• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Đăng ký google adsense ngày càng khó sao

Gamehay

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Hix.. mọi khi chỉ cần đăng ký 3-4 ngày là được ga. giờ đăng ký toàn thất bại... ai cho mình lý do được không ?

Hix.. mọi khi chỉ cần đăng ký 3-4 ngày là được ga. giờ đăng ký toàn thất bại... ai cho mình lý do được không ?
Tùy từng người, có thể do ip đăng ký nhiều quá thì google nó soi, hay địa chỉ trong GA đăng ký nhiều lần nó phát hiện, mình thì mới lập cái gmail đăng ký tầm vài tiếng là thành công.
Ps: lý do quan trọng chắc bạn ko đẹp trai.:D

Cho mình hỏi luôn giá acc GA có pin bgio giao động khoảng bao nhiêu các cậu nhỉ

Tùy từng người, có thể do ip đăng ký nhiều quá thì google nó soi, hay địa chỉ trong GA đăng ký nhiều lần nó phát hiện, mình thì mới lập cái gmail đăng ký tầm vài tiếng là thành công.
Ps: lý do quan trọng chắc bạn ko đẹp trai.:D
Content hay Hosted mà giỏi vậy bác :eek:

Mình biết cách đăng ký thành công đến 99% nếu làm đúng các bước.

Cách của mình hơi mất thời gian với những người mới bắt đầu làm quen với web, nhưng với những Pro về web thì đơn giản.

đang thảo luận content mà, hoster thì 1 lốt nhạc xong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back