Announce Công bố kết quả Hot Boy, Hot Girl 2015

Status
Not open for further replies.
BQT đã chấm rất kĩ , có lấy từng thang điểm rõ ràng và chia bình quân , MR & Miss và á hậu ( thí sinh được yêu thích nhất ) đều hoàn toàn xứng đáng !

Chúc mừng các bạn !
Fr ko có giải pê đê của năm để cho chú này thàm gia tranh giải nhỉ hee

Hi các bạn,
- BTC đã chấm dựa trên những tiêu chí cụ thể dựa trên số like, ngoại hình, tài năng, vấn đáp để chia trung bình.
- Có những thí sinh điểm số cuối cùng rất cận kề nhau, mỗi bạn lại có 1 cá tính nổi trội. BTC cũng phải họp và cân nhắc để đưa ra quyết định cuối cùng như trên :D ko dễ đâu nhá.
-Kết quả này dù tính toán chi tiết như thế nào thì vẫn dựa trên những tiêu chuẩn cảm tính (bất kỳ cuộc thi tài năng, sắc đẹp, nghệ thuật nào cũng không tránh khỏi điều này). Vì thế kết quả chắc chắn không thể làm hài lòng được tất cả mọi người. Nhưng giống như lúc thông báo kết quả cho thí sinh, mình muốn nhắc lại là có những vẻ đẹp không phải lộ thiên cứ nhìn là thấy, mà bạn còn cần phải lắng nghe, sờ mó hít ngửi và cảm nhận bằng tâm hồn của bạn nữa :D

Một hotgirl già xấu cho biết.

Hi các bạn,
- BTC đã chấm dựa trên những tiêu chí cụ thể dựa trên số like, ngoại hình, tài năng, vấn đáp để chia trung bình.
- Có những thí sinh điểm số cuối cùng rất cận kề nhau, mỗi bạn lại có 1 cá tính nổi trội. BTC cũng phải họp và cân nhắc để đưa ra quyết định cuối cùng như trên :D ko dễ đâu nhá.
-Kết quả này dù tính toán chi tiết như thế nào thì vẫn dựa trên những tiêu chuẩn cảm tính (bất kỳ cuộc thi tài năng, sắc đẹp, nghệ thuật nào cũng không tránh khỏi điều này). Vì thế kết quả chắc chắn không thể làm hài lòng được tất cả mọi người. Nhưng giống như lúc thông báo kết quả cho thí sinh, mình muốn nhắc lại là có những vẻ đẹp không phải lộ thiên cứ nhìn là thấy, mà bạn còn cần phải lắng nghe, sờ mó hít ngửi và cảm nhận bằng tâm hồn của bạn nữa :D

Một hotgirl già xấu cho biết.
Anh ngoại hình chuẩn mà đi thi chẳng được giải gì cả, chắc là số đen :D

Đa tạ ban tổ chức. M đi lấy tiền thưởng mua cho mình con gà về liên hoan đây :)
Thằng cha phía sau @tammy đang làm gì thế nhỉ:eek:
1 ng lạ đang ăn nhãn :D

Chúc mừng , @DaoDung2008@doantrang@tammy dễ thương quyễn rũ :x ..sang năm mình cũng phải thi lấy cái hotboy mới đươc:cool:

Wow thành viên 319 hả anh giỏi quá tar e xem hoài :v cơ mà sao a cũg vào mmo á :v
hihi. Cám ơn bạn cơ mà mình cũng đâu có giỏi gì đâu. MMO cũng coi như một đam mê khác, rồi có khi cũng thành nghề thôi mà..^^.
Đừng gọi chị, @@, mình cũng 9x nhưng còn ít tuổi hơn cả bạn nên cứ xưng ngôi ngang hàng đc rồi nha, :v
Một lần nữa chúc mừng bạn chuẩn bị đổi màu nick, đang bão lead, off nick forum tập trung làm đây, g9 :D
Thì tại vì so với bạn mình mới vào 4rum thì coi như phép tắc một chút cứ gọi anh chị trước chứ không biết tuổi thật..cũng như ra đường vậy..:D...cũng là để thể hiện tôn trọng nhau..:D..những người như bạn mới giống như idol vậy..^^.Tuổi còn trẻ mà chăm chỉ và kiếm cơm rất ác rồi..:D
Chúc mừng , @DaoDung2008@doantrang@tammy dễ thương quyễn rũ :x ..sang năm mình cũng phải thi lấy cái hotboy mới đươc:cool:
Thi nhanh không bị già mất bác..:D

hihi. Cám ơn bạn cơ mà mình cũng đâu có giỏi gì đâu. MMO cũng coi như một đam mê khác, rồi có khi cũng thành nghề thôi mà..^^.

Thì tại vì so với bạn mình mới vào 4rum thì coi như phép tắc một chút cứ gọi anh chị trước chứ không biết tuổi thật..cũng như ra đường vậy..:D...cũng là để thể hiện tôn trọng nhau..:D..những người như bạn mới giống như idol vậy..^^.Tuổi còn trẻ mà chăm chỉ và kiếm cơm rất ác rồi..:D

thành nghề rồi cơ à e còn new chán đây chắc a đa tài rồi đó :D

hehe chúc mừng các bạn nhé... thi 2 năm tớt 2 năm bùn thịt chứ :(:(:(

New gì nữa số post bạn gấp đôi số post mình kìa..:D
À trc 4rum vui lắm vào nhiều top share lên hỏi lên post nhiều chứ k làm ra đc gì a ơi giờ rum ngáo quá :(/e làm côg cty lên cái này học chứ chưa ra $ học thì gặp toàn cha k à :)) lên giờ ngưg cmt rồi tai gap anh e mới hoi thoi :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week