Warning Scam dịch vụ lên tick xanh FB giá 300k HA GIANG NAM 1020541389 VCB

Vc tích xanh nay bọn nó nhận lách thuế chưa tới 1m nữa thời buổi nào còn phải lên báo rồi lên tích

Đã nhận lại refund 50% số tiền dịch vụ follow (nằm trong gói tick xanh), nhờ mod sửa tiêu đề thành Warning giúp em với nhé

Attachments

171.7 KB · Views: 31
Vc tích xanh nay bọn nó nhận lách thuế chưa tới 1m nữa thời buổi nào còn phải lên báo rồi lên tích
lách thuế gì fen, tích xanh đó là tích đi thuê, cần via nước ngoài, chứ k phải chính chủ, tức là nó đưa mình 1 con acc mới, đổi tên thành của mình đấy. Khác với acc chính của mình tự lên tích chứ

Đã nhận lại refund 50% số tiền dịch vụ follow (nằm trong gói tick xanh), nhờ mod sửa tiêu đề thành Warning giúp em với nhé
còn 50% nữa thì xử lý sao bác, nó có làm tiếp không, hay refund 50% là xong việc?

lách thuế gì fen, tích xanh đó là tích đi thuê, cần via nước ngoài, chứ k phải chính chủ, tức là nó đưa mình 1 con acc mới, đổi tên thành của mình đấy. Khác với acc chính của mình tự lên tích chứ
lách thuế là free tích khỏi trả tiền hàng tháng nhé

còn 50% nữa thì xử lý sao bác, nó có làm tiếp không, hay refund 50% là xong việc?
Bển báo khi nào lên đc tick thì em sẽ phải thanh toán nốt 1,8 củ vừa đc refund lại cho họ, (kèo này là lên tick acc chính chủ vĩnh viễn chứ ko phải dạng tick mua nha bác)

Last edited:
Nghi vấn bị cáo cũng là mem mmo4me.com, sợ bị rùm beng cho nên refund để sự việc lắng xuống. Bị cáo đâu rồi xuất hiện tự bào chữa vài câu đi chứ =)?

refund 1 nửa thì sửa title "Scam 300k" thành "Scam 150k"
Số tiền chạy tương tác ban đầu là 3,6 củ, refund lại 50% là 1,8 củ, còn 300k + 750k tiền đã chuyển trước đó để viết báo kia thì có link 6 bài báo rồi, nhưng báo tự làm chứ ko phải báo của các tổ chức lớn, để theo dõi tình hình xem sao đã bác

lách thuế là free tích khỏi trả tiền hàng tháng nhé
Có 2 loại tích xanh.
- Tích xanh profile là đi thuê hàng tháng mua via có trong danh sách được mua tích đã qua hàng chờ.
- Tích xanh Page thì cần phải có báo và ít nhất báo seo tối thiểu top 5 thì mới đăng ký lên tích được mà bạn.
Nếu đã đủ thông tin thì có thể tự xin tích còn không đủ thì phải thuê

đừng nhé bác thấy vụ lên tích này không khả thi đâu, bây giờ lên tích cho nick chính chủ giá không có vài triệu vậy đâu nhé bác .em có 2 hướng cho bác xử lý an toàn
1 - tạo gr GDTG bảo bên kia refun cho Trung Gian 100% và khi nào done tích thì Trung Gian bank cho bên kia
2 - Hoàn 100% tiền và gỡ bài .
Ông Trung gian này lại bay màu à

đừng nhé bác thấy vụ lên tích này không khả thi đâu, bây giờ lên tích cho nick chính chủ giá không có vài triệu vậy đâu nhé bác .em có 2 hướng cho bác xử lý an toàn
1 - tạo gr GDTG bảo bên kia refun cho Trung Gian 100% và khi nào done tích thì Trung Gian bank cho bên kia
2 - Hoàn 100% tiền và gỡ bài .
Có mấy thằng khứa nó bán cả acc tây có tích xanh, giá rẻ như cho mà ham hố gì mấy cái đấy. Với như bên tây nó cho mua tích xanh theo tháng hay sao ấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,925
Latest member
yeutuvi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week