• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cộng đồng MMO giúp e thoã ước mơ với ạ

HoLong95

Junior
Reactions
34
MR
0.000
Dự là em đang tham gia cuộc thi, mọi người có thể vào đọc câu chuyện của em ngắn thôi ạ.
Giúp em 1 like để giúp e chiến thắng với ạ
Mọi người vào đậy:
http://levi.com.vn/vn/liveinlevis/photo-detail/DaVmpmFx8iqWV/
Đăng nhập = FB ở góc phải trên cùng màn hình rồi tắt mở lại link và liek thôi ạ.
E xin cám ơn

Last edited:
chúc em may mắn lần sau...

Không ai giúp đâu bro à, cộng đồng khác thì còn được, cộng đồng này chỉ nhìn thấy tiền thôi :D

Mình có thắc mắc. Sao bạn không tự kiếm tiền để theo đuổi ước mơ mà phải đợi người khác ban phát nó ? o_O

Mình có thắc mắc. Sao bạn không tự kiếm tiền để theo đuổi ước mơ mà phải đợi người khác ban phát nó ? o_O
đồ ăn free bao h cũng ngon hơn đồ tự bỏ tiền túi ra mua bạn ah :D

Ng ta cần giúp thì giúp thôi

Bạn nói cũng đúng, nhưng mình đâu phải quỳ lạy xin nó đâu :T. Có event thì cùng tham gia, giúp đc thì giúp. Mình vẫn đang học hành đàng hoàng thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom