• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cung cấp Like - View - Dislike - Comment Youtube - VCB -WMZ

Status
Not open for further replies.
còn được ko chủ thớt :(

từ tối qua đến giờ còn chưa thấy tăng đc view nào là sao? buôn bán thế này thì ko ổn mấy

chắc mang đi site nào đó để tằng nhưng ko đc ấy mà

Ae ai dùng rồi review cái nào. View đạt bao nhiêu % độ dài video vậy.

mình vừa phải đi mua 3k cho video đó đây ! sau 1 ngày là đủ luôn, chứ có thấy view của thớt đâu.??? cũng đang thắc mắc nhưng thôi không sao thớt cungd free cho mà ko đc thì thôi

mình vừa phải đi mua 3k cho video đó đây ! sau 1 ngày là đủ luôn, chứ có thấy view của thớt đâu.??? cũng đang thắc mắc nhưng thôi không sao thớt cungd free cho mà ko đc thì thôi
Định mua của thớt mà thấy review vậy thì thôi. Bạn, pm giúp mình nơi mua view với.

Mình nhớ có site nào bán 0.6$/1k view thì phải. Nếu thớt mua view ở đó rồi bán thì thật là

nik yahoo của cậu là gì vậy để mình xem lai link youtube

nik yahoo của cậu là gì vậy để mình xem lai link youtube
đợi bạn quá lâu mình đã mua đủ số view cần thiết, dù sao cũng cám ơn bạn, tuy rằng bạn chưa giúp đc mình.

đợi bạn quá lâu mình đã mua đủ số view cần thiết, dù sao cũng cám ơn bạn, tuy rằng bạn chưa giúp đc mình.
cho cái yahoo đi cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58

Most viewed of week