Ask Connect cũng nản quá

ducmanhgha09

Junior
Reactions
2
MR
0.000
reup thì đang thoái trào, mình chuyển sang làm conncet nhưng nản quá các bác ạ. Mình biết chơi guitar nên làm mấy bài nhạc trịnh, nhạc anh bằng, ngô thụy miên. Chỉ chơi đàn và hát thôi cũng bị nhận bản quyền tới tấp. bài nào cũng bị như thế này: One or more music publishing rights collecting societies. Tức là những bản nhạc của những nhạc sĩ này đã được đăng ký bản quyền tự động. Nản quá cơ

KHL

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
549
MR
0.028
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
chơi youtube mà còn không hiểu content thì chơi làm gì nhỉ? nào là connect rồi conncet?

kentyee1350

Junior
Reactions
17
MR
0.000
reup thì đang thoái trào, mình chuyển sang làm conncet nhưng nản quá các bác ạ. Mình biết chơi guitar nên làm mấy bài nhạc trịnh, nhạc anh bằng, ngô thụy miên. Chỉ chơi đàn và hát thôi cũng bị nhận bản quyền tới tấp. bài nào cũng bị như thế này: One or more music publishing rights collecting societies. Tức là những bản nhạc của những nhạc sĩ này đã được đăng ký bản quyền tự động. Nản quá cơ
chừng nào sáng tác ra bản nhạc rồi nhận là cần ten nhé :)

tieukhach

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Dính bản quyền dạng: "One or more music publishing rights collecting societies" thì gỡ dễ mà, vào Google để biết cách kháng bản quyền dạng này nhé! Chúc bác kiếm được nhiều tiền!:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week