Cheat Traffic cow-keeper-coin.com- Kiếm bitcoin từ nuôi bò sữa

Hình như site scam nha mấy bạn
Mình đầu tư 0.01 btc vào chơi, balance có hơn 0.02 btc
Hôm nay account của mình bị đổi password và bị rút 0.02 btc vào address khác

Hình như site scam nha mấy bạn
Mình đầu tư 0.01 btc vào chơi, balance có hơn 0.02 btc
Hôm nay account của mình bị đổi password và bị rút 0.02 btc vào address khác
Mình mới rút cách đây mấy ngày (khoảng 50k thôi). Đc 0.02 sao bạn ko rút về hết luôn đi hay ít nhất là lấy lại vốn:oops:. Game này h chỉnh sửa khá nhiều nên mình đã lưu ý trên trang 1, ko nên chơi vì h ko kiếm đc lời bao nhiêu:D. Mà có khi là nó phục hồi dữ liệu nên bạn bị mất bitcoin cũng có khả năng máy bị sâu:). Hôm bữa mình cũng đc x2 500k satoshi nhưng mình thì rút hết luôn:D

Attachments

158.2 KB · Views: 58
mình mới vào acc sáng nay thì pass bị đổi, balance bị rút vào address khác, mình copy address đó vào faucetbox check thì có rút thật
àh còn cái address withdraw thì không thể thay đổi luôn, trong account còn hơn 200k+ satoshi mà cũng không thể rút
bạn nói máy mình bị sâu là sao ? ý bạn là virus hả

mình mới vào acc sáng nay thì pass bị đổi, balance bị rút vào address khác, mình copy address đó vào faucetbox check thì có rút thật
àh còn cái address withdraw thì không thể thay đổi luôn, trong account còn hơn 200k+ satoshi mà cũng không thể rút
bạn nói máy mình bị sâu là sao ? ý bạn là virus hả
Khả năng máy bạn bị keylog rồi:confused:. Keylog là chương trình theo dõi bàn phím, bạn đánh thế nào chương trình keylog nó sẽ sao chép rồi gửi về mail của hacker:(. Game này khi add ví 1 lần là dùng mãi ko thay đổi ví đc nữa nha bạn:rolleyes:. Admin chắc ko việc gì phải add ví lằng nhằng thế đâu, nếu nó muốn lấy của bạn nó sẽ del luôn acc cho nhanh:)
P/s Tốt nhất nên cài soft diệt virus cho an tâm bạn, như kis chẳng hạn. Mặc dù cài chương trình virus nhưng cũng ko tránh khỏi sâu, nhưng ít ra nó loại được những chương trình ăn cắp trắng trợn

Last edited:
Mình mới lên google tìm hiểu chút về keylog.
Mình chỉ thắc mắc nếu bị keylog thì những trang khác của mình cũng bị hacker lấy btc luôn nhưng sao chỉ có duy nhất trang này.
Bạn nói cũng đúng nếu site muốn lấy btc thì lúc mình đầu tư vào là bị del acc liền, có lẽ mình vội đưa ra kết luận

Mình chỉ thắc mắc nếu bị keylog thì những trang khác của mình cũng bị hacker lấy btc luôn nhưng sao chỉ có duy nhất trang này.
Bạn nói cũng đúng nếu site muốn lấy btc thì lúc mình đầu tư vào là bị del acc liền, có lẽ mình vội đưa ra kết luận
có thể người quen của bạn keylog nên ko nỡ lấy hết

Tuỳ theo web bạn, có thể những trang kia bạn cài thêm xác minh 2 bước( buộc phải thêm 1 bước xác minh qua phone hay email sau khi đã đúng password). Ngoài ra các site btc của bạn có thể bảo mật tốt hơn:cool:. Mình lấy ví dụ như paypal mặc dù chỉ nhập mật khẩu 1 lần nhưng khó bị hack. Mình nghĩ có cơ chế chống keylog trên site, khi bạn nhập pass cũng giống như là xài bàn phím ảo bảo vệ vậy:rolleyes:. Còn site này thì ko thể so đc, nó chỉ là site game đơn giản nên dễ dàng bị hack nếu dính keylog:D. Mấy site như ngân hàng trực tuyến, sàn giao dịch chuẩn bảo mật của nó tốt lắm bạn:rolleyes:
P/s Game này sau khi fix h chơi chán lắm phải vào chăm bò liên tục mà lời ko đc bao nhiêu kiếm cái khác đi bạn

