Suggest Cách thức giao dịch Webmoney thông qua escrow

joshep

Hero
Verified
Reactions
370
MR
0.016
Insuree Balance
9557|500
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-1-wmz-22-4-pm-22-7-sell-usdt-23-4-pm-23-1-wmz-23-3-all-banks.266580/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Dear anh em Ex, Mod và mọi người,

Hiện tại thì webmoney đã bắt đầu có dấu hiệu lừa đảo giống như PP hồi trước, nên mình đề nghị 1 cách thức giao dịch mới cho anh em Exchange và người bán an toàn hơn thông qua Escrow gồm 4 bước confirm. Cách giao dịch này bắt buộc với tất cả Ex đang giao dịch tay trên MMO.

Tính năng này webmoney tích hợp sẵn trong Winpro và fee vẫn 0.8% giống như trước. Chi tiết cụ thể nhờ @cuipap1984 giới thiệu kỹ hơn đến anh em.

Mặc khác đề nghị người bán webmoney trên MMO cũng phải verify thông tin giống như Paypal.

Anh em cho ý kiến cụ thể nhé.

Like ! giao dịch qua hệ thống này thì sẽ ko bị dính mấy vụ dispute này (theo như wmz trả lời ) ! sẽ làm 1 file hướng dẫn

Cậu giỏi tiếng anh soạn một bài văn bản nói về vấn đề này rủi gửi qua cho wmz cũng được đó. Tập hợp các anh em có passport mà gửi thì bọn wmz sẽ phải xem xét lại. Cái này sẽ triệt để hợn.
Ví nào muốn mở tranh chấp ví đó phải nên passport rùi. Mà đa số lừa đảo ai đi xác minh passport đâu.

Lên nóc nhà . Bây giờ bán loại tiền nào cũng phải Veri hết . Không thì cho GD dưới 100$ thôi . WMZ bây giờ nó còn ghê gớm hơn PP rồi .

Cái này cho vào warning luôn cho mấy ex còn biết mà cân nhắc khi mua của ng lạ k rõ info .

Like ! giao dịch qua hệ thống này thì sẽ ko bị dính mấy vụ dispute này (theo như wmz trả lời ) ! sẽ làm 1 file hướng dẫn
PRO làm ngay và luôn thôi :)

Escrow này có lâu rồi mà ko ai để ý....kiểu nó như site trung gian ăn thêm ít phí...có confirm 2 chiều :)
Dạo này scam nhiều, mánh khóe cao tay nên vote cho AE chân chính :)

Cách này đã tested và không phát sinh thêm phí, webmoney khuyến cáo nên giao dịch qua escrow để hạn chế scammer.

Attachments

14.7 KB · Views: 189
Dear anh em Ex, Mod và mọi người,

Hiện tại thì webmoney đã bắt đầu có dấu hiệu lừa đảo giống như PP hồi trước, nên mình đề nghị 1 cách thức giao dịch mới cho anh em Exchange và người bán an toàn hơn thông qua Escrow gồm 4 bước confirm. Cách giao dịch này bắt buộc với tất cả Ex đang giao dịch tay trên MMO.

Tính năng này webmoney tích hợp sẵn trong Winpro và fee vẫn 0.8% giống như trước. Chi tiết cụ thể nhờ @cuipap1984 giới thiệu kỹ hơn đến anh em.

Mặc khác đề nghị người bán webmoney trên MMO cũng phải verify thông tin giống như Paypal.

Anh em cho ý kiến cụ thể nhé.

https://mmo4me.com/threads/huong-dan-buy-sell-z-e-r-qua-escrow.283836/#post-5303859

Like mạnh vụ này...:)

bán cho ông anh vài$ mà nhiều bước quá Y Y

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz

Most viewed of week

Most viewed of week