crackervt or kolotab vào giải thích hộ mình cái ( hội BET )

ta bị trừ mất 1700 post mới còn 750 post đó :))
phấn đầu thanked qua mặt bác Shin luôn ;))

chúc police sớm trả thành huyền thoại
admin thì phải có thông báo mới đc thanked
còn police bắt scam nhiều như mưa thì thanked sẽ nhiều như nấm hehe:binhsua141:

ta bị trừ mất 1700 post mới còn 750 post đó :))
phấn đầu thanked qua mặt bác Shin luôn ;))

có thêm 1 vụ nữa cho police nè
http://mmo4me.com/showthread.php?57476-Can-ban-1-acc-MBC-gia-mem&p=1119006
tên này sáng nay lập topic mua thank = LR đã bị mod sadl0ve xóa
bây giờ lập topic bán acc MBC tỉ lệ sờ cam rất cao bác police xử lý nhé :binhsua153:

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

thêm 1 topic có mùi sờ cam mờ nha bác ryn ơi
http://mmo4me.com/showthread.php?57456-chan-doi-di-ban-INVITE-choi&p=1119153

hỗ trợ police quét sạch sờ cam mơ nào:binhsua146:

nó sẽ ra đi vĩnh viễn vs 10$ từ hội bet :-w
Có $10 mà mất đi nhân cách :-s

bây giờ lập topic bán acc MBC tỉ lệ sờ cam rất cao bác police xử lý nhé :binhsua153:

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

bác rinny xem thử nick này đi bác cách nói chuyện trong box buôn bán lẫn cạp dường như là rất hiu ro về MMO .Chứ Newbe mà rành như vậy sao?

ta thấy mùi mắm cái từ u=))

bác rinny xem thử nick này đi bác cách nói chuyện trong box buôn bán lẫn cạp dường như là rất hiu ro về MMO .Chứ Newbe mà rành như vậy sao?
cứ nick mới của forum này là newbie?? bạn có vẻ nhìn vấn đề 1 cách thiển cận nhỉ :binhsua140:

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:43 PM ----------

ta thấy mùi mắm cái từ u=))
còn tôi ngửi thấy mùi rác rưởi từ thứ con gái mất dạy từ u.
topic kia bị nói làm ko scam nữa nên phải đóng lại rồi hả :binhsua140:

cứ nick mới của forum này là newbie?? bạn có vẻ nhìn vấn đề 1 cách thiển cận nhỉ :binhsua140:

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:43 PM ----------

=))=))biết hết,giỏi chưa :))
à mà iem nói với bạn từ gì mất dạy nhỉ,coi lại đi nhé,ko chừng nói ngược lại là u đấy :))

chính vì nghi ngờ mới nhờ bác rin xem hộ. Mà bác kô phải Newbie thì lấy nick 9 ra chơi đi chứ sao lại clone nick.Tính làm chuyện gì á

---------- Post added at 11:50 PM ---------- Previous post was at 11:49 PM ----------

còn behu mà scam thì hơi lạ behu đã lập 1 topic bán trc đó thấy ai phàn nàn đâu

chính vì nghi ngờ mới nhờ bác rin xem hộ. Mà bác kô phải Newbie thì lấy nick 9 ra chơi đi chứ sao lại clone nick.Tính làm chuyện gì á

---------- Post added at 11:50 PM ---------- Previous post was at 11:49 PM ----------

còn behu mà scam thì hơi lạ behu đã lập 1 topic bán trc đó thấy ai phàn nàn đâu

ừ cậu có thể nhờ bất kì ai cậu muốn, đó là quyền của cậu
forum này tôi chỉ có 1 tài khoản duy nhất

forum này tôi là newbie ko có nghĩa forum khác tôi cũng vậy? cậu hiểu chứ. MMO ko chỉ có forum này, còn việc người ta thích tham gia lập nick mới thì là newbie nhưng ko có nghĩa là newbie trong mmo.

vấn đề behu thì tôi thấy topic đó bất thường thì đưa ý kiến chính đáng, tuy nhiên lại nhận đc câu trả lời 1 cách mất dạy
=>
mấy người ném đá hơi bị ghê nha
,mua thì mua ko mua thì thôi ,mùi cam mùi quýt cái đít á
nhảm

Last edited by a moderator:
có vài bạn lan man vấn đề rồi đấy . Giờ vào vấn đề chính là bạn nào đang được police tra hỏi thì bây giờ lo mà giải quyết đi ko thì ra đảo còn các nick clone thì ko cần biết là của bạn nào với bạn nào cứ cùng ip là xử ko cần biết thêm lý do gì cả giờ chỉ đang quan tâm vấn đề vay tiền tại sao 2 nick cùng ip . Câu nói bất hủ : vì lợi ích chung của mọi người

có vài bạn lan man vấn đề rồi đấy . Giờ vào vấn đề chính là bạn nào đang được police tra hỏi thì bây giờ lo mà giải quyết đi ko thì ra đảo còn các nick clone thì ko cần biết là của bạn nào với bạn nào cứ cùng ip là xử ko cần biết thêm lý do gì cả giờ chỉ đang quan tâm vấn đề vay tiền tại sao 2 nick cùng ip . Câu nói bất hủ : vì lợi ích chung của mọi người

uhm, thì tôi thấy bất thường mới đưa ý kiến
còn tôi cũng ko có thái độ gì khó chịu vì việc giải quyết xong rôi
tuy nhiên có những người bị người ta nói ko nhìn ra cái sai tại sao lại để người ta nói mà lại ôm lòng thù hận nhảy vào lấy việc riêng ra nói này nọ

behu, killer, tôi ko có xích mích gì với 2 bạn, nhưng hãy đọc những lời tôi nói ở topic có các bạn liên quan xem lời tôi nói có sai ko, rồi hãy khó chịu với tôi nhé

ừ cậu có thể nhờ bất kì ai cậu muốn, đó là quyền của cậu
forum này tôi chỉ có 1 tài khoản duy nhất

forum này tôi là newbie ko có nghĩa forum khác tôi cũng vậy? cậu hiểu chứ. MMO ko chỉ có forum này, còn việc người ta thích tham gia lập nick mới thì là newbie nhưng ko có nghĩa là newbie trong mmo.

vấn đề behu thì tôi thấy topic đó bất thường thì đưa ý kiến chính đáng, tuy nhiên lại nhận đc câu trả lời 1 cách mất dạy
=>

câu đó tui nói với u à??mà u tham gia forum chẳng lẽ o thấy nhìu người cũng nói sao:l,mà u đừng nói trong đời u chưa nói câu đó nhé :)
tự dưng tui thấy u vô nói tui trong khi tui chẳng lấy comment của u ra mà nói,bó tay
thôi để người ta thảo luận bet,đừng hiểu lầm nữa,tui cũng chẳng cam quýt ai hết,vậy nhé :)

:m146 ra đi với 20$ số tiền khá khủng với Rùa :m077:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom