Report Đăng mua paypal bị ăn warning

Status
Not open for further replies.

Sonah

Senior
Verified
Reactions
412
MR
1.062
Insuree Balance
91982|689.99
Service Details
1||Checkout|https://mmo4me.com/threads/nhan-checkout-site-us-bang-the-rate-23-060-all-banks.416906/|0||0|5
Đây là topic của mình đăng để mua pp, từ xưa tới giờ ko hề có ý định mua bán tài khoản gì cả
Thế mà hôm nay vào thấy bị xóa với ăn 1 gậy với lí do "Cấm mua bán các loại tài khoản thanh toán liên quan đến thông tin cá nhân"
Xin nhờ MOD giải thích

thằng mod này mất dạy lắm, chat thư vói nó bit ngay
mình mất dạy chổ nào bạn dậy dỗ mình cái bạn ! còn bạn không đưa ra được việc đó mình xin phép banned bạn forever nhé ! cho bạn thời hạn 24h

Upvote 0
Ai cũng hiểu chỉ 1 thằng méo chịu hiểu :)) Mod thì cũng đi kiếm ăn thôi mà :)) có phải là hy sinh vì cộng đồng đâu mà đòi :)) cứ liên quan đến lợi ích hoặc sĩ diện là bố cho đi ỉa hết :))
cái chữ ký liên quan đến bán VPN Socks Tools và tài khoản liên quan khác cần đóng BH mong bạn hợp tác hoặc xóa chữ ký đó !

Upvote 0
hix. nói ra í kiến cá nhân cũng bị del nick. vậy cho mình xin lỗi. coi như nói năng bừa bãi ko đáng quan tâm đi.
banned 1 thang cũng đươc dùng forever

Upvote 0
hix. nói ra í kiến cá nhân cũng bị del nick. vậy cho mình xin lỗi. coi như nói năng bừa bãi ko đáng quan tâm đi.
banned 1 thang cũng đươc dùng forever
vậy là bạn đang vu khống mình đúng không nhỉ ? xin xác nhận thông tin

Upvote 0
ủa? mình chỉ nói hóng xem mod làm được gì ở box Buy & Sell thôi, thế mod bảo mình quy chụp LUNG TUNG là sao?
Có vấn đề nào quan trọng trong box mình quản lý mà bị bỏ sót ah ??? hay vẫn như mấy member khác phát biểu linh tinh cho vui miệng ?

Upvote 0
Hix, chuyện chẳng có j mà các đồng chí cứ chuyện bé xé ra to :popo_waaaht:

Ai cũng có ai đúng và cái sai riêng. Đọc qua thì mình thấy : @Sonah sai do ghi thiếu rate, dẫn đến việc @truongtn7187 hiểu lầm là bán acc

Mọi việc mình tưởng đã ok sau khi mod nhận lỗi hiểu tại #2 rồi chứ ?

Đặt mình vào trường hợp của @Sonah mình hoàn toàn hiểu được lý do bị oan do ghi nhầm lỗi :)

Còn trên phương diện mod thì @truongtn7187 thì hơi cứng nhắc 1 chút theo rules chung.

Nói chung mọi việc nếu linh động được thì nên linh động, cứ đặt vào vị trị của nhau để nhẹ bớt phát ngôn không đáng có đi :)

----

Mình nghĩ mọi việc nên dừng lại được rồi, tranh luận tiếp lại theo những vòng luẩn quẩn. Những người không liên quan cmt thêm sẽ dễ kéo sự việc theo hướng khác. Cả 2 nhân vật chính @Sonah@truongtn7187 khi đọc được mấy dòng này của mình nếu cả 2 đã đều quyết định stop sự việc thì chấm ở cmt này của mình 1 cái để làm cơ sở close top đi :)

Nếu 2 nhân vật chính ở gần khoảng cách địa lý với nhau thì xin mời tranh luận tiếp trên bàn nhậu rồi hú mình đến làm trọng tài nhé, tiền bia mình mời, còn tiền mồi 2 đồng chí tự cam pu chia :popo_bye:

Upvote 0
Hix, chuyện chẳng có j mà các đồng chí cứ chuyện bé xé ra to :popo_waaaht:

Ai cũng có ai đúng và cái sai riêng. Đọc qua thì mình thấy : @Sonah sai do ghi thiếu rate, dẫn đến việc @truongtn7187 hiểu lầm là bán acc

Mọi việc mình tưởng đã ok sau khi mod nhận lỗi hiểu tại #2 rồi chứ ?

Đặt mình vào trường hợp của @Sonah mình hoàn toàn hiểu được lý do bị oan do ghi nhầm lỗi :)

Còn trên phương diện mod thì @truongtn7187 thì hơi cứng nhắc 1 chút theo rules chung.

Nói chung mọi việc nếu linh động được thì nên linh động, cứ đặt vào vị trị của nhau để nhẹ bớt phát ngôn không đáng có đi :)

----

Mình nghĩ mọi việc nên dừng lại được rồi, tranh luận tiếp lại theo những vòng luẩn quẩn. Những người không liên quan cmt thêm sẽ dễ kéo sự việc theo hướng khác. Cả 2 nhân vật chính @Sonah@truongtn7187 khi đọc được mấy dòng này của mình nếu cả 2 đã đều quyết định stop sự việc thì chấm ở cmt này của mình 1 cái để làm cơ sở close top đi :)

Nếu 2 nhân vật chính ở gần khoảng cách địa lý với nhau thì xin mời tranh luận tiếp trên bàn nhậu rồi hú mình đến làm trọng tài nhé, tiền bia mình mời, còn tiền mồi 2 đồng chí tự cam pu chia :popo_bye:
Đang thử xem còn thanh niên nào vi phạm rule vào cmt tiếp để giải quyết 1 thể. Có nhiều người mình không động vào họ thì họ muốn mình phải để ý đến hay sao ý mà.

Upvote 0
Chuyện nhỏ thì cứ phiên phiến mà giải quyết. Hơn thua - đúng sai dài dòng chỉ làm chuyện lớn lên, trong khi người thì nhỏ đi.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week