Tutorial Con đường OFFER cho người mới bắt đầu ( bí quyết duy trì không nản lòng )

Nghe có vẻ khoai quá bác nhỉ. Hic.

Chào bạn,

Kiếm tiền mà, đâu có gì là dễ đâu bạn, nhưng đừng nản lòng nhé, cứ tiếp tục đi, bạn đang đi đúng hướng rồi đấy !

Thân !

Chào bạn,

Kiếm tiền mà, đâu có gì là dễ đâu bạn, nhưng đừng nản lòng nhé, cứ tiếp tục đi, bạn đang đi đúng hướng rồi đấy !

Thân !
Mấy cái kia em trả lời được rồi, còn cái câu này "cung cấp cho họ những hình ảnh cụ thể về chiến lược quảng cáo" bác gợi ý giúp em với. VD như thế nào hả bác

Mấy cái kia em trả lời được rồi, còn cái câu này "cung cấp cho họ những hình ảnh cụ thể về chiến lược quảng cáo" bác gợi ý giúp em với. VD như thế nào hả bác

Ví dụ như thế này :

Hai cái ô vuông màu đỏ chính là chiến lược quảng cáo

Ví dụ như thế này :

Hai cái ô vuông màu đỏ chính là chiến lược quảng cáo
Em cảm ơn bác, cái này e qua rồi. Hôm nay net lại gửi mail thế này: "You've applied for some of our offers on platform, but we don't have any integration (Global postback etc.). Could you please tell us more about your traffic, so we can continue our cooperation?". Em không hiểu nó định hỏi mình cái gì để tích hợp vào của nó. Bác giúp e với ạ. Em cảm ơn bác nhiều nhiều.

Last edited:
Em cảm ơn bác, cái này e qua rồi. Hôm nay net lại gửi mail thế này: "You've applied for some of our offers on Xertive Mobile platform, but we don't have any integration (Global postback etc.). Could you please tell us more about your traffic, so we can continue our cooperation?". Em không hiểu nó định hỏi mình cái gì để tích hợp vào của nó. Bác giúp e với ạ. Em cảm ơn bác nhiều nhiều.

à, tức là nó hỏi traffic source, global postback tức là sự kết nối giữa network và traffic source của bạn, vì lưu lượng truy cập không rõ nguồn gốc nên yêu cầu xác minh là traffic của bạn cụ thể như thế nào thôi.

Mà bước này là của Admin Offer rồi nha :D , mình ko nhận support admin offer đâu .

p/s : mời các bạn newbie ham học hỏi tiếp tục comment !

Thân !

à, tức là nó hỏi traffic source, global postback tức là sự kết nối giữa network và traffic source của bạn, vì lưu lượng truy cập không rõ nguồn gốc nên yêu cầu xác minh là traffic của bạn cụ thể như thế nào thôi.

Mà bước này là của Admin Offer rồi nha :D , mình ko nhận support admin offer đâu .

p/s : mời các bạn newbie ham học hỏi tiếp tục comment !

Thân !

Hic, e cũng reg thử thôi bác ạ. Vừa mới apply mấy con offer nó đã báo vậy, chưa làm được gì. Bác có thể gợi ý cho e 1 chút để trả lời được không ạ. Em có 1 site nhưng mà traffic thì không có mấy, toàn traffic bot thôi ạ :(. Em cảm ơn bác, nếu có dịp xin hậu tạ bác ạ.

Hic, e cũng reg thử thôi bác ạ. Vừa mới apply mấy con offer nó đã báo vậy, chưa làm được gì. Bác có thể gợi ý cho e 1 chút để trả lời được không ạ. Em có 1 site nhưng mà traffic thì không có mấy, toàn traffic bot thôi ạ :(. Em cảm ơn bác, nếu có dịp xin hậu tạ bác ạ.

Về vấn đề này rất khó, nếu là mình thì miền sử dụng link postback điền vào network, và thông báo với AM rằng tôi đã update global postback .

Làm sao để tránh bị scam với lại hiệu quả đây chỉ giúp e với
theo mình thì cứ tìm group mà tham gia có người tư vâng và hô trợ mem

Về vấn đề này rất khó, nếu là mình thì miền sử dụng link postback điền vào network, và thông báo với AM rằng tôi đã update global postback .
Cảm ơn bác nhiều. E trả lời nó rồi, không biết nó có cho qua không :D

Mình mới reg được acc redfire nhưng vào acc phải xin từng con off một. Có đi hỏi đứa bạn mua acc thì nó nói không cần xin off. Vậy cho mình hỏi có cách nào xin mở hết off không nhỉ? Hay là phải xin từng con một

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom