• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Crypterium.io dự án ICO khủng về ngân hàng điện tử đầu tiên trên thế giới.

Bạn có mua CAS ko?
Mình đu theo cashaa rồi nên ko theo con của bạn. Mình thấy dự án của Cashaa vô cùng tiềm năng, cực chất luôn mà chả thấy ai giới thiệu gì cả nhỉ.
Hix, thấy dân tình VN chỉ đổ xô vào lending thôi:D
Coin này thuần chủng nhé bạn

Coin nào mà chả có thông tin trái chiều hả cậu. Cứ yên tâm chiến mạnh đi. ICO mình chưa thấy dự án nào tốt như em này nhé. Các pro ở VN mình biết đã đầu tư site này rất nhiều nhé.

Mình chỉ đọc nhiều thông tin tham khảo thôi chứ theo từ đầu rồi mà :D

Coin nào mà chả có thông tin trái chiều hả cậu. Cứ yên tâm chiến mạnh đi. ICO mình chưa thấy dự án nào tốt như em này nhé. Các pro ở VN mình biết đã đầu tư site này rất nhiều nhé.
Em quyết dành hết tiền nhàn rỗi rùi A :p:p

Cybermentors.org.uk chỉ là 1 trang web đánh giá các broker Binary Options bình thường. Cũng giống như ICOreview.site
Trên Website của họ không có lấy 1 câu bảo rằng trực thuộc bộ tài chính Anh.
Và nội dung nói về Crypterium Bank trên đó hoàn toàn không chỉ trích là dự án Scam. Bạn có thể thấy hầu hết tất cả các tiêu đề trên Website này đều gắn chữ Scam vào.
Ví dụ Cty ABC Options Scam or not?
Cty ZYX Binary Options Scam or not?
Scam or not nghĩa là Lừa đảo hay không?
Một các để câu view, bởi chữ Scam rất thường hay được search + tên của các Broker Options/Forex.
Tiếng Anh còn hạn chế thì ta có thể dùng Google dịch, nó có thu phí đâu...
Chưa từng thấy web Đánh giá ICO nào cho điểm Crypterium thấp như thanh niên nói mà ko dẫn chứ.

COPY

Bao giờ lên sàn nhỉ, chỉ hóng có ngày đó. Dep tiền vào Unixcoin mà không tài nào mua được, các bác có cao kiến gì ko

Bao giờ lên sàn nhỉ, chỉ hóng có ngày đó. Dep tiền vào Unixcoin mà không tài nào mua được, các bác có cao kiến gì ko
Tháng 2 lên sàn n hé bạn. đã lên là lên sàn lớn luôn chứ ko lên sàn cỏ nhé.

Tháng 2 lên sàn n hé bạn. đã lên là lên sàn lớn luôn chứ ko lên sàn cỏ nhé.
Tháng 2 thì tết rồi :))) Không có tiền ăn tết rồi :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back
Top Bottom