Công sức sau 2 tháng chơi GA :(

Toàn các pro. E là nb cũng muốn theo học hỏi. Có bác nào có thể tư vấn cho e xem bắt đầu từ đâu không ?

chanel mới test thử :)

Attachments

7.8 KB · Views: 75
chanel mới test thử :)
view bạn VN hay tùm lum, như mình nói rồi VN thường 0.4$-0.5$ 1k view, mình nghĩ chanel thread nội dung bị trùng bên thứ 3 quá, vì hình như cái này nếu trùng bên thứ 3 tiền nó chạy về TK thằng kia thì phải :D
P/S : bỏ channel đi cái gì đáng tiếc hãy tiếc, Treo link lên channel cũ để Mem nhảy qua channel mới lạ xong có gì đâu

chanel này chủ yếu là US :)
channel thread hình như là VN :Dvới lại chắc channel bị gì r chanel test mình có 800view mà 0.4$ rồi thread bỏ channel đi channel này chơi tốn TG

chanel này thực ra là 800 wiew là đc 1,8 r cậu,thu nhập nó cạp nhật trễ hơn so với wiew mà :)

chủ thớt chơi hài vl à,wiew việt nam cũng đâu đến nỗi tệ thế đc
đây là chanel wiew vn của mình
untitled [www.imagesplitter.net].jpeg

Woa clip của bạn chắc dài lắm nhẩy, số phút xem nhiều ghê :)
số phút ko quan trọng đâu, tầm cỡ 1 30s - 1' là đc rồi, nhưng mà mình nói thật nghe mình đi bạn làm 1 chanel khác đi sau đó treo link video trên chanel củ kéo view qua 3tr view mà ko bằng ng ta 200k view thì cạp đất mà ăn

số phút ko quan trọng đâu, tầm cỡ 1 30s - 1' là đc rồi, nhưng mà mình nói thật nghe mình đi bạn làm 1 chanel khác đi sau đó treo link video trên chanel củ kéo view qua 3tr view mà ko bằng ng ta 200k view thì cạp đất mà ăn
bác làm em nản lòng quá :(

các bác ơi..em thấy sao các bác cứ nhắc đến cái vấn đề từng này view thì được từng này tiền mà nhỉ...chơi network thì nó còn tính view chứ GA VỚI YOUTUBE THÌ KHÔNG CÓ ĐÂU NHÉ...chỉ có site với blog là có tính tiền theo view+click thôi..@@..

các bác ơi..em thấy sao các bác cứ nhắc đến cái vấn đề từng này view thì được từng này tiền mà nhỉ...chơi network thì nó còn tính view chứ GA VỚI YOUTUBE THÌ KHÔNG CÓ ĐÂU NHÉ...chỉ có site với blog là có tính tiền theo view+click thôi..@@..
Chắc mình sell lại channel này thôi, đang tập trung kiếm cái học bổng để bay lại thêm cái WC nữa đuối quá, bác xem định giá hộ mình phát :D

Phía dưới là thu nhập gần 2,5 tháng đầu tiên chơi, còn từ đầu tháng 6 tới giờ được gần 40$ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back
Top Bottom