ĐÀN ÔNG thời nay 28 tuổi mà không có 500 triệu thì quá KÉM!

Anh ra HN nhập hàng em với
Em nhặt cả tuần được 2 ký rác mà nhập ko nơi nào mua, em đang ở gầm cầu, anh ra nhập giúp em để em sống sót qua những ngày đói khổ
Ok em thôi tiện để anh bán dùm cho anh em nhặt rác với nhau hok mà đừng ngại

Phù.... may quá, 2 năm nữa mới 28, hi vọng hàng ngày đánh lô đề, may ra trúng =))

Cảm động mí anh giao thông thấy sv nghèo còn 412k trong túi nên k phạt hết chừa lại 12k :(

hên quá, em 30 rồi, mới mua tờ vé số, chắc chiều có 1,5 tỷ

Phụ nữ nếu đã chọn vậy thì đừng bảo sao đàn ông coi mình là món hàng , oke 28 tuổi a thừa 500tr a chọn e , vài bữa a 5tỉ xin lỗi a phải kiếm đứa hơn e 10 lần , e giờ tàn rồi , còn a , giờ giàu hơn gấp 10 lần rồi , e thông cảm. Thế thôi !!!
like cho bác 1 xe - giá trị của phụ nữ mà kèm với tiền thì thành món hàng mất thôi :oops::oops::oops::oops::oops: chết chém gió thế này mưa bão úng hết mớ rau em đi bán rau tiếp ạ

chạnh lòng ! ra mua 2 tờ vé số ! chưa tối 4h chiều chưa biết thằng nào hơn thằng nào !

mịa, bảo đến lúc 28 tuổi tiêu hết 5 tỷ còn nghe được, chứ kiếm đc 500tr chắc khó
em đã 27 tuổi mà chưa đc 1/10 chỗ đó đây

e có 500tr nhưng là đứng tên hộ đây :))) về mặt pháp lý thì là ko kém =))

mịa, bảo đến lúc 28 tuổi tiêu hết 5 tỷ còn nghe được, chứ kiếm đc 500tr chắc khó
em đã 27 tuổi mà chưa đc 1/10 chỗ đó đây

thanh niên sống ảo mà

chạnh lòng ! ra mua 2 tờ vé số ! chưa tối 4h chiều chưa biết thằng nào hơn thằng nào !
Nghèo quá chơi tạm con 2 bánh thế này thôi :v
Mới chạy đi mua xổ số thủ đô rồi chờ lên đời :oops:

Attachments

76.8 KB · Views: 76
tao đệch cần biết mày là ai và mày kiếm đc bao nhiếu . nhưng chỉ với câu vơ đũ cả nắm của mày cũng đủ tao úp cái sọt khoai lang vừa mới đi mót về xog. Đàn ông thì 7 tỷ dân nó chiếm 1 nửa đấy , với mày 28 tuổi đẻ dành dc 500tr thì thằng đàn ông làm công nhân bên mỹ cười vào mặt mặt mày , 28t mới để dành dc 25k mày quá kém :D

vâng em còn 2 năm để kiếm được 499.999.000 đ nữa...

Các bác lấy đê

dạo này trên mạng thấy nhiều bài viết thể loại này toàn mấy thánh nhà báo sống ảo thôi các bạn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom