COME2GET! phải chăng e đã tin lầm a???

Status
Not open for further replies.
Reactions
268
MR
0.000
edit! HI vọng mod close topic dùm e!
Đã nhận được paid đầy đủ. cảm ơn a. lần sau sẽ cố gắng giải quyết nội bộ. k phải như thế này nữa. Xin lỗi a.

Last edited by a moderator:
20k$/tháng
:binhsua10:
ước gì bằng 1/10 của anh ấy. Bảo sao đông người chơi off thế :binhsua146:

Chắc có việc bận ngoài đời thôi .

offer.....có bác nào nhận em làm đệ tử hem....nghe mà nóng trong người quá....muốn gia nhập làng offer mà hok có ai làm sư phụ hết :binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Tội nghiệp bác thớt quá...tuần trước thớt có topic mượn tiền cứu đói thì phải....

Tiếc quá,chia buồn cùng cậu
Theo mình biết trước tháng 4 ổng đã ngừng tuyển mem online rồi,chỉ còn mem offline thôi cậu ah,và 1/4 pay cho mem offline hết đợt đó là chuyển sang pay tháng cho mem offline cả rồi.Mình đã nhận được đầy đủ đợt đó. Tốt nhất nên chờ ổng onl rồi trả lời xem sao nhé !

Last edited by a moderator:
Tiếc quá,chia buồn cùng cậu
Theo mình biết trước tháng 4 ổng đã ngừng tuyển mem online rồi,chỉ còn mem offline thôi cậu ah,và 1/4 pay cho mem offline hết đợt đó là chuyển sang pay tháng cho mem offline cả rồi.Mình đã nhận được đầy đủ đợt đó. Tốt nhất nên chờ ổng onl rồi trả lời xem sao nhé !

Vậy tại sao còn nhận mình vào làm và paid 2 tuần đầu??? sang tuần thứ 3 mình có nt đt bảo bác ấy tuần này paid tuần cho mình thì bác ấy trả lời ok!?? giờ mất tích là sao?

chung số phận vs chủ thớt :(, đau hơn là team mình số tiền lớn gấp 9 lần số của chủ thớt, công sức anh em cày cục cả tuần, cuối tuần ổng buông gọn lỏn 1 câu, a paid tuần, chủ nhật tuần sau paid, mình hỏi lại là paid tuần là check xong paid chứ sao lại hold, ổng buông thêm 1 câu, ko nói nhiều, a paid tuần, e đi hỏi mọi ng xem paid tuần là gì :-<. bá đạo trên từng hạt gạo, mà đâu phải mình mới làm vs ổng. làm cho ổng gần 2 tháng rồi, mà còn bị vậy đó bạn à :-<

chung số phận vs chủ thớt :(, đau hơn là team mình số tiền lớn gấp 9 lần số của chủ thớt, công sức anh em cày cục cả tuần, cuối tuần ổng buông gọn lỏn 1 câu, a paid tuần, chủ nhật tuần sau paid, mình hỏi lại là paid tuần là check xong paid chứ sao lại hold, ổng buông thêm 1 câu, ko nói nhiều, a paid tuần, e đi hỏi mọi ng xem paid tuần là gì :-<. bá đạo trên từng hạt gạo, mà đâu phải mình mới làm vs ổng. làm cho ổng gần 2 tháng rồi, mà còn bị vậy đó bạn à :-<

vậy tóm lại là bạn đã đc paid chưa.. thà nói 1 câu còn đỡ.. ai ngờ im re luôn thì ai biết đc chứ.

ổng buông thêm 1 câu, ko nói nhiều, a paid tuần, e đi hỏi mọi ng xem paid tuần là gì :-<. bá đạo trên từng hạt gạo, mà đâu phải mình mới làm vs ổng. làm cho ổng gần 2 tháng rồi, mà còn bị vậy đó bạn à :-<
thì ổng nói đúng rồi! pay tuần là tuần nào ổng thích pay thì pay, tuần nay hông pay thì tuần sau pay, thì đó cũng là pay tuần! đúng rồi! chứ gì nữa! kêu ca gì?! kakaka@@@@@@@2

vậy tóm lại là bạn đã đc paid chưa.. thà nói 1 câu còn đỡ.. ai ngờ im re luôn thì ai biết đc chứ.

mình chưa đc paid bạn à :(, bị ổng nói là đợi tới chủ nhật tuần sau paid, bạn làm acc đó từ ngày bao nhiêu tới ngày bao nhiêu thế?

XÁC ĐỊNH đi là vừa nếu có phải trả lời bạn chứ 160$ ko nhiều nhưng nói lên đc tính cách của 1 con người , bạn đã bị đưa vào danh sách Spam yahoo , dù bạn có nhắn nữa thì cũng vậy thôi ko nhận đc tin nhắn đâu , biết 1 lần để lần sau mà biết cam ngọt ngon lắm nhưng mà tức

mình chưa đc paid bạn à :(, bị ổng nói là đợi tới chủ nhật tuần sau paid, bạn làm acc đó từ ngày bao nhiêu tới ngày bao nhiêu thế?

làm từ ngày 1 -> 6/4.. nghe ổng nói đầu tháng t4 ổng đi Hàn Quốc.. kiểu này chắc chờ đi chơi về mới paid chắc.

- - - Updated - - -

XÁC ĐỊNH đi là vừa nếu có phải trả lời bạn chứ 160$ ko nhiều nhưng nói lên đc tính cách của 1 con người , bạn đã bị đưa vào danh sách Spam yahoo , dù bạn có nhắn nữa thì cũng vậy thôi ko nhận đc tin nhắn đâu , biết 1 lần để lần sau mà biết cam ngọt ngon lắm nhưng mà tức

Nói như bác vậy là scam rồi sao??? chẳng lẽ phải điên lên chứ! bực cả mình.

làm từ ngày 1 -> 6/4.. nghe ổng nói đầu tháng t4 ổng đi Hàn Quốc.. kiểu này chắc chờ đi chơi về mới paid chắc.

có đi đâu đâu mà đi :|. vẫn onl yahoo đều. mình nhắn tin vẫn còn trả lời đc cơ mà, bạn check số acc xem stt có còn unpaid ko nhé, coi chừng bị xóa acc ko có gì mà lập topic đâu
:-<

có đi đâu đâu mà đi :|. vẫn onl yahoo đều. mình nhắn tin vẫn còn trả lời đc cơ mà, bạn check số acc xem stt có còn unpaid ko nhé, coi chừng bị xóa acc ko có gì mà lập topic đâu
:-<

tất cả các acc đều đã paid.. tổng điểm đã trở về 0.. vậy có nghĩa là thế nào hả bác???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,628
171,660
Latest member
lyducthuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week