Report Đăng mua paypal bị ăn warning

Status
Not open for further replies.

Sonah

Senior
Verified
Reactions
413
MR
1.090
Insuree Balance
91982|689.99
Service Details
1||Checkout|https://mmo4me.com/threads/nhan-checkout-site-us-bang-the-rate-23-060-all-banks.416906/|0||0|5
Đây là topic của mình đăng để mua pp, từ xưa tới giờ ko hề có ý định mua bán tài khoản gì cả
Thế mà hôm nay vào thấy bị xóa với ăn 1 gậy với lí do "Cấm mua bán các loại tài khoản thanh toán liên quan đến thông tin cá nhân"
Xin nhờ MOD giải thích

Do bạn đăng bên Box Buy Sale nên mình lầm tưởng vì tiêu đề bạn ghi không đầy đủ !
Em chưa thấy luật cấm mua bán paypal bên Buy, Sell or Trade
Tiêu đề e đã ghi paypal GBP bảng anh, anh gỡ warning giúp em

Upvote 0
liên quan đến $ thì box Money nhé !
Anh nói thế thì coi như thế.
Còn việc anh warning thì sao? Em mua bán tài khoản chỗ nào xin anh chỉ ra giúp.
Còn ko thì gỡ warning giúp em.
Cảm ơn.

Upvote 0
Tiện thể nhờ anh vào group Buy, Sell or Trade xóa hết mấy topic mua bán $ giúp em.
Em thấy rất nhiều topic mua bán $ của rất nhiều thành viên khác.
Cảm ơn.

Upvote 0
bố là ad bố thích cho ai bán thì bố cho =]]

Upvote 0
Upvote 0
Chắc do hiểu lầm, Mod @truongtn7187 online thì gỡ warn cho bạn đó nhé.

Upvote 0
Có tội bị xử là đáng rồi, vấn đề là sự lầm tưởng của “cán bộ” thì cái đó ai xử thay
phân tích :
Tiêu đề ghi : "Buy Cần mua paypal GBP bảng Anh"
phần des ghi : Ai bán hú mình nha, giao dịch all banks

Nếu bạn là mod Buy Sale Trade bạn sẽ nghĩ là họ mua $ paypal hay tài khoản paypal ?

Upvote 0
phân tích :
Tiêu đề ghi : "Buy Cần mua paypal GBP bảng Anh"
phần des ghi : Ai bán hú mình nha, giao dịch all banks

Nếu bạn là mod Buy Sale Trade bạn sẽ nghĩ là họ mua $ paypal hay tài khoản paypal ?
Kéo xuống dưới mấy trang để thấy đầy topic về buy sell paypal trong box buy sell and trade.

Lớn rồi, lời giải thích xác đáng thì dân tình mới lắng nghe, còn mà cảm tính thì lần sau có nói cũng k ai nghe cả.

1 lần bất tín vạn lần bất tin.

Upvote 0
Kéo xuống dưới mấy trang để thấy đầy topic về buy sell paypal trong box buy sell and trade.

Lớn rồi, lời giải thích xác đáng thì dân tình mới lắng nghe, còn mà cảm tính thì lần sau có nói cũng k ai nghe cả.

1 lần bất tín vạn lần bất tin.
bạn đưa link bài viết xem đc bao nhiêu bài ? nếu không có mình sẽ banned bạn 60 ngày tội vu khống nhé ?
@animax1991 ông làm chứng cho tôi nhé !

Upvote 0
bạn đưa link bài viết xem đc bao nhiêu bài ? nếu không có mình sẽ banned bạn 7 ngày tội vu khống nhé ?

xin phép BQT, do lời yêu cầu của mod m đăng link như sau:

Và vô số topic liên quan PP mà theo lời mod truong nói như sau:

đến một hs tiểu học cũng nhận ra rằng, đa phần các topic trên mua bán đều là $$$ chứ k phải là tài khoản.

mình kg vu khống bạn mod ơi, nếu à vu khống thì m đã lập topic để vu khống bạn rồi, chứ k đợi giờ này vào để theo dõi câu chuyện.

ngoài ra, bạn vừa đưa ra thêm luật mới cho forum khi banned 7 ngày một thành viên đưa ra ý kiến hợp lệ mà chưa có sự chủ trương và cho phép của ad.

như vậy thì đúng hay sai vẫn còn chưa tỏ tường, nhờ smod và ad có trách nhiệm can thiệp bảo vệ mình. Cảm ơn.

Upvote 0
xin phép BQT, do lời yêu cầu của mod m đăng link như sau:

Và vô số topic liên quan PP mà theo lời mod truong nói như sau:

đến một hs tiểu học cũng nhận ra rằng, đa phần các topic trên mua bán đều là $$$ chứ k phải là tài khoản.

mình kg vu khống bạn mod ơi, nếu à vu khống thì m đã lập topic để vu khống bạn rồi, chứ k đợi giờ này vào để theo dõi câu chuyện.

ngoài ra, bạn vừa đưa ra thêm luật mới cho forum khi banned 7 ngày một thành viên đưa ra ý kiến hợp lệ mà chưa có sự chủ trương và cho phép của ad.

như vậy thì đúng hay sai vẫn còn chưa tỏ tường, nhờ smod và ad có trách nhiệm can thiệp bảo vệ mình. Cảm ơn.
Xem topic nào còn hoạt động !
còn dịch vụ họ là dịch vụ Buy Sale Trade ?
Số còn lại topic đều đã bị đóng và không còn hoạt động ! Bạn xem được bao nhiêu member lọt khỏi tầm mắt kiểm soát của mình mà bạn nói mình học sinh tiểu học ?
Bạn chủ topic này lun cả cấu trúc tiêu đề cũng đã sai hoàn toàn có thể nhận wram từ mình
"
Nhằm trợ giúp người mua bán dễ dàng tìm thấy những gì họ cần và BQT dễ dàng quản lý, Topic của bạn phải có tiêu đề đúng theo cấu trúc sau, không thêm các lời quảng cáo khác:
  • Trường hợp giao dịch một sản phẩm:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
      • VD: 10 Domain - 5 PM/year - VCB, EAB, ACB
  • Trường hợp giao dịch nhiều sản phẩm:
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
      • VD: Domain - 5 PM/year, VPN - 5 PM/month - VCB, EAB, ACB
  • Trường hợp đổi sản phẩm - Sử dụng Prefix Trade
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
      • 2 Thẻ ĐT 50k sang 1 VPS 32GB
"
@Sonah @phiquan8x @animax1991

Upvote 0
Xem topic nào còn hoạt động !
còn dịch vụ họ là dịch vụ Buy Sale Trade ?
Số còn lại topic đều đã bị đóng và không còn hoạt động ! Bạn xem được bao nhiêu member lọt khỏi tầm mắt kiểm soát của mình mà bạn nói mình học sinh tiểu học ?
Bạn mod ngang quá, m nói thẳng.
m chưa hề nói bạn là hs tiểu học nhưng bạn vừa gán ghép câu đó vào họng m rồi đó bạn,
Nếu lời mà bạn cũng ớm cho m nói vậy thì kiểu gì thì m cũng bị ăn ban sớm hay muộn thôi.
Nếu như bị cấm thì từ đầu những topic như thế lẽ ra đâu có xuất hiện ở đó? Hỡi bạn?
và thời điểm nó hoạt động hay k còn hoạt động thì vẫn thấy 1 sự thật rõ ràng là NÓ ĐÃ XUẤT HIỆN Ở ĐÓ, trước cả khi bạn chủ thớt này lập topic mua bán của mình. Bạn nghĩ sao

Upvote 0
Bạn mod ngang quá, m nói thẳng.
m chưa hề nói bạn là hs tiểu học nhưng bạn vừa gán ghép câu đó vào họng m rồi đó bạn,
Nếu lời mà bạn cũng ớm cho m nói vậy thì kiểu gì thì m cũng bị ăn ban sớm hay muộn thôi.
Nếu như bị cấm thì từ đầu những topic như thế lẽ ra đâu có xuất hiện ở đó? Hỡi bạn?
và thời điểm nó hoạt động hay k còn hoạt động thì vẫn thấy 1 sự thật rõ ràng là NÓ ĐÃ XUẤT HIỆN Ở ĐÓ, trước cả khi bạn chủ thớt này lập topic mua bán của mình. Bạn nghĩ sao
bạn nghĩ mình chỉ việc 24/24 canh topic ở đó ah ! Mình còn công việc vk con cái gia đình ! 1 ngày cả trăm bài viết thì việc bỏ sót là chuyện đương nhiên ! Việc Mod làm ở đâu chỉ là công free bạn nhé và mình làm vì đam mê chứ chẳng làm khó dể các bạn để ăn uống gì trong đó ! lun cả việc giải cho bạn nghe nãy giờ cũng đã mất 1 time của mình cho công việc

Upvote 0
bạn nghĩ mình chỉ việc 24/24 canh topic ở đó ah ! Mình còn công việc vk con cái gia đình ! 1 ngày cả trăm bài viết thì việc bỏ sót là chuyện đương nhiên ! Việc Mod làm ở đâu chỉ là công free bạn nhé và mình làm vì đam mê chứ chẳng làm khó dể các bạn để ăn uống gì trong đó ! lun cả việc giải cho bạn nghe nãy giờ cũng đã mất 1 time của mình cho công việc
Ai cung có gia đình hết bạn ơi, và những người theo dõi chủ đề này đều đc trả lương để đọc và đưa ra ý kiến và cũng than phiền tốn time thì thật sự mà nói thì cuộc đời đó quá đáng sống mất rồi, phải k ạ.
Bạn đang đại diện cho BQT đó bạn, dù free hay có fee thì khi đã đc gán tích xanh lên người, bất kỳ ai cũng sẽ phải suy nghĩ và cân nhắc.
Việc bạn vừa nói rằng tốn time và tốn thời gian ở đây thay vì gia đình thì m cũng xin phép bạn hãy từ nhiệm sở để trở về bên gia đình cho đỡ tốn time vàng ngọc của bạn.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week