Tuỳ theo web bạn, có thể những trang kia bạn cài thêm xác minh 2 bước( buộc phải thêm 1 bước xác minh qua phone hay email sau khi đã đúng password). Ngoài ra các site btc của bạn có thể bảo mật tốt hơn:cool:. Mình lấy ví dụ như paypal mặc dù chỉ nhập mật khẩu 1 lần nhưng khó bị hack. Mình nghĩ có cơ chế chống keylog trên site, khi bạn nhập pass cũng giống như là xài bàn phím ảo bảo vệ vậy:rolleyes:. Còn site này thì ko thể so đc, nó chỉ là site game đơn giản nên dễ dàng bị hack nếu dính keylog:D. Mấy site như ngân hàng trực tuyến, sàn giao dịch chuẩn bảo mật của nó tốt lắm bạn:rolleyes:
mình dùng auto mà bạn mắc công gì đâu :p

mình đảm bảo 100% người nhà của mình không ai biết bitcoin là gì nên loại trường hợp đó ra
mình cũng không hiểu sao hack được rồi mà không lấy hết :oops:
người quen như kiểu bạn bè ấy, như kiểu send tool, send link kèm keylog

mình chơi một mình bạn ơi, chưa send hoặc nhận bất kỳ tool nào vào máy
mình chỉ dùng imacros, không biết imacros có keylog không nữa
imacros app trên firefox chắc ko có đâu, có nhiều web chỉ cần truy cập vào nó tự down keylog chèn vào máy nữa

imacros app trên firefox chắc ko có đâu, có nhiều web chỉ cần truy cập vào nó tự down keylog chèn vào máy nữa
àh có 1 số web mới truy cập nó tự nhảy lên IDM down file gì đó nhưng mà mình cancel hết không biết như vậy có bị cài keylog không

Site này lại giống kiểu farmsatoshi,được 1 thời gian lại lăn ra chết,chưa kịp lấy xu nào về thì đã scam :(

Site này lại giống kiểu farmsatoshi,được 1 thời gian lại lăn ra chết,chưa kịp lấy xu nào về thì đã scam :(
farmsatoshi mình cũng chơi free 1 thời gian rút về cũng gần 0.01 btc xong die luôn
còn cow-keeper-coin này mình đầu tư 0.01 btc định hôm nay bắt đầu rút về tự nhiên bị hack
đúng là định mệnh giống của thiên trả địa vậy áh, kiếm 0.01 btc site này mất ở site khác :eek:

farmsatoshi mình cũng chơi free 1 thời gian rút về cũng gần 0.01 btc xong die luôn
còn cow-keeper-coin này mình đầu tư 0.01 btc định hôm nay bắt đầu rút về tự nhiên bị hack
đúng là định mệnh giống của thiên trả địa vậy áh, kiếm 0.01 btc site này mất ở site khác :eek:
Farmsatoshi mình ko rút đc xu nào cả,nâng level 21 rồi tự nhiên lăn ra die,sợ thật :eek: 0,01 btc bèo quá :( chơi hộc máu mắt kiếm đc tị còn ko đủ tiền điện

Farmsatoshi mình ko rút đc xu nào cả,nâng level 21 rồi tự nhiên lăn ra die,sợ thật :eek: 0,01 btc bèo quá :( chơi hộc máu mắt kiếm đc tị còn ko đủ tiền điện
uh mình thấy farmsatoshi cũng khó kiếm tiền thật
mấy cái này giống như kiếm thêm chút cháo thôi
chứ làm như kiếm cơm hằng ngày thì không khả thi hay là tại mình chưa đủ trình độ :D

uh mình thấy farmsatoshi cũng khó kiếm tiền thật
mấy cái này giống như kiếm thêm chút cháo thôi
chứ làm như kiếm cơm hằng ngày thì không khả thi hay là tại mình chưa đủ trình độ :D
3 ngày đc 1$ max level 25 đó,trình độ có sao nó cũng chỉ tối đa như vậy sao hơn đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom