Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
Auto mình vẫn chạy ổn mà, có vài con Fail hoài thôi
Nhưng chả thấy xiền về :( bất ổn quá đi mất

dạo này bận rộn quá, hôm nay mới vào thread này mà dành ra hơn tiếng mới đọc hết tới trang cuối :D . 12 acc của em chưa with được acc nào, hứ hứ.

mai nó mở cổng payza cho anh em rút nhẩy, có phải sướng không, khỏi mòn mỏi chờ đợi :))

mai nó mở cổng payza cho anh em rút nhẩy, có phải sướng không, khỏi mòn mỏi chờ đợi :))
có lẽ nó sẽ ex hết $ trong payza qua cổng khác cho anh em , chứ dep tiền bẩn vào limit của nó hoài

chờ đấy mà nó mở payza , ví dụ có vài triệu $ các bạn sẽ pay hay giữ lại làm site khác =)) thật đơn giản để hiểu ra vấn đề

chờ đấy mà nó mở payza , ví dụ có vài triệu $ các bạn sẽ pay hay giữ lại làm site khác =)) thật đơn giản để hiểu ra vấn đề
mình treo nó cũng đc $ chứ ko phải nó ko đc gì , nó thanh toán cho anh em treo tiếp nó có $ tiếp thôi

mình treo nó cũng đc $ chứ ko phải nó ko đc gì , nó thanh toán cho anh em treo tiếp nó có $ tiếp thôi
ai chẳng biết là nó được $ nhưng ngu gì nó pay ! vấn đề ở đây tại sao nó phải ngu mà pay cả triệu $ trong khi cứ xòn xòn paxum nó vẫn có người cắm đấy thôi :eek: nếu lượng người hết thì nó làm site mới kiểu dạng vậy vẫn ra tiền mà ko mất cả triệu $ đang trong các tài khoản các cheat :)

theo những gì nó chém gió thì có thể nó dept chủ yếu sang paxum lắm, mà px thì mềnh hơi oải :eek:

ai chẳng biết là nó được $ nhưng ngu gì nó pay ! vấn đề ở đây tại sao nó phải ngu mà pay cả triệu $ trong khi cứ xòn xòn paxum nó vẫn có người cắm đấy thôi :eek: nếu lượng người hết thì nó làm site mới kiểu dạng vậy vẫn ra tiền mà ko mất cả triệu $ đang trong các tài khoản các cheat :)
dự là sắp có phiên bản coin nữa ra đời, anh em chuẩn bị tinh thần cheat nhá :))

từ đây về sau chơi đàng hoàng ko cheat nữa . fake ip mệt mõi qá rồi

từ đây về sau chơi đàng hoàng ko cheat nữa . fake ip mệt mõi qá rồi
Không cheat chơi đàng hoàng 1 người - 1 acc ngày 1 $. Chắc topic đã không sang nhà mới liên tục với dài thế này

Không cheat chơi đàng hoàng 1 người - 1 acc ngày 1 $. Chắc topic đã không sang nhà mới liên tục với dài thế này
độ bảo mật của thằng này như gptbanks cũng hay quá , fake ip cỡ nào cũng ko cho reg lần 2

Híc giá mà mình chịu khó 1 tí add px cái đống acc hiện tại khoản 1 tuần trước, chắc giờ pay hết roài, giờ cắm mòn mỏi từ hôm qua chả được xu nào.

mai chắc nó dep tiền vào bây h đó, mọi ng canh me rút thôi :)

Ultimate - Sao nay k có proof nhỉ ?post lên like mạnh :D

Tình hình là có thông tin từ trang chủ của nó ko các bác? t7-CN bao giờ cũng ảm đạm mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week