Help Cú ngã đầu tiên trên chặng đường chinh phục HYIP !

Status
Not open for further replies.
Lần đầu tiên bị dụ dỗ dep vào 20$, mỗi ngày thấy tiền tự tăng lên sướng ko chịu dc, đến lúc rút thì :))

Cũng may lúc đó chưa giới thiệu cho ai.

Từ đấy về sau cạch mặt HYIP ra :D

Giống ta thế :binhsua160:

lực hút từ HYIP là quá lớn........:binhsua172: không trách bo nhiêu người tưởng cầm tiền trong tay nhưng vụt bay chỉ sau vài giây

có người bước, & cũng có người ngã 1 lần rồi thoy, mong mình ko phải là loại người thứ 2:)

năm ngoái cũng thời điểm này mình dep vao 20$ vào HYIP tập tành phát, site thì vừa ra lò, 2 ngày sau pending... :)) từ đó thôi luôn !

Mình chơi đặt tiêu chí tuần 50$ thôi còn lại làm chuyện khác, mong đủ không mong giàu ^^

Chơi HYIP không làm ra sản phẩm ==> không giúp đc j cho xã hội. Chẳng qua là tiền người này chuyển cho người kia. Trò chơi là trời cho. Chơi hay nghỉ tự quyết định.

HYIP là hướng đi cho những bạn có cái đầu lạnh. Phải tỉnh táo không bị số lãi làm mờ mắt, chơi đúng lúc và dừng đúng lúc. :binhsua162:
Nói vậy chứ mình vấp ngã 2-3 lần cạch rồi.... Lần sau lại ngã đau hơn lần trước vì...lòng tham.

chơi HIYP hình như phải có duyên với nó, mình ko có >> bỏ lâu lâu rùi ;))

Chơi HYIP không làm ra sản phẩm ==> không giúp đc j cho xã hội. Chẳng qua là tiền người này chuyển cho người kia. Trò chơi là trời cho. Chơi hay nghỉ tự quyết định.
Cho em hỏi chơi MMO thế nào mới giúp được cho xã hội? mà giúp cái gì mới được

Cho em hỏi chơi MMO thế nào mới giúp được cho xã hội? mà giúp cái gì mới được
Làm cho nhiều tiền cống hiến cho mình cống hiến cho xã hội gọi là giúp xã hội =))

Vote cho phát biểu hùng hồn có chí khí ! chúc bạn thành công ! Phát biểu hay lắm !:binhsua168:

mmo thì giúp cho mình trước đã,sau đó hẵng lo tới xã hội :D
hehe em chỉ thắc mắc câu của anh kia thôi, còn thực tế thì như anh nói đói muốn chết thì xh nào ở đây, bản thân tốt chính là làm tốt cho xh rồi :))

Đã chơi, đã thua, đã thắng...nhưng được nhiều hơn mất ===> Chơi tiếp!

Ai chiến thắng mà không từng chiến bại?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week