Công sức sau 2 tháng chơi GA :(

chắc traffic từ việt nam :D
dù là VN đi nữa cũng ko đến nổi thảm vậy đâu...cùng lắm 1k view 0.1$ => 10k 1$ => 100k 10$ => 1tr = 100$ rồi ko lẻ thảm đến nổi ko đc cái mức 0.1 thế thì cạp đất mà ăn :p hơn nữa ko lẻ thread xui đến nổi 1tr5 view ko đc cả 1 click @@

dù là VN đi nữa cũng ko đến nổi thảm vậy đâu...cùng lắm 1k view 0.1$ => 10k 1$ => 100k 10$ => 1tr = 100$ rồi ko lẻ thảm đến nổi ko đc cái mức 0.1 thế thì cạp đất mà ăn :p hơn nữa ko lẻ thread xui đến nổi 1tr5 view ko đc cả 1 click @@
Bạn làm mình tủi thân quá :(

Bạn làm mình tủi thân quá :(
mình nói thật đấy trình bạn seo cũng đc xem là pro rồi nhưng mà sao thấy là lạ 1tr5 view mà 60$ haiz thế thà chơi bà nó reup cho mau thấy :(

Thì mình cũng có chia sẻ ở trên rồi..click hay không là quyền của người xem mà..quan trọng là đối tượng bạn xem hướng đến có cần cái sản phẩm trong cái quảng cáo đó hay không?...hay là click nhầm hay không...Như mình thấy ở Việt Nam ai cũng nghĩ quảng cáo là ăn tiền rồi sợ virus..v.v..này nọ thì làm gì có ai click vào quảng cáo đâu..hoạ chăng traffic việt chỉ có click nhầm..Nhưng người nước ngoài họ khác...họ coi việc quảng cáo online như thế là bình thường..cũng như việc quảng cáo trên tivi hay báo chí bình thường vậy..nên họ sẵn sàng click nếu thấy hiện quảng cáo sản phẩm họ quan tâm..thế nên theo mình nghĩ nếu có khả năng hãy chơi traffic từ Mỹ, Canada,...:D..

Thì mình cũng có chia sẻ ở trên rồi..click hay không là quyền của người xem mà..quan trọng là đối tượng bạn xem hướng đến có cần cái sản phẩm trong cái quảng cáo đó hay không?...hay là click nhầm hay không...Như mình thấy ở Việt Nam ai cũng nghĩ quảng cáo là ăn tiền rồi sợ virus..v.v..này nọ thì làm gì có ai click vào quảng cáo đâu..hoạ chăng traffic việt chỉ có click nhầm..Nhưng người nước ngoài họ khác...họ coi việc quảng cáo online như thế là bình thường..cũng như việc quảng cáo trên tivi hay báo chí bình thường vậy..nên họ sẵn sàng click nếu thấy hiện quảng cáo sản phẩm họ quan tâm..thế nên theo mình nghĩ nếu có khả năng hãy chơi traffic từ Mỹ, Canada,...:D..
English hơi kém nên đành chịu :D

ko biết tình hình bác có khá hơn chưa nhỉ, mình vừa soi kỹ lại thì 1k view Của VN ko thôi nhé là từ 0.4-->0.5$ đấy @@ mà sao của bác VL thế nhỉ 1tr view có mấy chục $ @@ có nhầm lẫn gì ko nhỉ @@

View và số phút xem của bác như thế là đúng rồi. 1tr view mà chỉ có 700k như thế thì pó tay.

View và số phút xem của bác như thế là đúng rồi. 1tr view mà chỉ có 700k như thế thì pó tay.
của mình cũng thế nè bạn nhưng vẫn tính 0.4 0.5/1k nhé bạn :)

Mình mà đc như bác thì giàu to rồi :D
bỏ kênh đó đi làm kênh khác thử xem chứ mình mấy kênh đều thế mà @@

chơi youtube mới được có 200 view mà thấy thớt xong xuống tinh thần luôn :D

chơi youtube mới được có 200 view mà thấy thớt xong xuống tinh thần luôn :D
Cố lên bạn :D
Bạn chơi đc bao lâu rồi :)
Kết quả của gần 3 tháng của mình đây, cũng hơi nản rồi đây :(

Last edited:
Cố lên bạn :D
Bạn chơi đc bao lâu rồi :)
Kết quả của gần 3 tháng của mình đây, cũng hơi nản rồi đây :(
View attachment 31726
được gần 2,5 tr lượt view là ghê lắm rồi! mình có video up lên 1 năm mà có 2k view nè
bạn chơi nhiều video không, đánh số lượng hay chất lượng vậy

Chứ chừng đó phải được bao nhiều $ mới hợp lý bác :(

Bác chơi GA hay network nào vậy :(
GA, số phút mình k biết quan trọng ko nhưng đối với mình nó chẳng ăn thua gì, video mình cũng toàn vài chục s nên tính cũng view nhìu mà TG ít đây, nhưng mình bảo đảm miễn coai video trên 10s khi hiện quảng cáo là nó tính $ thôi và View VN là 1k=0.4$ trở lên, mình có tham khảo 1 kênh lớn và xem rồi video của kênh đấy cũng tầm vài chục s ko thôi nên bạn đừng wan tâm bác kia nói làm gì...miễn video bác có đủ TG để hiện Qc là đc :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,757
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom