• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
500 acc thì chắc mail nó xin làm partner cho nó luôn cho ổn định

bộ bác tưởng bác là con cháu của coin à , 1 vps bác cấm 10 acc biết qua khỏi chưa mà đòi 500 acc

tham tham thâm thâm thôi bác :D

:eek: Bác BestCloudCc có họ hàng với ban quản trị à :eek:

Hey hey, mới đi mấy ngày T.T Ai cho biết tình hình mới nhất của Coin đi

Share tut bị ban vẫn cmt được ai cần pm nhé =)). Hôm nay chả đc hào nào mệt quá

Share tut bị ban vẫn cmt được ai cần pm nhé =)). Hôm nay chả đc hào nào mệt quá
tool gì thế cậu :D

xin 1 sờ lót bị ban mà vẫn Commet phát nào mún làm cuơng thi phát cho nó oách nhưng mà đừng có chết thật là đc

hịc mail domain bị ban mất 50 acc rùi .BL gần 500$ móa thằng coin.nghĩ thui .làm bố tốn công

hịc mail domain bị ban mất 50 acc rùi .BL gần 500$ móa thằng coin.nghĩ thui .làm bố tốn công
Mail domain nó cũng cho ra khơi hết à, kiểu này nó check kĩ lắm đây. Cùng domain đi hết

Tình hình là thằng admin nó đang troll ae trên chatbox :mad:

Cái lề gì thốn

Troll thiệt rồi

đu má tao ddos chết mịa thằng coin nhá .mấy bác thông cảm tại nó block hết acc tui rùi ..kéo mấy trăm vps ddos thui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom