Cùng bình luận về cách hành xử của một kiểu scam mới :))

Reactions
359
MR
0.004
Mình lập thớt này chỉ vì quá bức xúc thôi mọi ng cùng nêu ra suy nghĩ nhé còn mình thì thế này:

đầu tiên là bạn Rich đã thế này:
ông rich vui tính nhỉ
còn nể mặt tui không đấy :m098:
tưởng ông thích thì tui bán cho
ai dè .. mua cho đã rồi bán đấu giá lại :| ..
Thấy có vẽ .. không tôn trọng em lắm đấy anh :)
Rồi sau đó là thế này:
Mình đã nhờ Mod close topic và chấp nhận banned 7 ngày rồi mà.:|

Pác nào mở lại topic vậy?

Mình còn nhỏ nhưng thấy bác làm vậy đủ để suy nghĩ bác là thể loại gì rồi! Sorry nếu như cm hơi phản cảm.
:binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06:

Oh lâu rồi ko nhớ nhỉ. Cái LR 6 con 9 đấu giá thế nào rồi mấy bác :">

Hồi sáng thấy Rich mở topic RCB bên Adaily, mới khen đc 1 câu mà giờ đã vậy. Bó tay. Rút cuộc, bẩn tính vẫn là bẩn tính. Vote cho 1 phiếu ban 4ever. Nếu ai cũng làm vậy thì rule đặt ra để làm gì nữa. Mong bác C giải quyết vụ này :D

P/s: mình chỉ cho Rich 1 cách để ko bị bán lỗ nhé :">. Sau này ai mún thì áp dụng, đừng học theo Rich, kẻo bị người ta khinh :))

Lấy 1 nik clone hoặc mượn gì cũng đc, vào đấu giá. Đấu giá đến khi nào người đấu giá cao hơn đã đạt đc mức giá bán mong muốn, thì bán. Còn ko thì cứ đấu giá cao hơn, rồi tự mình bán cho mình. Đảm bảo, 1 là bán đc hàng đúng giá, 2 là thu hồi hàng đấu giá về một cách danh chính ngôn thuận (nhưng mà nhớ đừng cho ng ta bik là mình clone nik nhen :">). Sau này nếu thích thì lại đem đấu giá :))

====>Rich nếu đọc đc thì học nhé, rút kn lần sau :))

Ông Rich này từ vụ rb ADC đã quá lắm rồi, bh lại vụ này nữa, qua cái vụ trước lấy tiền RB đi tái đầu tư và hẹn hết 1 chu kỳ sẽ rb mình đã ghét lắm rồi, thử hỏi nếu chưa hết chu kỳ ADC scam thì sao, mình thấy chẳng qua hết chu kỳ rồi và ADC vẫn trả tiền đều nên rich mới rb lại cho ae ref và hỏi thêm câu nữa là từ cái bảng thống kê ref của rich nhìn số tiền đó là bao nhiêu đem tái đầu tư thì bh nó lên bao nhiêu rôi, chưa kể rich rb lại lấy lại uy tín cho ae dep vào tiếp.hic! h lại đến vụ này. Nói thật mình thấy Rich ak! bạn quá tiểu nhân. Trục lợi lắm! vote ban forever..

Mang qua 4rum khác tha hồ áp dụng cách bạn trên kia nói Rich ah . Dẫu bị gạch đá cũng ko dính nhiều như ở đây;))

Ông Rich này từ vụ rb ADC đã quá lắm rồi, bh lại vụ này nữa, qua cái vụ trước lấy tiền RB đi tái đầu tư và hẹn hết 1 chu kỳ sẽ rb mình đã ghét lắm rồi, thử hỏi nếu chưa hết chu kỳ ADC scam thì sao, mình thấy chẳng qua hết chu kỳ rồi và ADC vẫn trả tiền đều nên rich mới rb lại cho ae ref và hỏi thêm câu nữa là từ cái bảng thống kê ref của rich nhìn số tiền đó là bao nhiêu đem tái đầu tư thì bh nó lên bao nhiêu rôi, chưa kể rich rb lại lấy lại uy tín cho ae dep vào tiếp.hic! h lại đến vụ này. Nói thật mình thấy Rich ak! bạn quá tiểu nhân. Trục lợi lắm! vote ban forever..

Bạn này nói đúng, tiểu nhân

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom