Cheat Traffic cow-keeper-coin.com- Kiếm bitcoin từ nuôi bò sữa

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Cập nhật tình hình game: Game đã bị chỉnh sửa khá nhiều, nên mình đã rút hết vốn ra khỏi game. Vì có kiếm lời đc cũng khá chua sau khi đã fix.

Anh em tham gia tại đây nhé
http://cow-keeper-coin.com/
Khi có trên >5000 cow points (điểm cow points này thu được từ hoạt động game như mua nước, thức ăn, bán trứng, bán thịt, mua bò....), thì có thể rút đc bitcoin ko giới hạn
Hướng dẫn tham gia
Để tham gia anh em reg nick. Sau đó vào mail kích hoạt rồi đăng nhập
Vào trang trại tiến hành mua Fold (hình như 1000 satoshi), sau đó tiếp tục mở ô nuôi bò (1 ô đc 1 con tăng dần), sau đó mua bò sữa (tốn 1k6 satoshi)

Anh em lưu ý là ngoài mua bò không mua thêm gì khác, ko mở fold mới (ko mở fold tốn 200 satoshi nhé, cái này để mở sau
Vì nếu mở sớm sẽ ko đủ satoshi, nó chỉ cho phép mình mua 1 con bò lúc đầu thôi, từ đó mà chơi thêm. Anh em cũng có thể vào mục Daili bonus để nhận satoshi miễn phí để có thêm tiền gầy dựng nông trại nhé
Để nuôi bò anh em click vào hình con bò trong mục fold nhé, sau khi click vào sẽ hiện giao diện nuôi bò

Bò sữa sẽ cho ra trứng và thịt. Anh em vào mục Warehouse để tiến hành bán trứng và thịt nhé. 1 con bò mua 1600 satoshi, bán thịt và trứng được 2230 satoshi chi phí 20 satoshi nước, và 20 satoshi thức ăn. 1 con kiếm đc 2230-1600-40=590 satoshi/2h/1 con nhé

Để rút btc anh em vào mục withdrawl điền địa chỉ ví và số lượng, tiền sẽ gửi về faucetbox ngay lập tức
Proof
Site pay qua ví trung gian faucetbox

Từ faucetbox sẽ gửi về ví chính trong khoảng 1-2 ngày. Khi số bitcoin trong faucetbox từ 13k satoshi trở lên thì tiền sẽ từ faucetbox gửi về ví của mình ở bất kỳ sàn giao dịch hay phần mềm nào

Last edited:
làm thế nào kiếm đc nhiều thế bác? mua con bò đầu tiền mất 1k6. bán sửa vs thịt của nó đi cũng chỉ được 1k7. trừ chi phí nước vs cỏ nuôi bò thì hết tiền rồi còn đâu mà ra lãi nhỉ :( bác chỉ e cách chơi với. mà ảnh proof bị lỗi kìa. đăng lại đi bác

làm thế nào kiếm đc nhiều thế bác? mua con bò đầu tiền mất 1k6. bán sửa vs thịt của nó đi cũng chỉ được 1k7. trừ chi phí nước vs cỏ nuôi bò thì hết tiền rồi còn đâu mà ra lãi nhỉ :( bác chỉ e cách chơi với. mà ảnh proof bị lỗi kìa. đăng lại đi bác
Hiện tại mình đã dep vào site 600k satoshi,1h kiếm đc 32226,5 satoshi. Như vậy mình cần khoảng 24h là hồi vốn, và dư 1 đống bò:D
Bảng tính của mình. Mình có mỗi loại bò 1 con, con keeper thì 2 con
FORAGE/HOUR: 8 70 70 48 148 365 689 x1=1398
WATER/HOUR: 10 40 40 65 136 357 529 x1.5=1765.5

MILK/HOUR: 5 16 16 16 28 37 50x 85=26040

MEAT/HOUR: 3 6 6 7 12 31 45 x155=9350

Tổng 26040 MILK+9350 MEAT-1765.5 WATER -1398 FORAGE=32226.5 satoshi btc
Sau khi trừ hết chi phí mình kiếm đc 32226,5 satoshi/1h. Như vậy mình cần khoảng 24h là hồi vốn, và dư 1 đống bò:D. Có điều lỡ mua bò rồi thì phải thức ko ngủ đc, vì nếu ko cho ăn với uống nước nó sẽ chết:(. Mà con bò cuối cùng cần 16h mới hết lượt, khổ ghê, đang buồn ngủ mà gặp phải cái này:( (nước và thức ăn đc level 7 nhưng ko bù lại đc con bò cuối, 1h nó chiếm gần hết nước và thức ăn rồi, nên cứ nửa h lại phải cho ăn:()
P.s Mình tính nhầm chưa tính giá bò sẽ mua khi bò die

Last edited:
E vẫn chưa hiểu lắm thớt ơi, vậy là cứ 1h ta vào cho ăn hay sao thớt ? 1 con bò tồn tại 2h phải k ?

Lợi nhuận nuôi các con bò cho anh em tham khảo, sau khi trừ các chi phí nhé:(. H tính lại trừ tiền công ra thì còn khá ít:D. Hôm qua ngủ quên mất mấy trăm k satoshi:(. Đây là tiền lời thuần cho việc nuôi bò nhé, nếu kết hợp làm xúc xích thì cao hơn nhiều
Baby giá 1626 satoshi-> 108satoshi/2h-> 54satoshi/h
Keeper giá 3815 satoshi-> 505satoshi/4h->126.25 satoshi/h
Hispter giá 12k500 satoshi->1378satoshi/6h ->229,6 satoshi/h
Woman giá 28k500 satoshi->2556 satoshi/8h->319.5 satoshi/h
Rich giá 65500 satoshi->4955satoshi/10h-> 495 satoshi/h
Super giá 150k satoshi-> 11800 satoshi/16h->737 satoshi/h

Last edited:
E vẫn chưa hiểu lắm thớt ơi, vậy là cứ 1h ta vào cho ăn hay sao thớt ? 1 con bò tồn tại 2h phải k ?
Bò baby tồn tại 2h, bò keeper tồn tại tồn tại 4h...và mấy con khác nữa. Như con Super tồn tại lâu nhất 16h, nhưng nuôi con này chỉ mệt thôi, bò cấp thấp nuôi càng dễ:rolleyes:. Anh em mua chuồng và chơi tới con Woman thôi cũng đc, mấy con kia chăm sóc mệt người, mà số satoshi ko quá chênh lệch:)

Mà ko phải vào cho nó ăn hằng h đâu bạn, nó tuỳ thuộc vào kho thức ăn hay bể nước của bạn có đủ sức chứa ko. Ví dụ như conbò Baby bạn xem ngay mục
FORAGE/HOUR: 16
WATER/HOUR: 20
Tức là 1h nó cần 16 bịt thức ăn, và 20 lít nước (mình lấy ví dụ đơn vị là bịt và lít cho dễ hiểu). 1h nó cần nhiêu đó, phụ thuộc vào Food Storage và Water Tank. Food Storage là kho chứa thức ăn, giả dụ nó là 160 thì bạn cứ để đó 160/16=10h sau bạn vào tiếp thức ăn lần nữa. Với Water Tank là bể nước, giả dụ nó là 300 lít, thì sau 300/20=15h bạn vào tiếp nước 1 lần. Bạn có thể nâng cấp kho chứa nước hoặc kho thức ăn, bằng cách kéo xuống phía dưới góc bên trái sẽ thấy số tiền cần nâng cấp kho, bấm vào sẽ nâng lên đc level mới

Last edited:
Bò baby tồn tại 2h, bò keeper tồn tại tồn tại 4h...và mấy con khác nữa. Như con Super tồn tại lâu nhất 16h, nhưng nuôi con này chỉ mệt thôi, bò cấp thấp nuôi càng dễ:rolleyes:. Anh em mua chuồng và chơi tới con Woman thôi cũng đc, mấy con kia chăm sóc mệt người, mà số satoshi ko quá chênh lệch:)

Mà cái này cho ăn sao bác, cứ canh nửa giờ cho nó ăn hay 1h/ 1 lần. :oops:

E test thử xíu rồi dep chơi, hình như cow point càng cao thì số sts withdraw cũng đc tăng theo phải k thớt ?

E test thử xíu rồi dep chơi, hình như cow point càng cao thì số sts withdraw cũng đc tăng theo phải k thớt ?
Mình dep 600k satoshi hiện h đc gần 9k5 cow points, nên chắc tầm 250k satoshi rồi từ từ chơi lên chắc cũng đc rồi. Mà khi cow points trên 5k là rút ko giới hạn nhé bạn:)

Cow points tăng từ việc mua chuồng, mua bò, bán trứng và thịt nhé. Bạn có thể vào mục Profil mục Exchange đổi cow points ra số satoshi trong game
Lưu ý đừng mua Lifetime của bò bằng cow points nhé (cái này chỉ tăng thời gian sống của bò nhất thời ko có tác dụng với những con sau). Cow points tốt nhất là dùng để nâng cấp kho chứa thức ăn với bể nước, sau còn dư lại bao nhiều thì đổi hết lấy tiền trong game
Để có hiệu suất bán tốt hơn, bạn có thể mua thêm Peeper, Salt... để làm xúc xích nhé. Vào Marker mục Buy/Sell có bán mấy thứ để làm xúc xích ấy:)
có link ref ko chủ thớt
Ko bạn ơi, vì mình để link ref nhiều khi có thím nào cheat hay reg nick cùng ip, nó ban cho thì mệt lắm. Mình bị mấy lần rồi:D, site ko dễ nên thôi cứ chơi như nhau đi:D

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week