Help Cú ngã đầu tiên trên chặng đường chinh phục HYIP !

Status
Not open for further replies.
sau khi bị scam chung thì có vẻ ae đoàn kết hơn thì phải:binhsua146:

ai cũng biết thế sao vẫn tham gia nhỉ .

thì mình cũng là thằng scam , nó cũng scam, thằng nào scam giỏi hơn thì ăn thôi :m131:

đầu thằng nào nhiều sạn hơn thì chiến thắng

:binhsua146: ko biết nói gì với bác này :binhsua146: Chúc bác thành công

vậy là vẫn tiếp tục chơi hả thím, thế mà cứ tưởng chủ topic tởn luôn rùi chứ

Mà bị scam trang nào mấy bác
HYIP mà cậu, ra mỗi ngày, scam mỗi ngày :D

Hồi mới chơi HYIP 1 tháng lỗ cũng $200-$300, rồi dần dần mới giảm dần :D h thì có lãi mỗi tháng cũng tầm đó :D
Chưa biết lúc nào sẽ ra khỏi đường này (chắc còn lâu :D)

HYIP mà cậu, ra mỗi ngày, scam mỗi ngày :D

Hồi mới chơi HYIP 1 tháng lỗ cũng $200-$300, rồi dần dần mới giảm dần :D h thì có lãi mỗi tháng cũng tầm đó :D
Chưa biết lúc nào sẽ ra khỏi đường này (chắc còn lâu :D)
thất bại là mẹ thành công đây ^^!!

lần đầu đặt chân lên con đường dát vàng mang tên HYIP . Mình cũng như bao lữ khách choáng ngợp trước sự mầu mỡ , hào phóng của con đường này . Nhìn đâu cũng thấy LR , PM và PZ . 5% / day , với 100$ - 1 ngày kiếm đc 5$ , 200$ - là đc 10$ . cộng thêm RBC từ 5-10$ của những người giám sát . thêm 1 chút thủ thuật , 1 ngày kiếm 30$ với 200 $ ban đầu là chuyện thường ở huyện . 30$ , 1 con số đáng mơ ước mà mình , 1 lữ khách lầm đường lạc lối lỡ bước vào con đường này . Phải , mình công nhận là sức hút của nó là ko thể cưỡng lại . Nhưng đằng sau sự mầu mỡ , hào phóng kia , còn ẩn chứa những lưỡi dao tẩm xyanua . lơ là 1 chút là người lữ khách kia sẽ ngã gục bởi đòn hiểm mang tên Scam , vốn đã vang danh trên con đường này .
Không biết đã có bao nhiêu lữ khách bị gục ngã bởi chiêu thức trứ danh kia , và ko biết có bao nhiêu lữ khách đứng dậy - bước tiếp , và cũng ko biết có bao nhiêu người đc vinh danh trên con đường này . Tôi ko biết , các bạn cũng ko biết . nhưng tôi biết chắc rằng, tôi sẽ đứng dậy - bước tiếp . Và tôi càng tin rằng tôi ko đơn độc trên con đường này . Hỡi những người lữ khách chưa ngã , đã ngã hay đã có danh vọng trên con đường này - Hãy nắm tay nhau chinh phục con đường này !:binhsua168::binhsua168::binhsua168:
bác này gục ngã kô bằng e rồi,nhưg thôi ai lúc đầu chả thế:),e cũg có 1 ước ao là 5k ~300$/ngày nhưg chưa thành thì tiền đã say goodbye:)

cú ngã đầu tin của mềnh cách đây 5 tháng mất 500$ :m020: từ đó rời bỏ ****** tên HYIP đi theo em Zeek và nàng JSS....:m020:

bác này gục ngã kô bằng e rồi,nhưg thôi ai lúc đầu chả thế:),e cũg có 1 ước ao là 5k ~300$/ngày nhưg chưa thành thì tiền đã say goodbye:)

bạn này té đau nhất nè, gãy xương sống chứ chẳng chơi:binhsua23:

Có Chơi có chịu ai bảo bạn chơi bỏ tiền ra + suy nghĩ đc ăn cả ngã về ko thế thôi

Hyip muôn thủa là Sờ quả Cam , may mắn thì ăn ko thì lỗ , nên chơi theo mấy bác trùm HYIP ko cần refback lại cũng đc miễn là lời thôi , ăn chắc Plan 1 ngày thì 60% là đc

còn thằng Admin HYIP nào cũng muốn làm quả to nên Scam sau run 1 ngày của site đấy chắc chỉ có Admin VN =))

Lần đầu tiên bị dụ dỗ dep vào 20$, mỗi ngày thấy tiền tự tăng lên sướng ko chịu dc, đến lúc rút thì :))

Cũng may lúc đó chưa giới thiệu cho ai.

Từ đấy về sau cạch mặt HYIP ra :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week