• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Con chó này sell 753.84 WMZ xong đòi lại: yahoo hanhtien2316, VCB 0421000473971 Nguyen Thi Hanh

Status
Not open for further replies.
Wmz tưởng an toàn hóa ra cũng rủi do thế. @@. Hóng tình hình

ở tưởng đợt trước vụ kia là tiền bẩn nên webmoney điều tra ấy nhẩy , ko ngờ z cũng refund được , nguy hiểm nhỉ , vố này mấy bác ex cứ gọi là nát như tương

Đọc sơ qua có lẽ vụ này đã có 1 âm mưu từ trước , Bank giả ( rút tiền tại bank đeo khẩu trang mũ bảo hiểm kín mặt ) xài wifi chùa , nói chung 1 âm mưu hoàn hảo chăng , chúng ta chờ xem , good luck chủ thớt

Nói chung là Scammer nó bỏ ra tầm > 3.5tr là có ngay 1 thẻ ATM giả FAKE từ đầu tới chân + 1 cái CMND giả rồi. hi vọng nó ko làm vậy :(

Chắc phải trả lại để giữ acc, chứ với bọn Z này mình kháng cáo cũng không nổi, củ chuối lắm. Mất tiền rồi. híc
vậy coi như bác @danhmay24h mất double! vừa mất hơn 700Z, vừa mất luôn gần 17tr.
ĐM cuộc đời,Scam Tết này ấm no, gia đình sum vầy :(

xem vẫn chưa hiểu,mấy bác thông não em phát để nâng tầm tí,chủ thớt bị con bán wmz refund à ? hay là dispute
là vầy, chủ thớt mua Z của Scam, sau đó thì ck VCB cho thằng scam, thằng scam lên WMZ kiện,đòi tiền lại từ thớt ( giống dispute bên PP vậy đó), anh WMZ xử cái éo j,gửi mail cho anh chủ thớt,báo có thằng scam kiện đòi lại Z, nên anh WMZ block tk anh thớt, và chỉ thả khi anh thớt refund Z lại cho thằng Scam, coi như anh scam này vừa đc Z lại vừa đc tiền, total gần 34tr, Tết này Scam ấm. chia buồn anh Hoan :(

là vầy, chủ thớt mua Z của Scam, sau đó thì ck VCB cho thằng scam, thằng scam lên WMZ kiện,đòi tiền lại từ thớt ( giống dispute bên PP vậy đó), anh WMZ xử cái éo j,gửi mail cho anh chủ thớt,báo có thằng scam kiện đòi lại Z, nên anh WMZ block tk anh thớt, và chỉ thả khi anh thớt refund Z lại cho thằng Scam, coi như anh scam này vừa đc Z lại vừa đc tiền, total gần 34tr, Tết này Scam ấm. chia buồn anh Hoan :(

Mất có 17tr chuyển cho nó thôi bác. Cái WMZ mặc định là ko có mà

Mất 17tr thôi cậu . chúc thớt mau tóm được thằng scam !!

Cứ lên ngân hàng thông báo chuyển nhầm qua vcb, đề nghị họ rà soát lại stk vcb kia nếu họ không trả lại thì làm đơn khởi kiện gửi CA. Gỉa sử thằng kia mua ATM của người khác thì ngân hàng vẫn tìm ra chủ atm chính của nó, nếu nó dùng chứng minh giả để làm ATM thì khi nó đến ngân hàng làm thì CAMERA của ngân hàng vẫn lưu lại hình thằng làm thẻ vào ngày giờ đó, và từ thằng làm thẻ giả sẽ tìm ra thằng SCAM, và CA nó tóm cả lũ làm thẻ ATM giả, CM giả, lừa đảo, bạn hãy tạo cơ hội này cho công an nó tóm đường dây này đi. CA rất giỏi ko có gì thoát khỏi.

Ngon, anh em có cơ hội làm giàu không khó rồi :D

sao không báo công an ? đủ hình sự rồi

thì mình đồng ý là bác Hoan mất 17tr VCB chuyển cho scam, nhưng còn thằng Z, anh Hoan mua Z của scam, giờ WMZ kiện và block, thì anh Hoan phải hoàn 700Z lại cho scam, coi như scam vẫn còn 700Z và 17tr,cầm 700Z đi bán tiếp.. đkm nó! Tét này scam ấm rồi

Mấy thằng scammer này bây giờ lộng hành dữ

Cái này gọi lên Bank nhờ phong tỏa số tiền đó lại, cứ bảo là bị lừa đảo. VCB sẽ phong tỏa số tiền đó (nếu chưa rút) đồng thời gọi điện cho Scamer yêu cầu làm rõ tranh chấp.

Cái này gọi lên Bank nhờ phong tỏa số tiền đó lại, cứ bảo là bị lừa đảo. VCB sẽ phong tỏa số tiền đó (nếu chưa rút) đồng thời gọi điện cho Scamer yêu cầu làm rõ tranh chấp.
Bác nói nghe dễ nhỉ? làm như gọi lên bank nói closed gd này nó closed ag? bằng chứng đâu? đối với bank đây chỉ là gd bình thường,muốn phong tỏa phải có giấy của bên C50,may ra bank mới làm việc, còn tất cả các giao dịch ko ảnh hưởng,nó có thể skip

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom