crackervt or kolotab vào giải thích hộ mình cái ( hội BET )

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
Mình ko nhầm thì bạn clone 1 đống nick trên diễn đàn này . Trong đó có crackervt , kolotab , KoolBoy , ChienNguyen ... Lưu ý 1 điều là ko bao giờ mình chỉ căn cứ vào việc check IP thôi mà đã vội vàng khẳng định clone nhé ... Những nick này spam cũng ko đến nỗi tệ lắm đâu :) post tăng cũng kha khá trong 1 thời gian ngắn đấy. Ý đồ gì thì ko biết , cứ koi như bỏ qua ko tính vụ clone những 4 5 cái nick trên 1 forum

Nhưng tại sao 2 nick crackervt và kolotab lại cùng đăng kí vào hội BET và đều đóng quỹ tháng 4 vừa rồi. Rõ ràng đây là 1 người sao lại dùng đến 2 nick và cùng ghi danh tại hội BET ?

Theo mình biết thì kolotab đang vay quỹ hội bet 5$ trong khi nick crackervt cũng vay bank Rùa 5$. vụ vay $ này đều lấy danh nghĩa là thành viên hội BET và đã đóng quỹ thì mới dc vay

Việc mà clone 4 5 nick trên diễn đàn có thể xem là chuyện bình thường nhưng 2 nick của 1 người cùng đăng kí vào 1 hội BET thì hơi lạ vụ này ? bạn cho mình 1 lời giải thích nhé .

Bạn có 24h để giải thích rõ vụ này thì may ra còn giữ lại 1 nick mà dùng trên diễn đàn ko thì toàn bộ số nick trên sẽ ra đảo vĩnh viễn

Last edited by a moderator:
he, police mới làm việc tích cực quá, ngăn chặn từ trong trứng thế này, yêu rồi đới :x

he, police mới làm việc tích cực quá, ngăn chặn từ trong trứng thế này, yêu rồi đới :x

1 phần là thế phần nữa nó liên quan đến hội BET nên phải làm rõ vụ này

mấy cái nick em nhìn avatar và cách post bài rất giống nhau - spam nd dạng như nhau nên là đảm bảo là nick clone - nhất là thằng KoolBoy đã từng spam chửi bậy trên topic mega - đã bị em nhờ mod giải quyết à

mấy cái nick em nhìn avatar và cách post bài rất giống nhau - spam nd dạng như nhau nên là đảm bảo là nick clone - nhất là thằng KoolBoy đã từng spam chửi bậy trên topic mega - đã bị em nhờ mod giải quyết à

ùa vụ clone mà chửi bậy thì nhờ mod or admin can thiệp thôi :)

Đơn giản vì mình không add nich yahoo, không veri cho vay và đã cảnh báo Rùa về vấn đề vay Bank.

Việc xử lý này mình chưa có đủ thẩm quyền xử lý.

Đơn giản vì mình không add nich yahoo, không veri cho vay và đã cảnh báo Rùa về vấn đề vay Bank.

Việc xử lý này mình chưa có đủ thẩm quyền xử lý.

ta tưởng chú veri cho cậu này vay chứ :))

ùa vụ clone mà chửi bậy thì nhờ mod or admin can thiệp thôi :)
lâu rồi anh a. - nó spam - chửi bới lung tung ở topic mega . nên là bị banned - h unbaned vẫn hoạt động trên mega nhưng mà ít chửi rùi à

anh cũng cần lời giải thích đây ! vì crackervt hôm nay hết hạn 14 ngày ! Kobotab thì cũng hôm nay là 11 ngày rùi nhe ! nếu không gì thay đổi 2 em sẽ ra đảo 4ever trong ngày mai !

anh cũng cần lời giải thích đây ! vì crackervt hôm nay hết hạn 14 ngày ! Kobotab thì cũng hôm nay là 11 ngày rùi nhe ! nếu không gì thay đổi 2 em sẽ ra đảo 4ever trong ngày mai !

có thể toàn bộ các nick trên ra đảo hết :D
vụ này em đã nghĩ ngay từ đầu là đầu tư 1 $ vào hội để thu về nhiều hơn đây mà ;))

Mấy nick kia không biết, riêng crackervt là 1 spammer có số má. Đi spam bằng cách copy cm hoặc 1 phần cm của người khác rồi cứ thế cm. Bó tay!
BAN HẾT ĐI

bác police xem giúp em có nick nào trung IP nick em không bác :m131:

---------- Post added at 08:07 AM ---------- Previous post was at 08:06 AM ----------

Mấy nick kia không biết, riêng crackervt là 1 spammer có số má. Đi spam bằng cách copy cm hoặc 1 phần cm của người khác rồi cứ thế cm. Bó tay!
BAN HẾT ĐI

bác nay nói đúng.nick đó đã từng bi bác mirida ban 1 lần do tội spam.mà cho hỏi 4rum có đìu luật là nếu bi ban do spam khi bi phát hiện thì có trừ đi số post đả spam ko.

Ae cứ bình tĩnh! Đòi nợ nó đã rồi cho nó ra đảo chứ ko cho nó ra đảo mất $ uổng thế! Tên này lúc trước thấy spam kinh lắm!

;)) thêm 1 điều là thằng nobita_nongdan_9x đang có 1 clone nhỏ và cũng hay vào tham gia cm trong hội bet ;)) có ai phát hiện ra k nhỉ ;))

;)) thêm 1 điều là thằng nobita_nongdan_9x đang có 1 clone nhỏ và cũng hay vào tham gia cm trong hội bet ;)) có ai phát hiện ra k nhỉ ;))

cái này đang theo dõi thêm
chưa chắc chắn khẳng định là nó

số $ ko đáng kể với anh nhưng nó sẽ là bài học quý đây ! :m121:

lần sau ai vay bank của anh cứ để em veri cho chắc ăn hehe
oke ! :m004: có đc bài học hay mất $ đáng có gì đâu em :m003:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,853
Latest member