Công sức sau 2 tháng chơi GA :(

nobitammo4

Junior
Reactions
79
MR
0.018
Đây là thông số GA của mình sau 2 tháng chơi, mọi người góp ý xem 2 tháng được gần 50$ thì là nhiều hay ít.Hai tháng trời mà mới được có 1/2 minpay thì k biết đến khi nào mới đc pay :( Nếu theo đà này thì 4 tháng mới đc 100$ . Liệu có ổn k nhỉ ???

Và ngoài liên kết với GA ra thì mình có thể liên kết với thằng nào khác ngon ăn hơn k? Xin nhờ sư phụ chỉ giáo ạ.

Attachments

9.2 KB · Views: 772
Chắc bạn chơi hàng VN phải ko?

Hê hê..thế là còn khá hơn mình..mình được nửa của bạn thôi..:D..cũng từng reup và bị tắt kiếm tiền..giờ thì chơi sạch rồi..nên tháng được có 10$ thôi ý..
Bạn có thể kết hợp chơi blog hoặc adfly..:D

Hê hê..thế là còn khá hơn mình..mình được nửa của bạn thôi..:D..cũng từng reup và bị tắt kiếm tiền..giờ thì chơi sạch rồi..nên tháng được có 10$ thôi ý..
Bạn có thể kết hợp chơi blog hoặc adfly..:D
Adf thì mình k ham lắm vì đã từng chơi nó rồi, đa số là click ở VN thì k ăn thua :(
Con blog là sao nhỉ mình k hiểu ?

Bạn có thể kết hợp chơi với cái khác, ít + ít + ... sẽ bằng nhiều thôi :D

50$ chưa phải là tiền bạn dc đâu
chỉ là ước tính yb thôi,còn ga thì nó trừ đi 40% nữa đấy bạn chỉ dc là 50x 60% 30$ thôi à

như vậy là ok rồi bạn,mình đăng kí xong quăng đó đi ngủ,chưa làm gì hết 0$:p

2 tháng 50$ :D.

50$ chưa phải là tiền bạn dc đâu
chỉ là ước tính yb thôi,còn ga thì nó trừ đi 40% nữa đấy bạn chỉ dc là 50x 60% 30$ thôi à

vậy à bác, vậy sao tháng trước mình được 3.6$ hết tháng vào GA check đúng 3.6$ nhỉ :rolleyes:

vậy à bác, vậy sao tháng trước mình được 3.6$ hết tháng vào GA check đúng 3.6$ nhỉ :rolleyes:
cái thu ước tinh nó lên lên xuonong thất thường chứ có cố định đâu,cái đó của bạn thì mình chauw biết

cái thu ước tinh nó lên lên xuonong thất thường chứ có cố định đâu,cái đó của bạn thì mình chauw biết
Nó đã trừ tiền 40% rồi mà bạn. Mình thì thấy nó lên chứ chưa thấy nó xuống bao giờ cả :D

Adf thì mình k ham lắm vì đã từng chơi nó rồi, đa số là click ở VN thì k ăn thua :(
Con blog là sao nhỉ mình k hiểu ?
Mình thấy quan trọng là chăm chỉ. lúc đầu chơi thì mệt thật..tốn nhiều thời gian..nhưng dần dần cũng quen..mình cũng mới bắt đầu blog với adfly. mình tận dụng mạng lưới của google triệt để thì sẽ ổn thôi. Vì youtube, google+, blogger đều của google. Mình nghĩ cứ làm đều thì sẽ bổ trợ cho nhau. thu nhập sẽ tăng dần lên..:D
Như mình: mình có 4 kênh và 1 blog. trong đó blog cho download còn 1 trong 4 kênh youtube để giới thiệu link download, 3 kênh còn lại cũng là lĩnh vực có liên quan cả...adfly thì download không thể thiếu rồi..^^.Tiện thì chơi thêm cái imgearn nữa..cũng là 1 khoản nho nhỏ nữa..^^.

Nay dk ga dc không nhỉ , tính chăn thử

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom