Đang dispute với bampaid nhờ ae vào giúp đỡ :(

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
Insuree Balance
15310|500
Tình hình là thằng bampaid này sẽ chính thức bán cam trong thời gian tới ..! Theo thông tin mình biết được thì hiện tk PZ của nó đang bị dispute mãnh liệt :(..!
Mình có chơi 2 acc bampaid 1 acc invest gần 400$ ( mới nhận đc gần 200$) còn 1 acc invest hơn 500$ (535$) từ 08/09 nhưng chưa nhận đc xu nào từ nó cả :(
Tất cả các lệnh rút của mình đều bị nó can't hoặc pending :(..! Mấy hôm trước còn hý hửng vào rút hy vọng gỡ lại tý cháo nhưng giờ thì chán luôn ..!

Hiện mình dispute cả 2 acc nhưng hy vọng chắc chỉ lấy lại tiền ở 1 acc chưa nhận tiền từ nó mà thôi :(

8/09/2012 5:54:31 AM, I invested $ 535.00 USD buy packads in http://bampaid.com but then I do not get advertising package that I ordered.
I have contacted admin of http://bampaid.com to refund the amount of 535.00 USD, but not accepted.
Suggested Resolution Center fair judge and refund 535.00 USD back to my account.
Thank you.
Suggestion from buyer to avoid further disputes
9/8/2012 5:54:31 AM 71BD7-9B9EE-91F8D Payment To [email protected] 15A - Mo Lao - Ha Dong Ha Noi Ha Dong, VietNam, 10000 Service $535.00 USD

Và đây là mail thằng bampaid nó đáp lại :(

Hi, Bam paid here: There are no refunds it says this 3 times before you buy. Your sponsors have already been paid.

Your ip. has you as logged in and used the service. Payza does not like refunders and you could lose your account.
We have all the info we need to fight this and win so please go remove the refund request now so we dont lock you too!

Keep in mind we are here to help you and if you need any thing let us know but you have to remove refund request right now.

You will lose dispute.
You will get locked out at Bam Paid

You will do fine with us just go remove refund you have 4 hours.

Và mình lại phải đáp lại :

Dear Bam Paid,
http://bampaid.com is a website scam .
Please refund $ 535.00 to my account Payza, I will close the dispute.
P/s: if you not resolve refund for me, I will dispute escalated
Sincerely
,

V.v.... Cứ sau khi mình rep lại là lại nhận đc mail của pz báo : "The seller responded to your message in your dispute"
ngày nào nó cũng đáp lại mà cứ như thế này thì không còn gì để nói nữa :(

Hiện có 7 ngày để 2 bên cãi nhau rồi đợi pz nó xét xử :( ..! Nhưng mà mình thấy thằng bampaid này cãi cùn quá :( ..! Hiện thời gian để đi đến quyết định cuối cùng còn 5 ngày nữa (như trong hình vẽ)
Khi 1 bên rep lại thì bên kia phải có trách nhiệm rep lại nếu mình không rep lại nó thì tranh chấp sẽ bị auto close ..!
Bây giờ chả nhẽ ăn xong cứ ngồi mà rep lại sao , mình thấy mệt mỏi quá :(
Trong 4room có rất nhiều pro, hy vọng nhờ mọi người giúp đỡ mình..!
Nếu dispute thành công mình xin trích 100$ ra làm event cho ae 4room ..! Xin cảm ơn :)

Pro 4room đi đâu hết rồi sao :-ss :((

Upvote 0
Upvote 0
nó rep lại là thua. Nguy hiểm nhỉ, đấu võ mồm ko lại bọn tây đâu. Cù nhầy thôi bác. để ngày gần cuối rep cho nó ác chiến

Upvote 0
Up phụ cậu! hôm trước khi chơi có cảnh báo tý rồi..Mấy loại này chỉ sống chưa tới ngày Đầy tháng thôi là đã đi cmnr.

Dep mãnh liệt quá...Ai giỏi khoản này vào đá hộ...ai cùng hội thì cùng với thớt Dipust cmnđ....

Up lên!!!!

Upvote 0
Bạn gửi lại nó nội dung:

Bampaid có nói sẽ pay sau 24h ( xem lại xem pay sau bao nhiêu h nhé), nhưng tôi rút mà không được paid mà bị hủy ( Cậu chụp cải ảnh bị hủy). Nếu Bampaid làm đúng như giới thiệu thì đưa ra bằng chứng trả tiền cho Payza xem, nó mà không đưa được bằng chứng thì Payza sẽ giúp cậu đòi lại tiền.

Cậu chịu khó dịch sang tiếng anh nhé, mình lười dịch

Last edited by a moderator:
Upvote 0
:binhsua24: vl.com.vn.vnn.vnnnnnn

Upvote 0
Dù sao cũng thanks ae đi qua đã để mắt nhòm ngó :) ..! Mình chấp nhận rồi nhưng có điều gỡ lại tý nào hay tý ấy thôi :)

- - - Updated - - -

Bạn gửi lại nó nội dung:

Bampaid có nói sẽ pay sau 24h ( xem lại xem pay sau bao nhiêu h nhé), nhưng tôi rút mà không được paid mà bị hủy ( Cậu chụp cải ảnh bị hủy). Nếu Bampaid làm đúng như giới thiệu thì đưa ra bằng chứng trả tiền cho Payza xem, nó mà không đưa được bằng chứng thì Payza sẽ giúp cậu đòi lại tiền.

Cậu chịu khó dịch sang tiếng anh nhé, mình lười dịch

Cái loại này e cũng làm rồi a ah ..! Chụp cả ảnh tk bị can't v.v.v nhưng cứ nghĩ ngày nào cũng phải rep lại nó mà có gì mình đã nói hết rồi thì không biết phải làm thế nào nữa :(

Upvote 0
Cậu call cho payza đi, nói rõ tình trạng + up proof như @Vietsu đã nói, nó giờ bít nghe thôi, k bít đọc đâu, làm mạnh lên.

Upvote 0
up cho đại gia dis no

Upvote 0
7 ngày nói chuyện mà gỡ gần 600$ cũng xứng đáng mà, bạn úp cái ảnh web phản hồi của nó xem sao mình giúp bạn dứt điểm nó luôn

Upvote 0
Phụ Bạn sớm được giải quyết, mới tham gia im lặng nghe tin tức thôi:binhsua18:

Upvote 0
pm yahoo mình xem có giúp bạn được gì không

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member