Có Thím Nào Nhận Đc Hàng từ otakumode Chưa ?

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Như tit bác nào đc nó ship về tận nhà chưa, của mình từ 10h sáng hôm qua đến giờ vẫn chưa thấy đâu vẫn lỡn vỡn ở đâu ấy
Tính nhận đc rồi bỏ thêm 2$ nữa order cái ly luôn :(

hóng búp bê ha bác . của em mới shiping soon

hóng búp bê ha bác . của em mới shiping soon
=)) 2 con búp bê đó bỏ cũng k sao chả là muốn mua cái ly mà ko biết add ghi đúng ko nên hóng thử nó ship về đc cái này k :D

bác đặt khi nào trên site mà nó về rồi thế bác

bác đặt khi nào trên site mà nó về rồi thế bác
Mình Order từ 8 ngày trước 4 ngày trước nó báo ship và đến VN hôm qua nội hôm nay chắc mình nhận đc or sáng mai
mà k biết T7 CN nó có làm việc ko nữa

lên ems.com.vn check xem, thường thì rời hải quan là sau 1-2 ngày là nhận dc. Địa chỉ thì ghi tiếng việt ko dấu là dc rồi vì người giao hàng ở vn là người việt mà :D

lên ems.com.vn check xem, thường thì rời hải quan là sau 1-2 ngày là nhận dc. Địa chỉ thì ghi tiếng việt ko dấu là dc rồi vì người giao hàng ở vn là người việt mà :D
chắc là hôm nay nhận đc
Đi khỏi bưu cục (departure from PO)

thôi lát bán ít Z vào visa lấy 1$ để order cái ly haha, còn đủ $ order cái ly nhưng k đủ $ order thêm 1 món khác để free ship đau thật

, cứ đợi xem hehe

bọn chuyển phát vừa phone hỏi mình nhận đc hàng chưa, mà chưa nhận đc chắc gần rồi :D

bọn chuyển phát vừa phone hỏi mình nhận đc hàng chưa, mà chưa nhận đc chắc gần rồi :D
vui bác nhỉ , cứ như kiểu chờ mẹ đi chợ ấy :D

từ từ đi, mới nhận sáng nay nè, bên giao ems nói là hôm trước tới mà k có ai ở nhà...

mấy thánh mua gì trên trang này vậy ạ

của mình ở hải quan hôm 11, giờ ko biết đang ở đâu
bạn check trên trang chuyển phát của VN thử xem :)
nếu nó đang ở chỗ bọn ship VN thì gọi lên hỏi nó là xong

1$ ra chợ thì đầy ly gì mà các bác phải ship cho nó mệt. thấy hàng có khác gì BAt Tràng đâu ^^

mấy bác thích hàng ngoại :D , hành con người ta quá :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back