• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có vốn cần sư phụ thu nhận...........

clover23

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Insuree Balance
0
Sau khi lập topic nhờ các pro tư vấn đầu tư.......e thấy invest là an toàn nhất...........(ko biết phải ko)
Có pro nào nhận em ko ạ........h thì có khoảng 1tr5 rồi.......

muốn an toàn thì đừng vào invest bạn ạ :))

Upvote 0
muốn an toàn thì đừng vào invest bạn ạ :))
Trời...........HYIP cũng nguy hiểm.......invest cũng nguy hiểm nốt.......@@

Upvote 0
Trời...........HYIP cũng nguy hiểm.......invest cũng nguy hiểm nốt.......@@

các site invest nhiều khi còn scam nhanh hơn các site HYIP bạn ạ :D, mmo là thế. nếu đặt tiêu chí an toàn lên đầu tiên, mình nghĩ captcha là hợp nhất :D

Upvote 0
Adzibiz đi thím.....:binhsua01:

Upvote 0
Có vốn thì ra đờj mà mần đi...vô đây chi, toàn cam quýt k

Upvote 0
Sau khi lập topic nhờ các pro tư vấn đầu tư.......e thấy invest là an toàn nhất...........(ko biết phải ko)
Có pro nào nhận em ko ạ........h thì có khoảng 1tr5 rồi.......
oke tớ ôm hết ptc vs hyip thì contact moreinfo nhé em

Upvote 0
chả nhẽ lại đi đóng bảo hiểm để nhận những trường hợp như thế này .
bạn tự tìm hiểu xem có 1 số trang HYIP cực kì uy tín để đầu tư đó .

Upvote 0
đưa mình nè , mình sẽ trả lãi 30%/ tháng :D

Upvote 0
Upvote 0
:)

Invest với Hyip thực chất nó cũng là một thôi mà bác, còn muốn đầu tư vào invest thì chừng đó k ăn thua
1,5tr, mỗi ngày tính ra được bao nhiêu đâu, mà còn sốt sình sịch lên ấy chứ, đâu phải lúc nào cũng có site ngon đâu :binhsua12:

Upvote 0
Chơi invest thì nên có độ hóng cao và đánh nhanh rút gọn,cam quýt ở đâu cũng có vấn đề là ở mình thôi :D

Upvote 0
1tr5 chơi HIYP hay Invest được thì không được bao nhiêu.Mất thì có thể tay trắng luôn.

Khuyên bạn nên tìm cái gì làm lấy ăn lấy chứ mới đầu vốn ít thì đừng manh động vào mấy thứ này.Ai cũng từ newbie đi lên, cứ từ từ cày rồi sẽ có kinh nghiệm -> kiếm được nhiều tiền hơn -> vốn dày hơn,.Khi có vốn rồi invest mới tự tin và có lỗ thì nó không quá ảnh hưởng đến nguồn vốn và cuộc sống của bạn. Chứ dấn thân vào con đường Invest mà không có cái gì chống lưng hay vốn ngắn thì qua vài site scam là nản ngay cậu ạ.:D

Upvote 0
theo mình thì trò này hợp nhất với những người đã đi làm và có công việc ổn định . Khi đó tâm lí chơi rất thoải mái và dễ làm những quyết định chính xác hơn . Nếu bạn vẫn muốn chơi thì nên pm vài bác pro trong này để bám càng khi nào họ dep site nào thì theo site đó ? :binhsua16:

Upvote 0
theo mình thì trò này hợp nhất với những người đã đi làm và có công việc ổn định . Khi đó tâm lí chơi rất thoải mái và dễ làm những quyết định chính xác hơn . Nếu bạn vẫn muốn chơi thì nên pm vài bác pro trong này để bám càng khi nào họ dep site nào thì theo site đó ? :binhsua16:

Tình hình là mình đang làm off......nhưng gần vào học 12 rồi....nên muốn tìm cái gì đó đầu tư nhận lãi.....ít mất thời gian vì còn phải đi học......ko biết nên làm cái gì nữa

Upvote 0
ờ thế có site đang ngon đấy adzibiz bác thớt ref 80%. Site nó đang lãi ngon chơi nhanh không thôi chờ dịp khác. pm bác sharing tb ấy mà bám càng :))

Upvote 0
đưa mình nè , mình sẽ trả lãi 30%/ tháng :D
Thằng cha này có mùi scam hay sao mà đụng đâu cũng đòi ôm tiền người ta rồi trả lãi cao ngút trời dzầy nè !? :binhsua04:

Upvote 0
Nhanh, gọn, lẹ thì hyip đi, chơi plan h hay ngày đó. Theo các pro hyip chắc cũng kiếm kha khá.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back