Help code tạo site gửi mail nhanh

quyetkiemtien

Senior
Reactions
604
MR
0.459
Thấy dạo này có nhiều người giới thiệu phần mềm gửi mail, mình cũng tìm hiểu tìm ra một bộ code có thể spam mail
Không tạo được mail đính kèm hình ảnh, có thể gửi 40 đến 50 mail cùng lúc (các mail cách nhau bằng 1 dấu phẩy), có thể gửi link trong mail, mail vào mục spam là chủ yếu. Đang tìm hiểu cách để mail nó vào inbox
Hướng dẫn sử dụng:
- Tạo acc host miễn phí trên 000webhost sau đó vào mục file manager và làm theo trình tự sau: vào mục public_html => Click vào newfile => tạo 1 file có tên là mail.php có nội dung như sau
Code:
<?php
if(isset($_POST['submit'])) { // Checking if the user has actually submitted the form, if they have, define our variables + send the mail.
$to = $_POST['to']; // Defining variables.
$subject = $_POST['subject']; // Defining variables.
$message = $_POST['msg']; // Defining variables.
mail($to, $subject, $message); // This is were we tell the server to mail the person we requested.
echo "Mail successfully sent!"; // Tell the person that they're mail sent successfully.
}
?>
<form action="<?php $_SERVER['PHP_SELF']?>" method="post">
To<br /><input type="text" name="to" /> <br />
Subject<br /><input type="text" name="subject" /> <br />
Message<br /><textarea name="msg">Hello!

</textarea> <br />
<input name="submit" type="submit" value="Submit" />
</form>

đến đây các bạn save lại và vào website của các bạn xem thành quả nhé

Khung soạn thảo có thể kéo dãn tùy thích
demo: http://mailnhanh.host56.com/mail.php

Pro nào không xài đừng gạch đá nhé!

mail vào spam hay inbox quan trọng nhất là thằng host, tiếp đó là cái cc của mail k đuọc trùng, thứ 3 nữa gắn thử quan trọng, đảm bảo inbox :).
Mong bác phát triển code thêm 2 cái phần sau của em vào nữa ^^

mail vào spam hay inbox quan trọng nhất là thằng host, tiếp đó là cái cc của mail k đuọc trùng, thứ 3 nữa gắn thử quan trọng, đảm bảo inbox :).
Mong bác phát triển code thêm 2 cái phần sau của em vào nữa ^^

tiếp đó là cái cc của mail k đuọc trùng
<<<< cho e hỏi cái cc này là cái gì thế ?

thứ 3 nữa gắn thử quan trọng
<<<<< gắn thử quan trọng là làm sao ạ

mong dc giải đáp ! cám ơn a

<<<< cho e hỏi cái cc này là cái gì thế ?
CC tức là cc cho những người khác đó.
Trong mail nó có 3 cái đó là: to, cc, bcc bác có thể xem ở đây
<<<<< gắn thử quan trọng là làm sao ạ
Gắn thư quan trọng thì nó sẽ luôn luôn nằm ở mục inbox chứ ko thì nó vào mục spam.
Tức là llafmt hế nào để thư mình nó gửi tới là luôn luôn nằm ở trong inbox đó :)

CC tức là cc cho những người khác đó.
Trong mail nó có 3 cái đó là: to, cc, bcc bác có thể xem ở đây

Gắn thư quan trọng thì nó sẽ luôn luôn nằm ở mục inbox chứ ko thì nó vào mục spam.
Tức là llafmt hế nào để thư mình nó gửi tới là luôn luôn nằm ở trong inbox đó :)

làm sao để gắn thư quan trọng vậy a ? e thấy là chỉ mỗi trong hộp mail nhận mới có thể đánh dấu là thư quan trọng, thư spam mà ? mong a giúp

làm sao để gắn thư quan trọng vậy a ? e thấy là chỉ mỗi trong hộp mail nhận mới có thể đánh dấu là thư quan trọng, thư spam mà ? mong a giúp
Hic. đó là minh hiểu và nói theo ý của bạn trên ý.
Theo lý thuyết thì tớ biết. Chứ tớ có biết code đâu :(.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom