Matrix Crypterium.io dự án ICO khủng về ngân hàng điện tử đầu tiên trên thế giới.

Ref dep

Các bạn nên đợi BTC xuống rồi mua CRPT vẫn còn kịp bonus 10%. Giờ mua BTC giá cao quá. Còn hơn 4 ngày nữa mới hết bonus 10%

Thớt ơi dự án này bao nhiêu token đc ico trên tổng số token sẽ phát hành. Giá bán thế nào ?

Thớt ơi dự án này bao nhiêu token đc ico trên tổng số token sẽ phát hành. Giá bán thế nào ?
Tổng 300 triệu $ nhưng ICO chỉ 47 triệu $. 1token 0.0001BTC. đã bán gần hết

Cậu đợi BTC xuông thấp rồi hãy mua nhé. giá 1 token/0.0001BTC. BTC hiện giờ cao quá. Ko biết có xuống nổi ko khi mà hiện giờ toàn tin tốt. 18/12 BTC lên sàn chứng khoán NewYork.

Last edited:
Mình chưa thấy 1 ICO nào hỗ trợ tốt như site này. Hầu như mọi thắc mắc của mem đều được trả lời ngay lập tức, 24/24 ở trên telegram.
https://t.me/crypterium

Chiến dich PR của site hôm nay mới có tác dụng hay sao mà lượng đăng ký nhảy vọt :D có thêm 16 ref đăng ký :D

Nó huy động 47 triệu $. giá 1 token luôn cố định 0.0001BTC dù cho BTC có tăng hay giảm nhé cậu. dep vào rất nhiều cổng khác nhau cậu nhé.

xuống thuyền 1k CRPT hy vọng nó sẽ thăng hoa
Mới chiều qua 24 triệu$ giờ đã mua gần 32 trtệu rồi. Nhanh quá. Chắc tại ví BTC tăng giá nên người choi dep nhanh

toàn dự án ngon cần bit >>>> bit càng tăng giá. chờ giảm tý nữa rồi mua vậy? RCB nhiu % vậy thớt?

toàn dự án ngon cần bit >>>> bit càng tăng giá. chờ giảm tý nữa rồi mua vậy? RCB nhiu % vậy thớt?
Site này cậu reg dưới link mình được bonus 1% rồi. thêm 10% site bonus nữa là 11%. Mình tìm hiểu kĩ nhưng chưa thấy upline nào RCB cả, nhưng riêng mình RCB 50% nhé. Khi nào site cho chuyển coin sẽ RCB. Nếu chơi thì hãy vào nhanh, sắp hết bonus 10% rồi đó. CHiều qua nó mới bán đc 24 triệu $ nhưng sáng nay đã tăng lên 32 triệu rồi. Mua nhanh ko hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,609
170,713
Latest member
bietthu4tangnhax
Back
Top Bottom