crackervt or kolotab vào giải thích hộ mình cái ( hội BET )

oke ! :m004: có đc bài học hay mất $ đáng có gì đâu em :m003:
đại gia là đây - có bác mất 1K kòn không biết kêu ca với ai - nói chi mấy đồng lẻ - nói chung là chỉ tin tưởng ai hok clone nick và biết giữ chữ tín thui à ;))

kolotab có 24h để giải thích rõ vụ này thì may ra còn giữ lại 1 nick mà dùng trên diễn đàn ko thì toàn bộ số nick trên sẽ ra đảo vĩnh viễn

kolotab có 24h để giải thích rõ vụ này thì may ra còn giữ lại 1 nick mà dùng trên diễn đàn ko thì toàn bộ số nick trên sẽ ra đảo vĩnh viễn

Lên làm quyết liệt ,đừng để con sâu làm rầu nồi canh ,mình không thích mấy thằng ngoài hội nó nói thành viên hội Bet vay $ mà không trả ,:()

:m146: 2 tên này nữa là dc 3 rùi :m146: nhất quá tam đây mà :m004:

hehe.....
Nó chạy rồi, còn vào đây làm gì nữa, nếu khó khăn đã nói ae một câu, còn qua 24h thì band IP của nó đi
Thằng ngu đó, sao ko làm ăn tử tế đi, có lúc này lúc khác, đời mà cứ ăn quỵt như vậy khác gì con ....:D

phải có mục đích trong tối nó mới clone nhiều nick thế.:D

Thế này mới là Police chứ ;))

Đúng thật là kẻ xấu lợi dung sơ hở trong công tác quản lý giữa vấn đề gia nhập hội bet và sự bảo lãnh của hội bet đối với ruabank.tên crack này hình như có tiền án về tội spam rồi thì phải.lộ rõ bản chất rồi nhé.

Cac ID tren la cua minh va ban minh.....Nhung minh ko scam....Chap nhan chiu lai phat cua Hoi......tin hay ko tuy police....close topic tai day nhe:binhsua18:

nguyenhuyhoang còn viết không dấu nữa là đi nghỉ mát nhé

Cac ID tren la cua minh va ban minh.....Nhung minh ko scam....Chap nhan chiu lai phat cua Hoi......tin hay ko tuy police....close topic tai day nhe:binhsua18:
sao close dc hả bạn bác rin muốn bác giải thích tại sao lập nhìu ac và đi spam cùng như thế

:binhsua26: nick craket chuẩn bị trả tiền vay quỹ cho tớ chuyển giao quỹ cái nhé kolotab!

Về clone , phải chọn 1 nick chính , vì các nick còn lại sẽ phải ban vĩnh viễn, nghiêm cấm cái trò clone xong đi tung hứng cho nhau =,.=

khâm phục police tham gia 4rum chưa đc 3 tháng mà
Posts 743
Thanks1,139Thanked 1,631 Times in 776 Posts

ta bị trừ mất 1700 post mới còn 750 post đó :))
phấn đầu thanked qua mặt bác Shin luôn ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom