Other dành cho các bạn ở HCM kiếm 10k 1 cách nhanh chóng

ff8_khang

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
tình hình là bên mình đang có phong trào mở tài khoản chứng khoán , thì khách hàng sẽ dc tặng 10k. có thể bằng thẻ cào đt hoặc tiền mặt nếu thích.điều kiện chỉ cần có CMND thôi. pác nào quan tâm thì đặt gạch, mình sẽ gửi info. tiền mình sẽ pay hàng tuần nhé.
update : tiền sẽ pay 1 lần thôi. hàng tuần mình sẽ pay cho các bạn đã đăng kí mở tài khoản trong tuần đó

Last edited by a moderator:
Chứng khoán ảm đạm quá nên giừo khuyến mãi 10k luôn hả :).
1. TK chứng khoán chỉ được mở ở 1 công ty chứng khoán, cho hỏi bạn làm ở công ty nào?
2. Lúc đóng tài khoản thì có mất phí không?
3. Bạn chứng minh bạn là người của công ty chứng khoán đi, vì như vậy thì tụi mình mới gửi info cmnd cho bạn được?
4. Pay tiền hàng tuần là sao thế nhỉ?

Chứng khoán ảm đạm quá nên giừo khuyến mãi 10k luôn hả :).
1. TK chứng khoán chỉ được mở ở 1 công ty chứng khoán, cho hỏi bạn làm ở công ty nào?
2. Lúc đóng tài khoản thì có mất phí không?
3. Bạn chứng minh bạn là người của công ty chứng khoán đi, vì như vậy thì tụi mình mới gửi info cmnd cho bạn được?
4. Pay tiền hàng tuần là sao thế nhỉ?

1 . cty chứng khoán nhất việt
2.hoàn toàn ko mất phí lúc đóng tk
3. các bạn lên trực tiếp cty để mở tk nên mình củng chả thể làm gì dc với cái info cmnd của cậu đâu. nên yên tâm đi
4. pay tiền hàng tuần có nghĩa là : 10k sẽ pay 1 lần. mình sẽ pay tiền cho các bạn đăng kí trong 1 tuần đó.

Đừng vì 10k mà đánh mất mình,có bản scan CMT của mình họ có thể làm đủ chuyện trên trời dưới đất,trong nước thế giới,giờ giàu có tử tế thì ko sao,đến lúc cùng đường họ mang đi cheat,bán info cho các ngân hàng,bảo hiểm đại lý thẻ ngân hàng thì phiền nhiều đấy,nhãn tiền là thi thoảng giật mình bởi những tin nhắn giời ơi,kế tiếp thì nhiều trò lắm

Last edited by a moderator:
hix, CMND VN như kiểu SSN ở Mỹ đó, bị lộ cái này đến lúc nó vác bill đến đòi thanh toán thì mệt, nghỉ cho khỏe...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom