Announce Công bố kết quả Hot Boy, Hot Girl 2015

Status
Not open for further replies.

ctrung111

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
1,827
MR
0.454
sr các bạn là công bố hơi trễ vì BGK cần có thời gian để chấm điểm và xác nhận 1 vài thông tin của thí sinh.
Hôm nay mình xin đại diện cho BGK công bố kết quả HOT BOY và HOT GIRL của forum 2015:

HOT BOY 2015:

@DaoDung2008

HOT GIRL 2015 là:

@tammy

44-jpg.55787

Đặt biệt năm nay sẽ có thêm giải THÍ SINH ĐƯỢC YÊU THÍCH NHẤT cho thí sinh thi vòng 2 và giải đó thuộc về:

@doantrang

Giải thưởng cho THÍ SINH ĐƯỢC YÊU THÍCH NHẤT20$ :)

*****Các bạn inbox số TK PM cho @Shin để nhận giải*****

@Shin vào trao giải và sét group cho HOT BOY và HOT GIRL nha :D
:) Cám ơn các bạn đã bỏ thời gian tham gia và ủng hộ cho event của forum :)

Last edited:
BQT đã chấm rất kĩ , có lấy từng thang điểm rõ ràng và chia bình quân , MR & Miss và á hậu ( thí sinh được yêu thích nhất ) đều hoàn toàn xứng đáng !

Chúc mừng các bạn !

ÔI..đúng như điều mong ước của bà con cô bác nhà em ạ..Lần đầu tiên thắng giải một cuộc thi sắc đẹp ạ..^^..cám ơn BTC cùng các bạn đã chiếu cố cho em ạ..^^..

Xin được chúc mừng chị @tammy và bạn @doantrang ạ!!!..:D

ÔI..đúng như điều mong ước của bà con cô bác nhà em ạ..Lần đầu tiên thắng giải một cuộc thi sắc đẹp ạ..^^..cám ơn BTC cùng các bạn đã chiếu cố cho em ạ..^^..

Xin được chúc mừng chị @tammy và bạn @doantrang ạ!!!..:D
ak' đù. thành người nổi tiếng goy ah. cho xin chữ kí ... của Chipu đi :oops::oops:

ak' đù. thành người nổi tiếng goy ah. cho xin chữ kí ... của Chipu đi :oops::oops:
ầy...vậy bác cho xin mấy mớ rau ACX đi..hihi...Chê Pau giờ ở trong Nam càng khó xin đó bác..:rolleyes:

ầy...vậy bác cho xin mấy mớ rau ACX đi..hihi...Chê Pau giờ ở trong Nam càng khó xin đó bác..:rolleyes:
Hot boy năm nay quen cả Chi Pu, toàn người nổi tiếng ko, :D

Hot boy năm nay quen cả Chi Pu, toàn người nổi tiếng ko, :D
Em chỉ biết sơ sơ thôi ạ..:D...nói chung trong MMO4ME thì các bác như bác Loc, chi thanhthao rồi như bác Shin bác giày trượt patin rồi các bác mod staff khác mới là nổi tiếng ạ..^^.

Em chỉ biết sơ sơ thôi ạ..:D...nói chung trong MMO4ME thì các bác như bác Loc, chi thanhthao rồi như bác Shin bác giày trượt patin rồi các bác mod staff khác mới là nổi tiếng ạ..^^.

Nick quen quen nhỉ. Chúc mừng nhé!

Chúc mừng các bạn nhé :D

Nick quen quen nhỉ. Chúc mừng nhé!

Chúc mừng các bạn nhé :D
Em cũng có comment vào mấy topic có bác comment như là khoe số tiền kiếm được năm rồi ý bác..:D

Đừng gọi chị, @@, mình cũng 9x nhưng còn ít tuổi hơn cả bạn nên cứ xưng ngôi ngang hàng đc rồi nha, :v
Một lần nữa chúc mừng bạn chuẩn bị đổi màu nick, đang bão lead, off nick forum tập trung làm đây, g9 :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back