• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
Nghỉ coin từ đây, :(

300 $ paxum ex được 288 $ egopay hoặc 279 $ PM , cái nào lợi hơn nhỉ :(

đm tất cả các acc dùng mail spam đã bị lock hết...chỉ ai còn gmail.yahoo,hotmail,domain...thì còn sống thôi...đm coin
nghe tin như sét đánh ngang tai :eek:

300 $ paxum ex được 288 $ egopay hoặc 279 $ PM , cái nào lợi hơn nhỉ :(
ego ngon hơn
mỗi tội phí cao lòi mắt 1.5%+0.25$ , ta là ta cứ PM mà phang

Có nên update payza 1 lượt rồi tối chờ hứng 1 rỗ cam ko nhỉ :eek:

đậu xanh , sao nhiều proff thế mà mình éo về nhát nào nhỉ

đúng là hứa văn hẹn. Thông báo "in few hour" từ chiều hôm qua giờ đã chiều hôm nay , gần 1 ngày rồi vẫn chưa động tĩnh gì. bá đạo.
bọn này chắc ở trên trời, 1 ngày trên nó bằng 1 năm dưới đất. mùa cam năm nay siêu dài cmnr

Admin Coin nó tên Bá con ông Đạo mà.

cắm 500 Account Coin trên 500 VPS RAM 64GB thì có thể bị suspend không? hiện tại tớ làm vps chơi coin không bik ăn được bao nhiêu?

Và payment của nó hiện tại là gate nào.? Nghe nói là Paxum nhưng account chưa Ver thì paid đc ko ta?

:oops::oops::D:(:(:(:(:(:(:eek::eek::(:(:(:(:(:(:(:(:( Biểu cảm của người chờ Coin, thất vọng, dc pay 1 vài acc, buồn,đợi, nản, buồn, đợi, hóng, chờ, buồn, đợi :)

cắm 500 Account Coin trên 500 VPS RAM 64GB thì có thể bị suspend không? hiện tại tớ làm vps chơi coin không bik ăn được bao nhiêu?

Và payment của nó hiện tại là gate nào.? Nghe nói là Paxum nhưng account chưa Ver
Cắm thế ko bị ban chỉ có điều phííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííí VPS quá!

Cắm thế ko bị ban chỉ có điều phííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííííí VPS quá!

thế có bị banned không? cuối tháng Paid như thế nào?

Vì VPS làm được nhưng không bán được nên cắm account cuối tháng coi đếm tiền được không?

Bro nào kinh nghiệm coi thì pm tớ với! xin hậu tạ

họ xạo con ông láo thì có

bao giờ nó refund nhỉ
Acc chính mình đang chạy theard 5 rồi toàn tiền ref chưa nạp xu nào :))
Còn 1 acc gần như thê này nữa chạy theard 3

gì đã ăn cái banned thế bác :V

Vì VPS làm được nhưng không bán được nên cắm account cuối tháng coi đếm tiền được không?

VPS 3 core cắm được 10 acc đó, cắm 50 VPS như thế là đủ 500 acc rồi. Hiện h đang pay qua Paxum, sau này thì chả biết, :D.
1 là kiếm 1 acc PX ver, 2 là dùng mấy dịch vụ add mail PX 80/20.

Muốn ko bị ban thì reg 1 acc 1 IP, mail nên dùng gmail, hotmail, yahoo,... Ko nên dùng mấy mail SPAM như Yopmail,...
Và... ko dùng sandboxie, :D

Ông làm ref cho tôi, tôi chỉ ông chơi 1 trang ngon hơn Coin
đủ tiền request 24h là đc, chơi coin ko biết ngày nào rút được

VPS 3 core cắm được 10 acc đó, cắm 50 VPS như thế là đủ 500 acc rồi. Hiện h đang pay qua Paxum, sau này thì chả biết, :D.
1 là kiếm 1 acc PX ver, 2 là dùng mấy dịch vụ add mail PX 80/20.

Muốn ko bị ban thì reg 1 acc 1 IP, mail nên dùng gmail, hotmail, yahoo,... Ko nên dùng mấy mail SPAM như Yopmail,...

Bro cho xin cái Yahoo được không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back