Help Đã phát hiện ra thủ đoạn làm acc mình bị ban của ghotzer

Thôi xong lâu rồi,giờ còn ddào lên làm gì nữa,ai chả biết là tố cáo :binhsua24:

Ai bảo mày ngu. thick thách đố. T làm kiểu gì kệ tao. :))
Mình dám khẳng định = tất cả kiến thức mà mình có là nó không thể làm được chuyện làm cho acc mình bị ban, tính mình rất ghét những thằng trình độ thì không có mà thích ra vẻ, gặp những loại đó dù là ngoài dời hay trên mạng mình cũng chửi tuốt. Những người giỏi như fithung, dinhbuu dù nhỏ tuổi hơn mình rất nhiều nhưng mình rất phục, còn cái loại đó thì ... không cần phải ngại
Kiến thức của mày cũng chỉ ngang với con ếch thôi.

chẳng có gì phải ý kiến ở đây cả, :m190:
ông kia từ đầu đã bảo là có thể làm acc của thớt bị ban chứ ko nói hack này nọ, chính thớt là ng nỏ mồm ra đòi dc hack. ông kia làm acc của thớt bị ban dc là hoàn thành thắc thức rồi, chắc có cái gì gọi là chơi bẩn ở đây cả :m190:
h thớt làm cái topic bảo là acc mình bị tố cáo là có ý gì. ông thách thì ông kia làm ông bị ban, thế thôi. ông còn muốn gì nữa, hay muốn nói là ông bị ban do ông ngu, pub các acc của mình lên + thách thức ng khác làm các acc của mình bị ban.
làm thế này thì càng coi thường và coi thớt ra thằng mắt chỉ nhìn thấy mũi, chim lợn mà thôi.
làm ng thì phải dấu dốt, đừng có phô cái ngu của bản thân ra nữa, lặn dc rồi dey
Thanks bác. quá chuẩn. Từ trc tới h mình chưa bao hack ban nik ai cả. MÌnh chỉ nói hack tiền SEO thôi. CÒn hôm ban nik mình chưa hề nói là hack cho ban. Con ếch kia đừng tỏ ra nguy hiểm. Kiến thức cũng chả có gì. Hack và ban acc Là 2 chuyên hoàn toàn # nhau. ếch maic mãi là ếch thôi.

ông kia từ đầu đã bảo là có thể làm acc của thớt bị ban chứ ko nói hack này nọ, chính thớt là ng nỏ mồm ra đòi dc hack. ông kia làm acc của thớt bị ban dc là hoàn thành thắc thức rồi, chắc có cái gì gọi là chơi bẩn ở đây cả :m190:
h thớt làm cái topic bảo là acc mình bị tố cáo là có ý gì. ông thách thì ông kia làm ông bị ban, thế thôi. ông còn muốn gì nữa, hay muốn nói là ông bị ban do ông ngu, pub các acc của mình lên + thách thức ng khác làm các acc của mình bị ban.
làm thế này thì càng coi thường và coi thớt ra thằng mắt chỉ nhìn thấy mũi, chim lợn mà thôi.
làm ng thì phải dấu dốt, đừng có phô cái ngu của bản thân ra nữa, lặn dc rồi dey
hay thật,mở mồm ra la hack nay hack nọ nghe cao siêu lắm hóa ra là làm trò đàn bà,ông thớt đúng là có thách thức thật nhung ma do ngứa tai vì thằng gost cứ bày đạt hack này hack nọ thôi nên mới thách nó,chứ làm trò này thì ai mà chả làm được (đừng nói cái này cũng tính là hack nhé)

hay thật,mở mồm ra la hack nay hack nọ nghe cao siêu lắm hóa ra là làm trò đàn bà,ông thớt đúng là có thách thức thật nhung ma do ngứa tai vì thằng gost cứ bày đạt hack này hack nọ thôi nên mới thách nó,chứ làm trò này thì ai mà chả làm được (đừng nói cái này cũng tính là hack nhé)
BÁc nên vắt óc ra mà suy nghĩ. Mình chua bao giờ bảo hack ban acc cả. Mình chi nói là hack tiền SEO thôi/ NHưng con ếch kia vào topic mình nói khó nge. Mình mắng cho mà bit dg sửa. ai ngờ lại quay ra thack mình. mình làm cho ban thôi. chứ có noi hack ban đâu

