• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Đã thanh toán tiền cho Soonlove nhưng vẫn chưa giao hàng!

Status
Not open for further replies.

bboy0511

Junior
Reactions
20
MR
0.006
Insuree Balance
0
Status: Waiting
Nick MMO: soonlove
Nick Yahoo: nguhanhson_startlovehere
Nội Dung:

Mình mua acc RealDebrid 6months (8$) của bác này, gửi tiền từ T4 tuần trước (11/6) tới giờ này cứ hẹn hò hò hẹn mãi chưa giao acc cho mình nữa, mặc dù số tiền chả nhiều nhặn mà làm ăn kiểu này thôi em xin kiếu, ko bao giờ quay lại lần nữa. Bận gì thì bận, đã cầm tiền rồi vui lòng giải quyết nhanh chóng, châm chước bỏ qua cho rồi, tới ngày 14/6 thông báo xin thêm 24h nữa mà tới giờ này đã hơn 2 ngày chưa thấy tăm hơi đâu. Mình ko cần biết Soonlove uy tín như thế nào, chỉ cần biết cậu ta giao hàng quá chậm trễ!

Vui lòng refund toàn bộ 8$ về lại đúng số PM đã gửi. Tôi ko muốn phải chờ thêm nữa. Thân

Mong Mod xem xét giải quyết vụ việc giúp mình, ko thể ngày nào cũng ngồi hóng yahoo như thế này đc.

Proof: (log chat + proof PM trong file đính kèm)

Transaction of 10.00 USD to account U5028331 was successfully completed.
Transaction batch#: 60560347

Timestamp:
06.17.2014, 03:28

Thật sự xin lỗi cậu, mấy hôm nay mùa wc năn nỉ mãi vợ mới cho đi xem 3 ngày duy nhất, sáng về ngủ li bì đến chiều dậy phải xuống shop thay ca cho vợ :oops:Mình refund cậu và mời cậu ly cafe thay lời xin lỗi, mong cậu thông cảm ^^

mời li cafe làm j, mời tô phở đi

@bboy0511 vào xác nhận đã nhận hàng chưa. nếu rùi thì thông báo để MOD close topic

Transaction of 10.00 USD to account U5028331 was successfully completed.
Transaction batch#: 60560347
Timestamp: 06.17.2014, 03:28

Thật sự xin lỗi cậu, mấy hôm nay mùa wc năn nỉ mãi vợ mới cho đi xem 3 ngày duy nhất, sáng về ngủ li bì đến chiều dậy phải xuống shop thay ca cho vợ :oops:Mình refund cậu và mời cậu ly cafe thay lời xin lỗi, mong cậu thông cảm ^^
Như này là chủ thớt đã nhận được refun rồi.Closed Topic tại đây :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back