SCAM Cảnh báo nguyendinhvu1984 Scam.

Status
Not open for further replies.
Reactions
3
MR
0.000
Nick MMO: nguyendinhvu1984
Nick Yahoo: neommo
Nick Skype: neo_mmo
Số tiền: $500

Nội Dung: Hôm bữa em có rao mua gift card Nike thì bác này pm yahoo em bảo có bán gift này nọ. Em cũng tin tưởng vì lần đầu giao dịch kinh nghiệm ko nhiều và cũng đang cần vì khác dí. Em có tiền là làm liền. Trao đổi qua Call đúng 1 tiếng e gửi tiền liền cho nó qua Xoom ( vì em ở US nên gửi online ). Số tiền là $500 bao gồm $300 gift Nike của nó và $200 gift Adidas của bạn nó ( sau khi tính % tổng tiền thi ra vậy ). Sáng nó ra Sacombank ( chi nhánh nhận tiền của Xoom ) nhận tiền và sau đó im im. Em nhờ bạn gọi thì nó online liền trong vòng 1 nốt nhạc bảo mới ăn com xong. Cũng xin lại mail của em như thật ( thằng này làm diễn viên chắc xuất cmn sắc ) và nói gửi thẳng qua. Ôi mịa nó, cái code coupon thế kia mà bảo gift kiểu gì @@ Ôi thôi thế là em biết vừa phúng điếu cho nó trước cái đám ma của nó là $500 rồi.

Vài thông tin thêm:
Tên: Nguyễn Đình Vũ - sn 1986
Số điện thoại: 01646524060
Nơi ở: Nó ở Dak Lak Buôn Ma Thuộc ( nó bảo trong cmnd nó ghi là Phước An nhưng nó ở Eakar ). Khi đi nhận tiền nó lại SCB chi nhánh 164 Nguyen Tat Thanh, Eakar, Eakar để nhận tiền.

Em làm report này để mọi người né nó ra thôi. Còn đòi lại được tiền thì e nghĩ vô vọng rồi. Còn bác nào ở Dak Lak đòi lại được $500 em xin hậu tạ @@ Hoặc ai có kinh nghiệm đưa ra pháp luật thì giúp em vì hè này em về Việt Nam. 10 triệu cũng đủ để bóc lịch đúng ko nhỉ @@

Attachments

48.5 KB · Views: 248
    40.7 KB · Views: 170
    51.3 KB · Views: 166
    58.8 KB · Views: 168
    77.9 KB · Views: 178
    73.1 KB · Views: 172
    46.5 KB · Views: 167
Last edited:
Thớt dễ tin người quá :D:D. 10tr mà cứ như là 100k :oops::oops:

Lời chia tay ngọt ngào .

nhà ở gần đấy , làm xấu mắt dân daklak quá bác có quả hình nó k để e xem có quen k

Báo công an đi 10 củ . ra nhận tiền ở bank trình cmnd ra có cơ hội tìm ra info mà

yahoo này là của thằng AD bên mmo4me.net ban luôn đi thoi.
Mẹ nó scam bên kia cả trăm người rồi còn sang bên này la liếm.

chia buồn

chuẩn cơm mẹ nấu rồi :) cũng định chơi em nhưng em nghi nghi rồi, hàng lởm biết liền, ko dám gd trung gian là SCAM tất :D

ủa, nike thì checkout được bằng pp us mà, chủ top lại ở us nữa thì cần gì phải mua gift?
Hay là ham rẻ?

Bị quả này cũng to gớm. Mà thread cũng nhanh tay chuyên hết luôn @@

tiền k quý, mất đừng tiếc

Trường nó học gần nhà mình :D
scam dc khối tiền, thấy ăn chơi phè phỡn lắm, mà nó cũng khôn không bao giờ lộ mặt. theo dõi nó gần 1 năm rồi mà nó đăng bài hình như toàn để chế độ bạn bè =))

1. Thằng này hôm trước định lừa em autolead. Bảo bác Quang Vũ bán autolead cho ios. E pm Quang Vũ thì bảo k có. Nó bày đặt bảo phải đặt hàng riêng :)) Nghe ghi ghi rồi. Hôm sau nó bảo có người resell lại 2m2. Tí thì dính phốt. Haiz.

scam dc khối tiền, thấy ăn chơi phè phỡn lắm, mà nó cũng khôn không bao giờ lộ mặt. theo dõi nó gần 1 năm rồi mà nó đăng bài hình như toàn để chế độ bạn bè =))
Thnagwf nay noa lừa bên kia người học ytb môi ngioiwf 1 tr hjz

Thằng này là admin bên mmo4me.net . Nó toàn sài bank giả . Ai bít chô ơ của no tới tân nha sư nó đê

@phongtranlam56

Ở Mỹ mà mua Coupon bẩn coi chừng dây dưa pháp luật bị trục xuất về nước đó...sau đó là cấm vĩnh viễn visa vào Mỹ.

Đúng là giày Nike mua ở Mall / Site trên US mắc vãi đạn, và thường là Made in Vietnam hoặc China.

Giày Nike ở VN mắc 1 cách phi lý (dù sản xuất ở VN), ít size, ít mẫu mã model.

Muốn mua giày Nike rẻ thì qua Tokyo Nhật mà mua (đi Mỹ hoặc về VN nên chọn đường bay quá cảnh ở Nhật), giá giày ở Nhật đảm bảo rẻ hơn VN 1 nửa cho đến 1/3 có nhiều mẫu mã, đủ size, không bao giờ sợ Fake.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,853
Latest member
ngyudihntu
Back
Top Bottom