• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Con gái như thế này nên yêu tiếp hay bỏ ! Yêu mình hay yêu tiền của mình đây trời

Đào mỏ cmnr

MOD chơi 1 hình quá là đã :))

nếu bạn đó vẫn yêu thì bạn nói hộ mình nhé" mày ngu quá"
đứa con gái thế mà yêu gì ?ở gần thì **** song thì biến thôi

Nhiều tiền vậy thì bay lén vào xem nó làm gì với ai =))
Mà nên next sớm nghe cái câu " không gởi thì chia tay " là có mùi rồi
Nói bạn của bạn là : con gái nó cần người iu chứ không phải nó cần 1 ông bố lo nó từ A-Z

Max

èo nếu ông bạn là đại gia thì ko sao.còn trung lưu trở xuống thì nên bỏ đi
ko thì sẽ có một ngày tiền mất tình cũng tan

Đào cmn mỏ rồi. tránh xa là vừa. ko khéo bạn của cà ná gửi tiền vào đêm nào nó cũng đi bar nữa :))

đáp án chính xác 95% trờ lên này: em ý ko cho lên thăm -> em ấy đang có người yêu khác trên đó, và tiêu nhiều đến vậy có thể có thêm khả năng nữa là em nó đang nuôi người tình.
Yêu nhau thì luôn muốn gặp nhau, đây chỉ hỏi tiền -> con bé này ko có chút tình cảm yêu đương gì với bạn cậu.

P/a giải quyết: hãy bay vào sài gòn xem sự thể, sau đó tùy cơ ứng biến thịt hay làm gì thì làm nhưng nếu nó lừa tình thì vẫn phải đòi lại tiền,cái loại này thì ko cho nó 1 xu nào cả

đòi thì ko dc nhưng xếp gạch thì dc ;))
bảo xếp xong a cho :binhsua56: cái cù lôi

bắc thang lên hỏi ông trời có tiền cho gái có đòi đựoc không :binhsua52:

Khi yêu thì hơi bị mù quáng cho dù lần này gửi cho nó 5 triệu thì sao nào đảm bảo lần sau sẽ là 10 triệu chắc mod phải rút tiền bảo hiểm ra cho bạn mượn quá, và còn lần sau lần sau nữa sự chia tay này trước sau gì cũng sẽ đến vấn đề là time

vào đó úp sọt cho nhỏ rồi xem nó có đòi hỏi nữa không... nexxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxt tttttttttttttttttop model đi

ông trời..... ông trời..... ông trời .... ông trời ỗng bảo rằng không, lấy tiền cho gá.ái..ái.....ái....ái......... Ỗng còn bị gạt huống chi người thường :)):))

Cậu phải bay 1 chuyến vào Sì Gòn rồi, trong đây ăn chơi dữ dội lắm, nhất là từ sứ khác vào, ko nhiễm thì tốt, nhiễm rồi là toàn nhiễm thuốc phiện hạng nặng :(.
Cậu bay vào càng lẹ càng tốt, tránh đêm dài lắm mộng :(

Kêu để anh vô sg thăm e rồi đưa luôn. Vô XH phát cho em nó té đẹp :binhsua118

ông trời ổng bảo là không ? có tiền cho gái đóng xong ùi hòa

1 là hắn mê gái ;)) 2 là hắn iu quá nhịêt mún thay đổi ẻm ;)) cái nào cũng chết sớm vì hết máu :))

Chia tay nhanh cho rồi, cái kiểu lợi dụng thế này. Thớt khuyên bảo nhanh đi ko mai mốt đùng một cái, đau khổ quá bạn thớt way wa yêu con trai thì lại khổ. Biết đâu nó hốt luôn thớt đấy :binhsua15:

tớ chỉ lập ra cho bạn tớ biết ý kiến mọi người như thế nào thôi. tớ thì khuyên nó next rồi mà nó cứ ko chịu. bo tay quá

dại gái
ngu thì chết thôi chứ bệnh tật gì
mod khuyên hết lời mà nó vẫn thế thì tội gì mang mệt mỏi vào ng
sau này nó tự ngộ ra
nge kể mọi chuyện rõ ràng vậy mà th bạn mod vẫn lì
pó tay:|

nãy giờ đọc comment mà cười đau bụng,lâu nay thắc mắc ko biết con girl mình tiền bạc đâu ra mà ăn chơi đàn đúm sướng quá,cứ tưởng nhà e nó giàu,ai dè nó cũng đi đào mỏ ngược lại lấy tiền cho mình đi nuôi cave,hehe đúng là của thiên trả địa,:binhsua141:thôi kệ ngày nào cũng xếp hình với nó bù lại có tiền xài..sướng:m021::m021:con nhỏ zâm vl

nãy giờ đọc comment mà cười đau bụng,lâu nay thắc mắc ko biết con girl mình tiền bạc đâu ra mà ăn chơi đàn đúm sướng quá,cứ tưởng nhà e nó giàu,ai dè nó cũng đi đào mỏ ngược lại lấy tiền cho mình đi nuôi cave,hehe đúng là của thiên trả địa,:binhsua141:thôi kệ ngày nào cũng xếp hình với nó bù lại có tiền xài..sướng:m021::m021:con nhỏ zâm vl

rồi có ngày ông lại nuôi con khác , đời mà :))

- - - Updated - - -

Cứ im im mà đi vào, rồi tìm cơ hội **** phát rồi về, chia tay :binhsua46:

nó ko cho địa chỉ thì lấy j mà phục kích

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member
vesinhq3namhung
Back