Help Cú ngã đầu tiên trên chặng đường chinh phục HYIP !

Status
Not open for further replies.
các bạn muốn kiếm tiền với HYIP sao hãy làm chủ site và bạn sẽ có tiền

mất 6$ ở thằng westfinancegroup.com, thêm 5$ ở thằng 5dailypay, còn lại tính đến giờ là lời... sau 2 tháng MMO
từ 50$ capt+seo giờ đã thành 176$. Với người lười như mình thì HYIP+ 1 chút may mắn là ăn. bỏ HYIP thì có nước "cặp đất mà ăn"

Mình mới tham gia 1 tháng, chưa ngã nhưng cũng chưa tự tin lắm, còn phải học hỏi nhiều :binhsua26: :binhsua26:

Cũng dính mấy phát. May mà mình tỉnh, chia tiền thành 10 phần, mất 4 ăn 6=> Vẫn lời :binhsua25:

Cậu này mạnh miệng quá hén. Bác last đã từng là một monitor lão luyện í. bác í chém gió đó cậu à. cậu mới chỉ là clone nick mà phán như thánh í nhỉ

Thứ nhất là tôi ko thừa thời gian để clone. Mới tham gia mmo4me. Thứ hai: tôi không biết last là ông nào; chỉ bình luận dựa trên câu post. Thứ ba là không phán gì cả, nói từ bản thân thôi. Nhé.

Thứ nhất là tôi ko thừa thời gian để clone. Mới tham gia mmo4me. Thứ hai: tôi không biết last là ông nào; chỉ bình luận dựa trên câu post. Thứ ba là không phán gì cả, nói từ bản thân thôi. Nhé.

Chắc bác này tham gia HYIP lâu rồi nhỉ

hyip màu mỡ mà sau đó thì cái gì chắc ai cũng biết rồi còn gì nữa.dễ nhảy cầu nếu ai tham

- - - Updated - - -

hyip màu mỡ mà sau đó thì cái gì chắc ai cũng biết rồi còn gì nữa.dễ nhảy cầu nếu ai tham

Lời khuyên!!!!

1 Thủ thuật + Thêm kinh nghiệm cho chủ topic : site mới hay không thì trước tiên kiểm tra:
1.alexa.com
2.Và với bước đầu nên đầu tư 100$ trở lên, có thể có lời nhiều.
3. Chỉ đầu tư trong 2 tháng trở lại, vì site sẽ Scam vào tháng thứ 3 or 4.
4. Rút về hết vốn và lời.
5. Kiếm site đầu tư khác
6. Quay lại bước 1.
SẼ có 1 vòng tuần hoàn cho nhìu người muốn Chơi HYIP này, đây là kinh nghiệm của mình vì mình là dân HIYP được 1 năm rồi! cứ send YM tiendat.tgdd mình sẽ hỗ trợ free cho dân VN mình!

1 Thủ thuật + Thêm kinh nghiệm cho chủ topic : site mới hay không thì trước tiên kiểm tra:
1.alexa.com
2.Và với bước đầu nên đầu tư 100$ trở lên, có thể có lời nhiều.
3. Chỉ đầu tư trong 2 tháng trở lại, vì site sẽ Scam vào tháng thứ 3 or 4.
4. Rút về hết vốn và lời.
5. Kiếm site đầu tư khác
6. Quay lại bước 1.
SẼ có 1 vòng tuần hoàn cho nhìu người muốn Chơi HYIP này, đây là kinh nghiệm của mình vì mình là dân HIYP được 1 năm rồi! cứ send YM tiendat.tgdd mình sẽ hỗ trợ free cho dân VN mình!

đó là với người có vốn thôi. chơi site dài ngày
còn các thánh nhà ta ham tiền thì chơi plan 1 ngày thôi :))

- - - Updated - - -

Tôi đã gục ngã và giờ đã từ bỏ, chúc bạn may mắn. Khi nào có điều kiện nhất định tôi sẽ quay trở lại với HYIP

anh last mà bỏ HYIP thì chắc chả ai dám chơi HYIP nữa
:))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,652
171,699
Latest member
baod3m