• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

COME2GET! phải chăng e đã tin lầm a???

Status
Not open for further replies.

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
400tr 1 tháng =)) ảo rồi đấy , mình phải về làm adm offers tiếp thôi
admin mà ăn trọn 100% tiền từ network mà ko cần pay mem thì dễ kiếm 400 triệu lắm :)) vì có phải bỏ vốn đâu tuyển mấy trăm mem củng dc

sangmt

Senior
Reactions
1,210
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chia buồn cùng chủ thớt.
Không ưa lão Come2get từ lúc Topic bầu chọn ADMIN and SUB uy tín của hắn, ai theo dõi cái topic đấy sẽ thấy Come2get không có chút uy tín nào cả.

Game

Banned
Reactions
10
MR
0.000
Gét nhất 3 cái thể loại này , nó làm như ngon lắm , nó nhiều tiền chẳng qa do mem cày mà ra thôi , ko có thì ngồi đó mà móp

come2get

Banned
Reactions
76
MR
0.000
Tình hình là 3 tuần trước có xin vào làm cho bác Come2get và đc bác ấy nhận 1 cái rụp.
2 Tuần đầu tiên vì làm cho a lần đầu nên e làm cầm chừng và nghỉ ngơi ở mức 50~/ tuần... a paid đúng hẹn vào tối thứ 7!
Sang tuần thứ 3.. vì e tin tưởng nên cố gắng tăng mức thu nhập lên 160$~. => a k pay là thế nào???
Thậm chí a còn k thèm trả lời tn yh, im lặng như k có chuyện gì... có vấn đề gì thì a phải trả lời 1 tiếng chứ.!!! có thể đối với a 160$ k là gì ( trong log chat a có nói thu nhập hàng tháng của a là 20k$.. có mua nhà tại đà nẵng, có xe.. mà chắc là xe hơi a nhỉ ) nhưng đối với mem như e thì nó cũng quan trọng... thử hỏi nếu k có mem góp vào thì thu nhập của a đc bao nhiêu??? ...Vậy tại sao a nhận e vào làm.. làm xong k paid là thế nào???
E k nhầm thì vài tháng trc a có mở cái event bầu chọn sub và adm uy tín... => a là người đc chọn số 1, thứ 2 hình như là sangmt thì phải..! Vậy cái event đó diễn ra để làm gì nhỉ?
Vì lỡ tin là a sẽ paid cho e vào tối thứ 7 ngày 6/4 nên e đã phải gửi cái ĐT cho "bác họ Cầm" giữ hộ để đóng tiền nhà mà vẫn còn thiếu pà chủ 300k. nên k còn số đt để liên lạc với a. đành phải viết cái topic này mong a vào trả lời... ai là mem offline cho a ấy hoặc có số đt a ấy thì nói a ấy hộ e 1 tiếng nhé.
Mem thì chỉ mong Uy Tín của adm.. giờ adm làm thế thì mem phải làm sao.

cũng lỡ tin a sẽ paid nên vừa rồi hết tiền có mượn của bác Typnloveu 150k chi tiêu cứu đói => giờ a k paid thì e tính sao???

mong a liên lạc với e.

Yh: trying_start.again

Chào em,
Hôm nay tranh thủ online được các bạn nhắn cho biết cái topic này. Thấy buồn quá...
Em cũng như bạn cunz đã làm cho anh nhiều lần, số lượng lớn (hơn cả chục chai 1 lần ) a đều pay nhanh (không quá 24h sau nộp). Tất cả là những net khó nhai nhưng anh đều ứng tiền túi ra mà pay trước coi như đầu tư hên xui.
Vậy mà thời gian này bận rộn nhiều việc nhà, đến hôm nay vẫn chưa bắt đc mạng nữa. Vậy mà chưa gì lại lên đây bêu xấu nữa rồi.
Anh đã từng nói k bao giờ vào cái forum này nữa nhưng hôm nay phải vào để cho e biết anh luôn làm ăn uy tín.
Anh chỉ nói là cách hành xử của e rất là trẻ con, có phải e mới làm lần đầu cho anh đâu thì cho đành. Tại sao a đã trả lời qua điện thoại cho em rồi mà chưa gì là rêu rao lên.
Từ lúc làm Offer giờ a đâu có sợ mấy cái chuyện tố cáo scam hay này kia. Vấn đề là ở cái Lương tâm con người chân chính không cho phép chúng ta scam hay bốc lột trên mồ hôi công sức người khác. Đó mới là cái đáng quý nhất.
Ở đây tiện thể gửi lời bạn Cunz: tháng 04 này a có thông báo là pay tháng, còn riêng em anh đã ưu tiên pay tuần ( pay tuần nghĩa là làm tuần này thì cuối tuần sau mới đc pay. cái này e đã có acc network sao không hiểu). Nói thẳng ra là bỏ tiền túi ra trả, chứ mấy net wall đó nhiều khi 2 tháng nó chưa pay nữa. Ở đây có các admin đã biết, Offer dạo này đâu có dễ nhai, net pay chậm, trừ nhiều, rate cho mem lại cao... nhưng a pay nhanh với số lượng lớn như thế ( hơn 20 chai 1 tuần). Vậy mà làm tuần này tuần sau pay đúng như lời a nói là pay tuần cho tháng 04.
Điều anh buồn là cách cư xử trong công việc của mấy em quá tệ. Ai làm admin đều hiểu nhiều khi làm cả tháng 1 cái net cpa có vài trăm đô mà nó trừ lên trừ xuống, rồi pay trễ hẹn. Vậy những gì anh cố gắng làm là hết sức rồi.
Làm ăn lâu dài thì tin tưởng và tôn trọng nhau một chút. Chừng đó thôi mà không làm đc thì đúng là đáng buồn.
Cuối cùng: như đã nói a sẽ pay tuần cho cả bạn trying... và bạn cunz . Còn pay tuần là gì thì a đã nói rồi.
Thân mến!

thuytien93dn

Senior
Reactions
101
MR
0.000
lâu lâu vào chiến sự scam củng thấy hãi quá....mấy bác thuê người ta làm thì làm ăn uy tín 1 tí đi....nghe thớt nói thế thấy tội cho nó quá

kvd1111

Senior
Reactions
243
MR
0.055
Chào em,
Hôm nay tranh thủ online được các bạn nhắn cho biết cái topic này. Thấy buồn quá...
Em cũng như bạn cunz đã làm cho anh nhiều lần, số lượng lớn (hơn cả chục chai 1 lần ) a đều pay nhanh (không quá 24h sau nộp). Tất cả là những net khó nhai nhưng anh đều ứng tiền túi ra mà pay trước coi như đầu tư hên xui.
Vậy mà thời gian này bận rộn nhiều việc nhà, đến hôm nay vẫn chưa bắt đc mạng nữa. Vậy mà chưa gì lại lên đây bêu xấu nữa rồi.
Anh đã từng nói k bao giờ vào cái forum này nữa nhưng hôm nay phải vào để cho e biết anh luôn làm ăn uy tín.
Anh chỉ nói là cách hành xử của e rất là trẻ con, có phải e mới làm lần đầu cho anh đâu thì cho đành. Tại sao a đã trả lời qua điện thoại cho em rồi mà chưa gì là rêu rao lên.
Từ lúc làm Offer giờ a đâu có sợ mấy cái chuyện tố cáo scam hay này kia. Vấn đề là ở cái Lương tâm con người chân chính không cho phép chúng ta scam hay bốc lột trên mồ hôi công sức người khác. Đó mới là cái đáng quý nhất.
Ở đây tiện thể gửi lời bạn Cunz: tháng 04 này a có thông báo là pay tháng, còn riêng em anh đã ưu tiên pay tuần ( pay tuần nghĩa là làm tuần này thì cuối tuần sau mới đc pay. cái này e đã có acc network sao không hiểu). Nói thẳng ra là bỏ tiền túi ra trả, chứ mấy net wall đó nhiều khi 2 tháng nó chưa pay nữa. Ở đây có các admin đã biết, Offer dạo này đâu có dễ nhai, net pay chậm, trừ nhiều, rate cho mem lại cao... nhưng a pay nhanh với số lượng lớn như thế ( hơn 20 chai 1 tuần). Vậy mà làm tuần này tuần sau pay đúng như lời a nói là pay tuần cho tháng 04.
Điều anh buồn là cách cư xử trong công việc của mấy em quá tệ. Ai làm admin đều hiểu nhiều khi làm cả tháng 1 cái net cpa có vài trăm đô mà nó trừ lên trừ xuống, rồi pay trễ hẹn. Vậy những gì anh cố gắng làm là hết sức rồi.
Làm ăn lâu dài thì tin tưởng và tôn trọng nhau một chút. Chừng đó thôi mà không làm đc thì đúng là đáng buồn.
Cuối cùng: như đã nói a sẽ pay tuần cho cả bạn trying... và bạn cunz . Còn pay tuần là gì thì a đã nói rồi.
Thân mến!

Hay nhất câu vấn đề là ở cái " Lương tâm con người chân chính không cho phép chúng ta scam hay bốc lột trên mồ hôi công sức người khác. Đó mới là cái đáng quý nhất."
Không biết mọi người sao chứ giờ mình không làm cho come2get, chắc khoảng 1 năm gì rồi đó. cũng theo dõi có khoảng 2 topic report cậu này rồi, cũng có paid chậm rồi, nhưng scam thì chưa thấy bao giờ. Mình tin cậu ý không bao giờ scam, vì mình biết thời gian luyện cái tâm của cậu ý lớn hơn thời gian làm offer của nhiều anh em ở forum này.
Ai chưa làm ăn, nói chuyện với cậu này thì đừng bảo mình chém gió.

payment-trying.JPGUpdating: a đã pay hết cho 2 em rồi. trước sau gì cũng bỏ tiền túi. Vậy là 2 em nợ anh món nợ danh dự đó.

À tiện thể nhắn Mod box Offer cái: Mình làm offer đến giờ chưa scam ai . Để nghị remove 2 topic có liên quan đến nick Come2get ở box Scam này đi. Và mình cũng sẽ k bao giờ vào đây nữa.
Còn nhắn tới tất cả anh em MMO online. Nếu ai cần một nơi làm uy tín, lâu dài cứ pm mình. Còn ai nữa tin nữa ngờ thì đừng bao giờ pm mình làm gì.
Hy vọng Mod giúp cho cái nguyện vọng sau này của mình. Bời vì tiền thì kiếm đc nhưng uy tín k phải ai cũng xây dựng đc!
Thanks mod nhiều! ( mà Mod Letam thì quá biết mình rồi...)
Chúc cậu sớm vượt qua khó khăn gia đình !

Thân chào tất cả anh em MMO Online !

kimoanhtran

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Updating: a đã pay hết cho 2 em rồi. trước sau gì cũng bỏ tiền túi. Vậy là 2 em nợ anh món nợ danh dự đó.

:m003: Come2get, em thích cái tên này. Nói được, làm được...Bác làm em nể đấy...

P/S: Vào 4rum, mục đích cũng chỉ là gợi nhớ lại ký ức đầu, cũng dạng như ngang qua lại trường học ngày xưa, bàn ghế thì vẫn đó, thầy cô thì có người đi người ở, nhưng phong cách học đã đổi mới.
Chúc 4rum ngày càng lớn mạnh.!

Lạc bước vào MMO nói như bên Phật giáo là " duyên phận". Thực ra mình đang hướng tới làm CPA system 1 cách chân chính. Bởi vì có thể mọi người không biết ngoài đời mình là người Tu luyện theo " Chân - Thiện - Nhẫn". Nên cố gắng giữ cho được cái Tâm tính ngày một tốt hơn. Có nhiều cái vẫn còn chưa tốt. Nhưng dù sao Pháp Luân Công đã dạy cho mình hiểu: Mọi thứ đều là từ : Đức và Nghiệp hoán đổi cho nhau. Mọi vinh hoa phú quý, tài lộc công danh, những niềm vui hạnh phúc chính là do cái Đức này hoán đổi. Mọi thất bại, đau khổ, trắc trở , xấu xa đều là do cái Nghiệp báo ứng. Vì thế người luyện công luôn cố gắng gìn giữ cái Đức. Nó là đáng quý nhất. Từ đó mà nói, nếu mình scam các bạn thì điều mình được là " Tiền bẩn" vậy điều mình mất là " Đức". Mà chất Đức đó đối với người luyện công như mình là trân quý nhất. Vậy cớ gì mình lại làm điều dại khở đó!
Trên forum này có người yêu , người ghét mình. Có nhiều khi người đó chưa bao giờ làm việc với mình mà cũng cảm thấy ghét mình. Đó chính là do nhân duyên tiền kiếp mà thôi. Vũ trụ tương sinh tương khắc, có âm có dương, có xấu có tốt, có yêu có ghét là điều bình thường. Cái chính là con người chúng ta có muốn giữ cho mình một cái tâm trong sáng, một cái tư tưởng sống hướng thiện không mà thôi. Tôi cam đoan trong MMO này còn có nhiều người rất tốt. Và bên cạnh đó thì là mặt tương phản. Vũ trụ này luôn như thế.
....

lieuhoacuong

Senior
Reactions
781
MR
0.987
Hy vọng những bạn chuyên đi scam người khác sẽ đọc được những lời này để nhìn lại bản thân mình.
Lạc bước vào MMO nói như bên Phật giáo là " duyên phận". Thực ra mình đang hướng tới làm CPA system 1 cách chân chính. Bởi vì có thể mọi người không biết ngoài đời mình là người Tu luyện theo " Chân - Thiện - Nhẫn". Nên cố gắng giữ cho được cái Tâm tính ngày một tốt hơn. Có nhiều cái vẫn còn chưa tốt. Nhưng dù sao Pháp Luân Công đã dạy cho mình hiểu: Mọi thứ đều là từ : Đức và Nghiệp hoán đổi cho nhau. Mọi vinh hoa phú quý, tài lộc công danh, những niềm vui hạnh phúc chính là do cái Đức này hoán đổi. Mọi thất bại, đau khổ, trắc trở , xấu xa đều là do cái Nghiệp báo ứng. Vì thế người luyện công luôn cố gắng gìn giữ cái Đức. Nó là đáng quý nhất. Từ đó mà nói, nếu mình scam các bạn thì điều mình được là " Tiền bẩn" vậy điều mình mất là " Đức". Mà chất Đức đó đối với người luyện công như mình là trân quý nhất. Vậy cớ gì mình lại làm điều dại khở đó!
Trên forum này có người yêu , người ghét mình. Có nhiều khi người đó chưa bao giờ làm việc với mình mà cũng cảm thấy ghét mình. Đó chính là do nhân duyên tiền kiếp mà thôi. Vũ trụ tương sinh tương khắc, có âm có dương, có xấu có tốt, có yêu có ghét là điều bình thường. Cái chính là con người chúng ta có muốn giữ cho mình một cái tâm trong sáng, một cái tư tưởng sống hướng thiện không mà thôi. Tôi cam đoan trong MMO này còn có nhiều người rất tốt. Và bên cạnh đó thì là mặt tương phản. Vũ trụ này luôn như thế.
....

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.034
Chat with me via Skype
....

Bác nói hay lắm, đáng để ngẫm nghĩ, hì
Em thì thích câu "Có duyên ắt sẽ gặp lại"

khoailang

Junior
Reactions
165
MR
0.001
Bác nói hay lắm, đáng để ngẫm nghĩ, hì
Em thì thích câu "Có duyên ắt sẽ gặp lại"
cần gì phải duyên hả pác...