xl chứ, ng ta bảo hack dc còn ko có nghĩa là ng ta có thể hack, chỉ là có ng hack dc. trò này thì tôi công nhận là có, vì từng nhìn tận mắt qua team 1 ng hack code web để thay tăng tiền. nhưng ông thớt lại thách ng ta hack sao cho acc mình bị ban. nói thật là, làm 1 acc bị ban có nhiều cách nhưng phải hack để acc ông ấy bị ban thì ít ng thèm làm lắm. ng ta có kiến thức, ng ta hack hay gì đó làm lợi cho bản thân chứ ko phải vì lời thách vớ vẩn. cơ bản là thớt cg ko hiểu hack là gì nên thách lung tung
có thể ghotez ko có khả năng hack làm acc thớt bị ban. nhưng nếu mấy ng bị 1 con cờ hó nào đó, đang yên lạnh thì thách mình này nọ, ko lên tiếng cho yên thì nó nói mình kém, vs cụp đuôi... những từ bẩn thỉu, hàn hạ nhất cho bản thân., các bạn sẽ làm gì. ai có trình thì làm, ko có trình thì nhờ ng, ko thì ghotez có 1 cách khác là đi tố cáo. hay ai cg nói là lại im cho yên chuyện, nhận thua...
đừng nói là ăn thịt đồng loại ở đây. nếu cái loại đồng loại đó, cái hạng chửi mình, nhục mạ mình mà mình ko xử thì mình cg chẳng còn là ng nữa, thành 1 đứa ngu tự nhận là bồ tát rồi. cái này là danh dự con ng chứ ko phải cái rẻ rách mà ko tự tìm cách gỡ lại cho bản thân.
nói thật ra, thớt là 1 thằng ngu cứ thích to mồm, mình chỉ muốn nói thế thôi. 1 khi chưa ra bên ngoài thì đừng nghĩ rằng, thế giới hình vuông

Last edited by a moderator:
“Yêu Tổ quốc, yêu đồng bào
Học tập tốt, lao động tốt
Đoàn kết tốt, kỷ luật tốt
Giữ gìn vệ sinh thật tốt,
Khiêm tốn, thật thà, dũng cảm”.

Mình có ý kiến thế này nhé :
1: ghotzer " bạn ko ngu sao bạn phải tức người chửi bạn ngu " . bạn hack dc người ta ném gạch kệ cha người ta cheat dc ăn dc cứ ăn , kệ ai ném gạch kệ tốn công tốn sức chi cãi nhau :p tìm bug mới site mới ăn cho ngon. Nhưng dù gì cũng ko nên làm cho banned hết acc tội mấy bạn refer, dù gì cũng là dân ta cả thôi bạn
2: good : bạn bất bình vì làm như vậy ảnh hưởng nồi cơm anh em seo :. Ok đồng ý . mà bạn clại edit comment , thách thức , ném gạch quá đáng đến nỗi ghotzer buộc phải làm như vậy vì 2 topic đó lập ra thật sự nếu ko làm cho acc bạn bị ban thì chui vào đâu mà sống ?? bạn ép người ta đến đường cùng. cũng ko thể trách ng ta được

Xin lỗi chứ ông nầy nói ngu vãi đái ra, hay ông là đồng bọn của thằng ghot? coi lại thì thấy chính ghot mới là người thách thức trước

Bạn cmt hơi khó chịu r đấy. Mình cũng thấy bạn cmt trên các pic# cũng vấy. Điển hình là pic SSJM. Bạn k tin mình hack dc chứ gì. Thế Bạn có tin mình làm acc bạn bị ban k. Thử nói nói khó nghe lần nữa xem. K bit gì thì đừng to mồm. Chả ai vào pic của mình mà như bạn cả.

Nói thế này thì ai chả nghĩ là nó có thể hack mà làm bị ban acc? vậy sao lúc đó không nói là "Thế Bạn có tin mình tố cáo admin làm acc bạn bị ban k", nói thế thì ai mà dám thách? vì hành động đó quá đàn bà :))

Vậy mà còn dám mở mồm nói

Ai bảo mày ngu. thick thách đố. T làm kiểu gì kệ tao. :))

Kiến thức của mày cũng chỉ ngang với con ếch thôi.

Quả là 1 thằng mặc váy, cảm thấy nhục cho cả cái forum, cùng 1 ngôi nà chung mà đi tố cáo cho bọn nước ngoài hại nhau, không thể đỡ nổi với loại này

+1 Làm người phải có chính kiến, đừng để bị đứa khác nó kích động giật dây :)) .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,979
Latest member
hunzhg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back