Tutorial Con đường OFFER cho người mới bắt đầu ( bí quyết duy trì không nản lòng )

Thank bác. Bác làm ơn cho em hỏi cái này "about the campaigns you are looking to run with us" nó bảo ý là gì hả bác, bác gợi ý cho em trả lời chút. Em cảm ơn.

dịch đơn giản là bạn muốn làm offer thể loại gì ? CPI - trả tiền để cài đặt - CPP - trả tiền để chơi game - CPA - trả tiền để thực hiện 1 hành động bất kỳ ....

dịch đơn giản là bạn muốn làm offer thể loại gì ? CPI - trả tiền để cài đặt - CPP - trả tiền để chơi game - CPA - trả tiền để thực hiện 1 hành động bất kỳ ....
nhận đệ k bác! lưu lạc đó đây, giờ mất phương hướng rồi! Haizz!

Cho mình hỏi ngu là reg net bằng info nước khác mà dùng PP Việt để nhận $ được không?
Và mình có cần thiết phải dùng site của mình để điền vào ô my website khi reg net ko nhỉ? Nếu có thì có bị phát hiện domain đó có info Việt ko ta.
E đang theo off PC tính làm site riêng mong đc các pro giải đáp.
Thanks!

Cho mình hỏi ngu là reg net bằng info nước khác mà dùng PP Việt để nhận $ được không?
Và mình có cần thiết phải dùng site của mình để điền vào ô my website khi reg net ko nhỉ? Nếu có thì có bị phát hiện domain đó có info Việt ko ta.
E đang theo off PC tính làm site riêng mong đc các pro giải đáp.
Thanks!

PP thì ko check được , chỉ có US hoặc non US .

Còn site thì ko cần phải điền đúng site mình, tuy nhiên nếu net check ko phải site mình thì reject ngay, nếu may mắn net không thèm check được approve thì trong quá trình send traffic lại gửi site khác với site dùng để đăng ký ==> block account.

domain thì có infor của người reg, tuy nhiên bạn có thể tham khảo google tắt và mở hiện thông tin whois nhé.

Thân !

PP thì ko check được , chỉ có US hoặc non US .

Còn site thì ko cần phải điền đúng site mình, tuy nhiên nếu net check ko phải site mình thì reject ngay, nếu may mắn net không thèm check được approve thì trong quá trình send traffic lại gửi site khác với site dùng để đăng ký ==> block account.

domain thì có infor của người reg, tuy nhiên bạn có thể tham khảo google tắt và mở hiện thông tin whois nhé.

Thân !
lúc đầu e reg acc = con blogspot h e đổi web để làm đc ko hay change domain đó đi chỗ khác làm site offers ?

lúc đầu e reg acc = con blogspot h e đổi web để làm đc ko hay change domain đó đi chỗ khác làm site offers ?

được bạn nhé

p/s : ủa , từ lúc nào topic này thành topic tuyển member với support admin offer vậy :D

thầy ơi! em mún làm :(! đói qá oy

Đệ tử legialoc à ? :D

được bạn nhé
Anh cho em hỏi chút, em cũng như bạn trên. Em dùng site của ông anh và fake traffic để gửi cho net. Vậy giờ em muốn kéo off, đặt link lên blogspot của em có được không ạ? Đang có 1 net reg lâu rồi mà chưa dám làm. hi

Anh cho em hỏi chút, em cũng như bạn trên. Em dùng site của ông anh và fake traffic để gửi cho net. Vậy giờ em muốn kéo off, đặt link lên blogspot của em có được không ạ? Đang có 1 net reg lâu rồi mà chưa dám làm. hi

Còn phải tuỳ thuộc chiến dịch mà nhà quảng cáo đưa ra nữa bạn nhé, nếu trong chiến dịch có ghi : banner , display, blogspot thì ko sao .

Trừ trường hợp nhà quảng cáo yêu cầu 1 dạng traffic khác mà bạn chạy 1 loại khác không đúng yêu cầu mới có khả năng bị block .

Topic lan man sắp đi lệch chủ đề rồi , mình xin phép ngừng giải đáp thắc mắc cho các admin offer nhé,

các bạn newbie muốn bắt đầu từ đầu thì xin mời tiếp tục comment ,

Thân !

bí quyết hay :p

Thank bác đã hỗ trợ. Em đã làm được rồi. Thank bác rất nhiều.

Cho mình xin 1 ít host mail free để reg off với nhé . cảm ơn ợ. :)

Chào các bác, em là newbie, mong anh em hỗ trợ 1 chút. Em đăng ký 1 network, nó yêu cầu trả lời những cái sau:

1 do you have your own traffic?
2 list the websites where you will be running our offers-
3 provide us with screen shots of how you are promoting the offer.
4 are you an individual or a company?

Các bác gợi ý giúp em trả lời với ạ. Em xin chân thành cảm ơn.

Chào các bác, em là newbie, mong anh em hỗ trợ 1 chút. Em đăng ký 1 network, nó yêu cầu trả lời những cái sau:

nmh = Nguyễn Mạnh Hà ?

1 do you have your own traffic? Bạn có site offer hoặc 1 site/app nào đó dùng để gửi lưu lượng truy cập tới offer mà của chính bạn hay ko?
2 list the websites where you will be running our offers- những website bạn dùng để làm offers là gì ?
3 provide us with screen shots of how you are promoting the offer. cung cấp cho họ những hình ảnh cụ thể về chiến lược quảng cáo
4 are you an individual or a company? bạn là cá nhân hay 1 công ty .

1 do you have your own traffic? Bạn có site offer hoặc 1 site/app nào đó dùng để gửi lưu lượng truy cập tới offer mà của chính bạn hay ko?
2 list the websites where you will be running our offers- những website bạn dùng để làm offers là gì ?
3 provide us with screen shots of how you are promoting the offer. cung cấp cho họ những hình ảnh cụ thể về chiến lược quảng cáo
4 are you an individual or a company? bạn là cá nhân hay 1 công ty .
Nghe có vẻ khoai quá bác nhỉ. Hic.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,773
Latest member
milfnutlife

Most viewed of week

Most viewed of week

Back