Tutorial Con đường OFFER cho người mới bắt đầu ( bí quyết duy trì không nản lòng )

bác thớt và các bạn cho mình hỏi. Về phần cái site để làm off thì có yêu cầu gì ko. Site của chúng ta ý, 1 dạng site wordpress đc ko hay phải có site chuẩn của nó

bác thớt và các bạn cho mình hỏi. Về phần cái site để làm off thì có yêu cầu gì ko. Site của chúng ta ý, 1 dạng site wordpress đc ko hay phải có site chuẩn của nó

Chào bạn !
Quan trọng là bạn muốn gửi traffic loại gì ?
Ví dụ :
1 / GPT ( Get Paid to complete Offers ) thì phải có site GPT ( loại này hầu hết Admin VN đang sử dụng )
2 / Wordpress + php ... các website cơ bản như ( truyện , phim , game ) :
có các dạng traffic như : 1 / sử dụng traffic display hiển thị quảng cáo khi đang đọc truyện, xem phim , chơi game
2/ sử dụng traffic banner ads ( hình ảnh banner hiển thị trên trang chủ .

... p/s : có rất nhiều dạng traffic khác nhau , bạn có thể từ từ tìm hiểu dần , trên đây là 2 dạng traffic cơ bản mà người VN chúng ta hầu hết đang sử dụng.

Thân !

TKS Thớt !!!!

Ghiền nhưng chưa gặp cao nhân !! :(

Đôi lời chia sẻ với các bạn newbie, mặc dù mình cũng là newbie
Mảnh đất mmo nói chung và offer nói riêng không có pro nào rảnh để các bạn nhận sư phụ hoặc theo học đâu. Thời gian người ta dạy bạn chả được là bao, trong khi đó người ta làm việc khác thì ra bao nhiêu tiền rồi. Cũng đừng tốn tiền theo học các khóa học làm gì, tốn thời gian vô ích. Tất cả kiến thức đều có trên google, nhưng cách vận dụng như nào, mỗi người một khác nhau, và không ai dạy bạn cái đó cả, vì đó là bát cơm của người ta.

Muốn theo offer hãy bắt đầu làm mem đi cày thuê đi đã, đó là cách học tốt nhất. Đã làm mem thì làm cho tốt và năng suất. Đạt đến tầm có thể cày được trên 10 000 lead/ ngày thì kiểu gì cũng có tiền, rất rất nhiều tiền so với các công việc bên ngoài.
Nhân tiện đây có admin android nào cần hợp tác không nhỉ, mình chuyên cày các thể loại incent cpi, cpr, cpe, cpa...Công suất tùy con off, tầm 9000 đến 14000 lead / ngày.

Giờ các ad đều đòi sock tự lo.. Hồi xưa tham gia vào sớm chắc cũng có ăn rồi. Giờ đành ngậm ngùi nhìn

bạn có biết chỗ nào làm app để chiến androi không ạ, sao cả diễn đàn mà không tìm thấy được buồn quá

Chào bạn !
Quan trọng là bạn muốn gửi traffic loại gì ?
Ví dụ :
1 / GPT ( Get Paid to complete Offers ) thì phải có site GPT ( loại này hầu hết Admin VN đang sử dụng )
2 / Wordpress + php ... các website cơ bản như ( truyện , phim , game ) :
có các dạng traffic như : 1 / sử dụng traffic display hiển thị quảng cáo khi đang đọc truyện, xem phim , chơi game
2/ sử dụng traffic banner ads ( hình ảnh banner hiển thị trên trang chủ .

... p/s : có rất nhiều dạng traffic khác nhau , bạn có thể từ từ tìm hiểu dần , trên đây là 2 dạng traffic cơ bản mà người VN chúng ta hầu hết đang sử dụng.

Thân !

Mình chưa bao giờ làm offer , xin hỏi ý bạn giới thiệu là offer PC đúng ko vậy ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom