu tiền cho vui thôi chứ chưa thấy scam. Chắc Anh khang cũng bị bên kia ôm tiền không trả nên hẹn để trả anh thôi. chỗ người lớn nói chuyện từ từ nhẫn nại chờ hết tháng xem sao. khi nào qua tháng người ta nhận lương còn không trã nữa hãy đăng lên. :D có vài triệu chắc không ai muốn mất uy tín để anh post info lên đây đâu ^^
show bằng chứng xem bro?

Không bro ơi, mình check account để cài mmo thôi, không liên quan tới cc
Lúc mình cần + có tiền mình post biết bao nhiêu topic mà không ai để ý, gặp đúng thằng scam để ý, giờ hết $ rồi bác ơi hic
check acc mà dám bảo hành tận 3 tháng thì đúng là thánh :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back